Bí Quyết Để có được 15$ 1 ngày

DKM, đánh kiểu này chừng một năm là ọc xì dầu, tôi đã từng làm tôi biết, ngồi riết cả ngày, đâu mắt, đâu đầu, tinh thần suy giảm, rất vất vả, làm chừng 8$ là vừa

kiếm 1 ngày 15$ vậy chi cho mệt. em gõ tốc 30, ngày kiếm 12-14$ thôi mà vẫn còn thời gian nghỉ ngơi
sáng 7h dậy cơm nước mì gói,
8h-9h15 2$
nghĩ 45' đến 10h - 11h15 2$
cơm nước với gia đình đến 12h ngủ
2h dậy gõ đến 3h15'
nghĩ 45'
4h - 5h15
5h30 chơi thể thao xíu 6h về tắm
7h cơm nước
8h tiếp tục gõ giống buổi sáng.

tối 11h gõ xong onl 8 với bạn bè xíu. 12h đi ngủ

ngày trung bình 12$ mà vẫn bảo đảm ngủ đủ 8h và vẫn khỏe mạnh.

Toàn cao nhân, em thì cứ phải dành thời gian cho bạn bè, bạn gái và nhiều thứ khác chứ ngồi mọc rễ kiểu này chắc chết mất :binhsua45:

Thằng này chắc tự kỷ ở nhà suốt, làm kiểu này không những hại sức khỏe mà còn làm mất nhiều thứ khác trong đời. Chỉ biết lo cái lợi trước mắt mà ko nghĩ tới cái lợi sau này!!

tự kỉ thì làm sao đánh được CAPTCHA hỏi ngố vậy .. Muốn chứng tỏ bản lĩnh thì phai 20$ ngày chứ tình hình load Full 15$ ngày thì phí Time lắm . kiếm tiền mua Air Blade kua gái .... ko làm thì chơi game cũng vô đó . ngày xưa cày game ngày 12 tiếng cũng vậy à.

Mỗi ngày gần 12 tiếng ngồi gõ capcap !!! Một năm 365 ngày thì giành hết 182 ngày ngồi gõ liên tục .Cày hơn mấy ông đạp xich lô mà lương chã bằng họ.
Đúng là tiết rẻ thời gian!!! :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Mỗi ngày gần 12 tiếng ngồi gõ capcap !!! Một năm 365 ngày thì giành hết 182 ngày ngồi gõ liên tục .Cày hơn mấy ông đạp xich lô mà lương chã bằng họ.
Đúng là tiết rẻ thời gian!!! :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
Nói thế thì k đúng bạn ơi:). Captcha sẽ rất ổn định vs những cao thủ mà:)
Ai bắt buộc bạn fai cày liên tục đâu. Hơn vs ng ta ở chổ đó. Nếu bác biết sắp xếp
+ tốc độ nữa thì thôi rồi. Sướng fai biết =]]. Mình là học sinh nhưng hơn rất nhiều
ng bác à =))

tự kỉ thì làm sao đánh được CAPTCHA hỏi ngố vậy .. Muốn chứng tỏ bản lĩnh thì phai 20$ ngày chứ tình hình load Full 15$ ngày thì phí Time lắm . kiếm tiền mua Air Blade kua gái .... ko làm thì chơi game cũng vô đó . ngày xưa cày game ngày 12 tiếng cũng vậy à.
Mình chỉ khuyên bạn vậy thôi, ko có ác ý gì cả, còn bạn muốn làm như thế nào thì tùy bạn, sau này bạn sẽ hiểu.

Dù sao cũng thanks bạn đã chia sẽ :|, mà mình thấy cái thời gian biểu này hơi bị " căng ", nếu làm vậy trong thời gian ngắn để kiếm vốn đầu tư thì được, còn lâu dài thì ... bệnh về xương khớp, tim mạch , thần kinh , tiết niệu, tiêu hóa ... cũng lấy hết số $ mình đã làm :|

mình thấy chủ thớt có lịch làm việc khá đấy chứ :| Mấy bác thiếu kiên trì + ko mún chơi thì tôn trọng ngta xíu
Cả ngày cắm đầu vào game hết 24/24 thì bổ ích hơn chắc :))
Hay đâm đầu vào *** này *** nọ mới gọi là đỡ tốn thời gian :))
Chủ thớt có thời gian ngủ trưa,tối còn có thời gian nghỉ ngơi xem thời sự,nếu ko mún xem thì đi dạo vs bạn gái có sao :))
Bác nào thấy phí thời gian thì cứ dùng 24/24 biến ra đường mà chơi cho đỡ phí :))

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Nói thế thì k đúng bạn ơi:). Captcha sẽ rất ổn định vs những cao thủ mà:)
Ai bắt buộc bạn fai cày liên tục đâu. Hơn vs ng ta ở chổ đó. Nếu bác biết sắp xếp
+ tốc độ nữa thì thôi rồi. Sướng fai biết =]]. Mình là học sinh nhưng hơn rất nhiều
ng bác à =))
Chuẩn đấy bác :))
Chứ ngta nói cạp cạp ngồi nhiều,sao ko nghĩ kái thời đi học
Có nhớ sáng + chiều đều mài quần trên ghế nhà trường thế nào ko,bằng thời gian cạp bây giờ đấy :))
Chưa kể còn học thêm,học bớt này nọ đến tối mịt,thế chúng nó đứng mà học ah

làm thế này thì ra gồ sớm. khuyên bác nên giữ gìn sức khỏe :D

Ừa,$ thì $ ,nhưng sức khỏe quan trọng hơn,có $ mà ko hưởng đc thì buồn lắm,chủ top nên giảm bớt thời gian làm việc để tận hưởng hương vị cuộc đời nữa :d

Captcha này là phài theo thời . Lúc nó không load thì ngồi than , lúc nó load thì ko đánh mà nói gì . Load full thì kiếm được bao nhiều thì kiếm . chứ lúc nó hết load có ngồi cả ngày cũng cũng chả được đồng nào đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week