Bí Quyết Để có được 15$ 1 ngày

sư phụ .................................

Nói là 1 chuyện...thực tế ra sao..1 ca làm việc 3 tiếng ko nghĩ...19k sai 300..online 19/24...bí quyết tạm thời..lâu dài tự kỷ..cuối cùng die sớm

Mình thì thấy thế này:
Không phải cái gì nó cũng có bí quyết. Bí quyết nó dùng cho những cái hành động hay việc làm gì đó mà tạo ra bước đột biến lớn tạo ra hiệu ứng rõ rệt. Còn cái "bí quyết" bạn chủ topic nói thì mình cũng biết :)) . Dùng từ chia sẻ kinh nghiệm hay thời gian biểu của tôi nghe hợp hơn đó bạn. Toàn làm hại Newbie không, nói thật, ông nào mới vào làm theo chủ topic đảm bảo làm 1 ngày ốm 1 tháng, không kinh hãi mà chạy 100km mới là lạ. Cái gì cũng phải dần dần, từ từ. Từ từ thì khoai nó mới nhừ :))

uh xin lỗi chẵng qua tớ là newbie mới gõ 4 tháng chưa biết gì . chỉ muốn làm wen với các bạn thôi chứ ko ham hố cái vụ 15$ này đâu . lúc trước ngày 10$ mãn nguyện rồi . Tại thằng bạn nó cày 14$ ngày chẳng lẽ lại thua nó , mà CAPTCHA phải cạnh tranh mới tiến bộ . có ai muốn kết bạn với mình không ? ==> nguyen_hoang_tri_2012

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

đánh từ 5 giờ sáng đến giờ có 11 $ ah
định chiều là 2 ca nữa ngủ sáng mai đánh tiếp.

uh xin lỗi chẵng qua tớ là newbie mới gõ 4 tháng chưa biết gì . chỉ muốn làm wen với các bạn thôi chứ ko ham hố cái vụ 15$ này đâu . lúc trước ngày 10$ mãn nguyện rồi . Tại thằng bạn nó cày 14$ ngày chẳng lẽ lại thua nó , mà CAPTCHA phải cạnh tranh mới tiến bộ . có ai muốn kết bạn với mình không ? ==> nguyen_hoang_tri_2012

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

đánh từ 5 giờ sáng đến giờ có 11 $ ah
định chiều là 2 ca nữa ngủ sáng mai đánh tiếp.
Gõ tầm 10$ 1 ngày là cũng mệt rùi bạn àh. Nếu bạn gõ có thời gian biểu hợp lý và sức khỏe tốt thì cũng có thể lên tầm 15$ đó nhưng mình khuyên nên làm ít thôi, thời gian còn lại mình tìm hiểu những cái khác hay hơn. Trừ khi bạn đang bấn tiền quá hoặc coi captcha là nghề chính
Dù sao cũng chúc bạn gõ được nhiều tiền xứng đáng với khả năng của bạn :)

không biết bạn này tính 19k sai 300 là sao, tui gõ nửa năm rùi mà gõ 1k cũng sai cỡ 15 - 20code mà tính tiền ở chủ Group thì nó tính mất 0,05 $( tức sai 50 code). Gõ ngày 6k thì cũng trừ hao mất 300 code rùi, 19k thì ...

tôi đánh chăm chỉ thì 1 ngày đc. 3$ còn không là cả tuần có khi cả tháng ,mới đc. 3$ như thế đã bị ốm mấy trận rùi bác này gõ như thế , bác có cảm giác gì , mông trai , mắt thành tinh sáng như TNK ,

bình thường thôi chỉ cần có niềm tin trước khi đánh cứ nghĩ mình sẽ đạt speed 27.00 thì bảo dảm ko mệt nữa. xuanduc làm speed là để thành tíc hôm nay phải hơn ngày hôm qua , càng đánh càng tiến bộ . Tuii làm kế toán công ty mà thấy lương tháng 3 tr bèo quá thua xa Captcha
nên quyết định ở nhà cho sướng . Chừng nào nó die rồi tính tiếp

bình thường thôi chỉ cần có niềm tin trước khi đánh cứ nghĩ mình sẽ đạt speed 27.00 thì bảo dảm ko mệt nữa. xuanduc làm speed là để thành tíc hôm nay phải hơn ngày hôm qua , càng đánh càng tiến bộ . Tuii làm kế toán công ty mà thấy lương tháng 3 tr bèo quá thua xa Captcha
scarlet là con gái ah? TỨc là.. phụ nữ ah?

OMG
kế toán cũng là 1 nghề có tiếng và đc nhiều ng ngưỡng mộ mà sao lương bèo vậy trời , mà bác phải nói là ở nhả gõ cap chứ nói thế nhiều ng` hiểu nhầm ở nhà ăn bám thì sao :D , làm ít lại thôi bác ơi , ngày 8h là đc rồi , để giành thời gian đọc hay xem cái gì có ích hay nâng cao trí thức thì hay hơn , đỡ phải căng thẳng giảm bớt áp lực công việc , sức ng` có hạng nhưng tham vọng thì vô biên , chúc bác thành công !

15$ 1 ngày thì nhiều thiệt nhưng mà cuộc đời đâu chỉ có tiền..Không biết nghỉ ngơi tận hưởng cũng là một cái tội đó

Mình thì cạp thế này.
Sáng 6h20 dậy, ăn sáng đến 7h rùi gõ liền tù tỳ 2h đến 9h, nghỉ 30' là 9h30. gõ tiếp tục 2 tiếng đến 11h30 --> nghỉ ăn cơm đến 12h lên giường ngủ
Chiều từ 1h gõ đến 5h30
Tối 7h đến 11h30 :(. hyc
Các bác nói thế làm e lung lay quá :binhsua36:

Mình thì cạp thế này.
Sáng 6h20 dậy, ăn sáng đến 7h rùi gõ liền tù tỳ 2h đến 9h, nghỉ 30' là 9h30. gõ tiếp tục 2 tiếng đến 11h30 --> nghỉ ăn cơm đến 12h lên giường ngủ
Chiều từ 1h gõ đến 5h30
Tối 7h đến 11h30 :(. hyc
Các bác nói thế làm e lung lay quá :binhsua36:
Còn superman hơn chủ thớt:binhsua47:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week