Ask bị người khác reup kênh của mình

cubin6789

Senior
Reactions
84
MR
0.000
mình vừa phát hiện ra 1 kênh.nó copy gần như toàn bộ video của mình về kênh đó.nhưng video của mình nó reup thì không bật kiếm tiền.giờ mình có lên cho kênh nó ăn bản quyền không nhỉ.vì mình thấy kênh đó lèo tèo vài view vài vài chục sub.anh em cho ý kiến với.thank anh em

mình vừa phát hiện ra 1 kênh.nó copy gần như toàn bộ video của mình về kênh đó.nhưng video của mình nó reup thì không bật kiếm tiền.giờ mình có lên cho kênh nó ăn bản quyền không nhỉ.vì mình thấy kênh đó lèo tèo vài view vài vài chục sub.anh em cho ý kiến với.thank anh em
nếu video bác tự làm thì cho ngay và luôn, còn bác cũng reup cho nó đi thì kênh bác cũng ko sống được

thế kênh của bác reup hay content
content 100% bác ak.e còn cả video gốc nữa.giờ báo cáo vi phạm bản quyền thế nào các bác nhỉ.vì e chưa bao giờ cho kênh nào ăn gậy bao giờ lên không biết cách.bác nào hướng dẫn e với.để e cho kênh của nó đi luôn

mà nếu report kênh nó là kênh bạn bị mất đề suất xem video á.
mình báo cáo với youtube rồi.sáng nay nhận được mail thấy những video đó đã bị gỡ xuống.vào kênh đó thì thấy vẫn sống,nhưng không thấy video nào cả,mình vào kênh đó thì thấy " kênh này không có bất kỳ video nao " như vậy chắc nó xóa hay là cho video vào chế độ riêng tư hết rồi nhỉ

mình báo cáo với youtube rồi.sáng nay nhận được mail thấy những video đó đã bị gỡ xuống.vào kênh đó thì thấy vẫn sống,nhưng không thấy video nào cả,mình vào kênh đó thì thấy " kênh này không có bất kỳ video nao " như vậy chắc nó xóa hay là cho video vào chế độ riêng tư hết rồi nhỉ
Chắc nó thấy topic này của bạn rồi :v

có thể xoá hoặc riêng tư thì c đều k thấy thôi

Cho minh hỏi: mình đăng lại phần nhạc của kênh khác nhưng ko bật kiếm tiền thì có bị report ko?
Phần nhạc ấy là bài thổi sao trúc, họ tụ thổi, mình lấy nhạc của họ rồi ghép vào video khác!

Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back