Bị payza frozen 2600$ . Ai giúp cách gỡ với .

exciter2011

Newbie
Reactions
43
MR
0.002
Mình rút 2k6 $ payza về bank , bị thằng payza no frozen hết rồi

Mình gửi ticket cho nó : My payza balance was frozen .Please explain the reason‏

Và được nó giải thích thế này .

Các pro pz , ai có kinh nghiệm giúp mình gỡ với , mình xin hậu tạ 10% .

Last edited by a moderator:
đã nói rồi ko nge, trên 1k là bị nó check. with thì with ít ít vài trăm thì có thể qua dc cửa ải. sell rẻ rẻ tí cho an toàn, còn STP ko bác thớt

Mình rút 2k6 $ payza về bank , bị thằng payza no frozen hết rồi

Mình gửi ticket cho nó : My payza balance was frozen .Please explain the reason‏

Và được nó giải thích thế này .

Các pro pz , ai có kinh nghiệm giúp mình gỡ với , mình xin hậu tạ 10% .

Ô này chết vì cái tội gom tiền nhiều acc unverrfied vào 1 acc để tòm tem làm 1 quả lớn đây mà ..! Người ta đã bảo phòng bệnh hơn chữa bệnh ..! Lúc tui bảo ô đừng gom vào thì ô cứ thích gom ..! Acc toàn unver lại toàn nhận tiền kiểu rửa cc nữa ko bị frozen mới là lạ ..!
Thằng pz nó tinh lắm mấy trò lố của mấy bố vn nó ko còn lạ gì ..! Nó đợi các bố gom 1 quả to rồi nó vào hốt 1 mớ ..! Đừng tưởng là PZ nó ăn ko nhá , nó cũng bị thiệt hại nặng nề vì phải bồi thường cho chủ thẻ nữa đó ..!
Để gỡ giờ chỉ có support , nó sẽ bắt ô chứng minh nguồn gốc số tiền và up giấy tờ tùy thân :) ..!
Nó sẽ hỏi 1 câu là :" sao tao ko thấy mày đầu tư gì mà toàn có nhận tiền ko vậy ? " vì 1 lẽ đơn giản là nếu invester chuyên nghiệp bao giờ cũng thả con săn sắt và bắt con cá kình , đằng này thớt lại ko nhả ra cái gì mà đòi nuốt chứng con cá mập thì ai mà chịu đc ..@@

=>> phòng bệnh hơn chữa bệnh , đừng để bệnh đến rồi mới chữa ..! Đôi lời muốn ngỏ, ko có ý ném đá gì cả ..!

Số PZ này cậu kiếm từ đâu? Kêu các tài khoản chuyển PZ cho cậu, gửi tới email nó là xác nhận cậu hoàn thành nghĩa vụ chứ không lừa đảo thôi, nó chỉ cần check thôi chứ ko bị gì cả

nó chỉ cần thoi gian để check lại các nguồn tiền bạn đã thu mua thoi mà, nếu k có ai phàn nàn gì thì được thôi, chỉ có cách chờ chứ k còn cách nào khác. Payza nó giải quyết chậm nhưng ticket nào nó cũng giải quyết hết

Bữa tớ cũng đã bị 1 lần rồi. Mà chỉ bị có 50 thôi, vì làm test mà. Cụ thể là có 1 acc chưa ver nhận tiền từ zeek, sau đó chuyển qua 1 acc ver để rút về. Cuối cùng là ko hiểu thế nào nó ban luôn cái acc ver rút về đó. :binhsua04:

Theo tớ có thể lý do là do cậu gom pz nhỏ lẻ từ nhiều acc chưa ver mặc dù nguồn ngon lành.

Up phụ một tay cho pro vào xử dùm cậu! Vụ này hơi khó đây! Hihihi

chiêu trò của tụi payza đấy . Vô phương cứu chữa rồi bác ạ . Em vừa bị 2acc 1K xong cách đây vài ngày .

Kể cả PZ sạch 100% thì rút về bank cũng ko đơn giản đâu, cái này ai chưa làm thì còn tính toán chênh lệch rồi ham hố rút về, còn ai từng thử rồi là biết liền, vậy nên ko phải tự nhiên mà PZ sell giá 17 đầy ra trong khi rút về bank đc ~20 mà cũng ko ai dám thu để rút về.
Gần như chắc chắn sau 1 thời gian nữa nó sẽ trả lại $ về các acc đã send đến tài khoản của bạn, mình cũng bị 1 lần rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back