Bị Scam mất 80usd rùi!!!! Ai biết vô chỉ giáo giùm em.

Đã nói các bạn rồi , bảo hiểm mới không bảo hiểm .
Cái quan trong đừng có tham nó trả giá cao hơn những người uy tín .

+ Đừng vì cái mác bảo hiểm + với mod mủng gì cả ( trời sinh voi , trời xinh cỏ )
+ Nhiều câu hỏi sẽ đặt ra trong dấu 3 chấm .
+ Tốt nhất là lên giao dịch qua trung gian , hoặc phải có bảo hiểm phải vào reply trong topnic ) ( Tôi tên là gì , yahoo là gì , số đt là gì )
+ Đến lúc thằng bố nó cũng ko thay đổi được info + chữ ký ......
+ Vả lại nói thật muốn biết nó thay đổi hay không chỉ cần hỏi a đề min ( vào databe =))) file log là bít ngay mà .

+ Dù sao cũng là công sức của mình , rất mong các mem mất tiền cẩn trong hơn trong những giao dịch tiền 100 , tiền triệu ....

ACE cần trung gian thì cứ yahoo mình nhé : U5752777 =)) miễn phí 100% . An toàn ...........
Mình hứa mình sẽ không scam , chỉ kiếm ít tiền tiêu têt thôi ....

Đã nói các bạn rồi , bảo hiểm mới không bảo hiểm .
Cái quan trong đừng có tham nó trả giá cao hơn những người uy tín .

ACE cần trung gian thì cứ yahoo mình nhé : U5752777 =)) miễn phí 100% . An toàn ...........
Mình hứa mình sẽ không scam , chỉ kiếm ít tiền tiêu têt thôi ....
Câu trên đá câu dưới! Nếu cần trung gian thì 4rum thiếu gì, họ còn bảo hiểm cả chục triệu... Nói thật, kiểu của cậu người ta hay gọi là "thừa nước đục thả câu" đó

nhờ admin giải quyết hộ mình vụ này với !
Post proof lên nói chuyện chứ nói khơi khơi ai mà giải quyết............

:)) mình là bị cáo , ko có gì cả , chỉ có cái nick MrThinh bị vướng vào thôi .
mình cũng ko có cách nào tự chứng minh là mình ko scam cả . giờ chỉ còn nhờ vào admin check ip thôi .

:)) mình là bị cáo , ko có gì cả , chỉ có cái nick MrThinh bị vướng vào thôi .
mình cũng ko có cách nào tự chứng minh là mình ko scam cả . giờ chỉ còn nhờ vào admin check ip thôi .

post cái đoạn chat của cậu với chủ thớt lên, cậu comment là có pm mà, còn ko có thì sao lại comment như thế??

mình chưa từng nói chuyện với cậu ấy , nên ko có log chat
cậu ấy nói chuyện với acc yahoo khác , và bằng nick 4rum của mình .
có thể mình bị hack nick 4rum.
nên mình mới nhờ admin check ip

mình chưa từng nói chuyện với cậu ấy , nên ko có log chat
cậu ấy nói chuyện với acc yahoo khác , và bằng nick 4rum của mình .
có thể mình bị hack nick 4rum.
nên mình mới nhờ admin check ip
Nếu nick này của cậu thì hai ngày nay mình thấy cậu vô 4rum spam khắp nơi... Và tại sao nick mrThinh của cậu bị hack(nếu đúng là bị hack) tại sao cậu không cảnh báo cho mọi người biết ???

Nếu nick này của cậu thì hai ngày nay mình thấy cậu vô 4rum spam khắp nơi... Và tại sao nick mrThinh của cậu bị hack(nếu đúng là bị hack) tại sao cậu không cảnh báo cho mọi người biết ???

Chỉ có 1 khả năng: mrthinh scam với mục đích ban đầu là ăn số chênh lệch với Bảo hiểm, nhưng cũng thử PM admin để rút bảo hiểm --> Không được, nên còn nước còn tát vào rum với nick khác nhằm cãi chày cãi cối để có thể nhận được phán quyết cuối cùng là theo Rule (gỡ gạc BH được khá nhiều) còn không thì đằng nào cũng lãi 600 rồi nhưng vì vội vàng nên đã để lộ sơ hở trên. Còn check IP ở đây khỏi bàn tới đi, nếu tôi đoán không nhầm khi check IP sẽ ra được dải 3G thôi, khác với IP wire net thông thường thôi.!

thứ nhất , acc mình ko bị đổi pass , vẫn vào bình thường . nên chính mình cũng ko biết là có bị hack nick hay ko ?
thứ hai , mình rất ít spam , chỉ có 1 sô top mình chơi ,thì mình mới post ở đó thôi . chủ yếu ở 2 mục HYIP và Invest.
còn các top khác , mình rất ít vào comment .
sáng qua , mình đi soi dạ dày và siêu âm . chiều về cơ quan ngồi 1 chút . tối có onl nhưng xem phim là chủ yếu .
sáng nay ở nhà xem phim và đi vệ sinh :)) , uống thuốc sổ , chiều nay đi soi đại tràng .
tôi về log thấy acc đã bị lock . nếu acc ko bị lock thì chắc mình cũng ko biết là acc mình bị hack .

thứ nhất , acc mình ko bị đổi pass , vẫn vào bình thường . nên chính mình cũng ko biết là có bị hack nick hay ko ?
thứ hai , mình rất ít spam , chỉ có 1 sô top mình chơi ,thì mình mới post ở đó thôi . chủ yếu ở 2 mục HYIP và Invest.
còn các top khác , mình rất ít vào comment .
sáng qua , mình đi soi dạ dày và siêu âm . chiều về cơ quan ngồi 1 chút . tối có onl nhưng xem phim là chủ yếu .
sáng nay ở nhà xem phim và đi vệ sinh :)) , uống thuốc sổ , chiều nay đi soi đại tràng .
tôi về log thấy acc đã bị lock . nếu acc ko bị lock thì chắc mình cũng ko biết là acc mình bị hack .

Mất nich 4rum, tại sao cậu không thông báo để mọi người phòng tránh. H này lại vào đây cãi chày cãi cối.

Chỉ có 1 khả năng: mrthinh scam với mục đích ban đầu là ăn số chênh lệch với Bảo hiểm, nhưng cũng thử PM admin để rút bảo hiểm --> Không được, nên còn nước còn tát vào rum với nick khác nhằm cãi chày cãi cối để có thể nhận được phán quyết cuối cùng là theo Rule (gỡ gạc BH được khá nhiều) còn không thì đằng nào cũng lãi 600 rồi nhưng vì vội vàng nên đã để lộ sơ hở trên. Còn check IP ở đây khỏi bàn tới đi, nếu tôi đoán không nhầm khi check IP sẽ ra được dải 3G thôi, khác với IP wire net thông thường thôi.!

hình như hôm qua lúc mình xin rút BH là chiều qua , tại cơ quan . tối qua bạn ấy chat với scamer . chắc mình tham 600k vnd . trong khi các mối giao dịch của mình lớn hơn 600k nhiều . nếu mình scam , mọi người vin vào đó ko giao dịch tiếp với mình , vậy có phải mình thiệt ko ? mình chỉ đang nói về kinh tế , còn các mặt khác của một con người , mình ko muốn nói đến nó ở đây
còn về ip , mình ko chắc về nó . nhưng mình có 3 dải ip hay log thường xuyên . đó là nhà , cơ quan (cố định và wifi)

Chịu rùi giở màn check ip chẳng đem lại 1 sự chứng minh nào hết, đóng bảo hiểm mà ko cập nhật thông tin trong more info thì chấp nhận đền bù 100% mới giữ được acc, còn ko thì ra đảo vĩnh viễn...

Mất nich 4rum, tại sao cậu không thông báo để mọi người phòng tránh. H này lại vào đây cãi chày cãi cối.

mình đang nói lý lẽ, ko phải chày với cối . mình rất thông cảm với cậu . nhưng ko có nghĩa là vì thế mà mình chịu để người khác bôi nhọ danh dự của mình . tiền mất có thể kiếm lại đc . acc lock có thể tạo acc khác . nhưng mình ko chấp nhận để cái xấu nó lấn át mình .
khi mình bước vào đời , bài học đầu tiên của mình là cái gì có thể đổi và cái gì ko thể đổi .
những thứ có thể đổi là mồ hôi , công sức , là trí óc chứ ko đc đổi tính mạng , sức khỏe và danh dự để lấy tiền .
mình cũng đã rất nhiều lần bị scam , nhưng mình chả mấy khi report , vì đa phần mình dại.

Chụp mấy cái proof giấy siêu âm, CMND, Đơn thuốc lên đi, sao phải nói miệng....

cái này ko khó , mai mình up lên cho

Nhìn lại lý sự của cậu đi, tôi thiết nghĩ cậu không cần phải cố tìm sự ủng hộ hoặc cảm thông đâu, hãy tự chúng minh sự trong sạch của mình đi, nếu tôi là cậu tôi sẽ tìm mọi cái gì có thể để chứng minh sự trogn sạch của mình chứ không chịu để cái "danh dự" không thể đánh đổi của mình lang thang gần 2 topic và hơn 100 reply như thế này đâu.

cậu có ý gì ko ? chứ mình chưa nghĩ ra cách để chứng minh mình ko scam cả . thank

dm mày đã ăn cướp còn la làng, trả tiền cho người ta đi

cậu nóng rồi , cậu ko có hướng gì giải quyết, mong bạn ko comment nữa .
PS : admin giúp mình cái capcha với , gõ 1 dòng mà mất tới 10' :((

Last edited by a moderator:
những thứ có thể đổi là mồ hôi , công sức , là trí óc chứ ko đc đổi tính mạng , sức khỏe và danh dự để lấy tiền .

Nhìn lại lý sự của cậu đi, tôi thiết nghĩ cậu không cần phải cố tìm sự ủng hộ hoặc cảm thông đâu, hãy tự chúng minh sự trong sạch của mình đi, nếu tôi là cậu tôi sẽ tìm mọi cái gì có thể để chứng minh sự trogn sạch của mình chứ không chịu để cái "danh dự" không thể đánh đổi của mình lang thang gần 2 topic và hơn 100 reply như thế này đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,074
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back