Bí Quyết Để có được 15$ 1 ngày

Mình có 1 khát khao - Mình có 1 ước ao
Giá mà ở Hà Nội ai cũng áp mình theo cái thời gian biểu thế này thì hay biết mấy :)) Giao thông Việt Nam khi đó sẽ là số 1 Thế Giới =)) m/

Trời ! Làm việc gì mà trâu vậy. mình làm ngày chỉ 3h thôi , như thế cũng là nhiều rồi .Còn thời gian đi hóng hớt nữa chứ .

ko ăn chơi gì hả bác, toàn thấy nghỉ có 15p :| thức khuya dậy sớm nữa, khỏe chắc trụ đc 1 tháng xong lấy $ tháng đấy thuốc thang là huề :binhsua36:

đẳng cấp Pro là thế . Đừng bao giờ từ bỏ ước mơ. có ước mơ là có hạnh phúc có hạnh phúc tức là phải đánh , không đánh hôm nay thì ngày mai cũng phải đánh thôi , thà đánh nhiều vừa có tiền vừa nâng cao trình độ đánh máy. còn trẻ không được thất bại . cố lên

mình đánh tốc 40 nhưng chỉ tiêu 1 ngày chỉ 5$ thôi, ngày ngồi 2 3 tiếng là quá rồi ^^
chủ thớt cố gắng áp dụng xem đc mấy tháng nha
nhi đồng 2 đang chờ người

bác này có vợ chưa ta, bác làm điệu này sinh hoạt vợ chồng sao đủ, lo kiếm tiền phục vụ vợ ko thỏa đáng là vợ bỏ theo trai là die

Captcha là một hình thức làm công ăn lương tổn hại sức khỏa hơn cả làm việc trong NHÀ MÁY ĐIỆN HẠT NHÂN mà lương 1 tháng gõ captcha thì không bằng lương của họ làm trong 1 ngày !!! Vậy thì phải học chứ ngồi đó gõ captcha chi cho nó khổ .Vừa mất thời gian vừa tổn hại sức khỏe???

vừa làm vừa học không được sao . Học làm ********* gì khi ra ngoài lương < 5 tr tháng . làm capt kiếm 7tr - 8tr là bình thường . ko tốn sức khỏ , ngủ đủ giấc , đánh đến Pix die thì có số vốn to gửi ngân hàng lúc dó lấy lãi ngồi không chơi game không sướng so với làm ở ngoài hay sao ? suy nghĩ tích cực cái đi

ai cũng suy nghĩ tích cực như bác = tich lũy bệnh tật(ngồi nhiều sinh bệnh trĩ,hư mắt, vô sinh) !!!Chừng đó thì mới thấy hối hận.Híc Híc!!

cái này cũng chỉ cạp thêm thôi bác ah, sức khỏe đâu ra mà làm liên tục được, còn học tập cái mới ngoài cuộc sống, còn công việc bên ngoài nữa chứ @@

vừa làm vừa học không được sao . Học làm ********* gì khi ra ngoài lương < 5 tr tháng . làm capt kiếm 7tr - 8tr là bình thường . ko tốn sức khỏ , ngủ đủ giấc , đánh đến Pix die thì có số vốn to gửi ngân hàng lúc dó lấy lãi ngồi không chơi game không sướng so với làm ở ngoài hay sao ? suy nghĩ tích cực cái đi
Đúng là suy nghĩ của trẻ con. Thời gian sẽ chứng minh tất cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back