SCAM Bị lừa 4655$ skrill...

tí nữa bạn gọi lên bank.
Nói là " tôi không hề thực hiện giao dịch nào, sao tiền trong tài khoản lại mất.
Chắc tài khoản của tôi bị hack rồi"
Lập tức nó sẽ báo trụ sở cho bọn kiểm soát và IT, đóng băng cả tài khoản gởi, nhận, sau đó mời cả 2 lên trụ sở giải quyết.

thằng kia chắc chắn không dám lên, bạn bịa ra lý do gì đó như, laptop đt bị hack, tự nhập mã, không bit gì hết.
nó không liên lạc đc với người nhận nên sẽ back tiền lại cho bạn.

tỷ lệ thành công 70%

gud luk:cool:
Chủ nhật bọn chăm sóc khách hàng nó có làm việc không ạ..như bọn vcb lởm lắm luôn ạ..@@

chia buồn với bác bài này có mấy người úp rồi @@

tí nữa bạn gọi lên bank.
Nói là " tôi không hề thực hiện giao dịch nào, sao tiền trong tài khoản lại mất.
Lập tức nó sẽ báo trụ sở cho bọn kiểm soát và IT, đóng băng cả tài khoản gởi, nhận, sau đó mời cả 2 lên trụ sở giải quyết.

thằng kia chắc chắn không dám lên, bạn bịa ra lý do gì đó như, laptop đt bị hack, tự nhập mã, không bit gì hết.

tỷ lệ thành công 70%

bác này spam từ 8 2015 tới nay sắp xỉ 3000 message rồi:D

tí nữa bạn gọi lên bank.

tỷ lệ thành công 70%

Trường hợp này vcb cũng không chịu trách nhiệm bạn ạ. Họ nói đã nhắn tin cảnh báo rồi ko được cung cấp abcxyz cho bên thứ ba. Đại khái họ từ chối trách nhiệm tất cả. Chỉ làm việc khi có yêu cầu của bên điều tra. Mà C50 thì có vẽ không mặn mà, chắc TNT có hiệu quả hơn. có khi phải nhờ tới hội PCP :D

Trường hợp này vcb cũng không chịu trách nhiệm bạn ạ. Họ nói đã nhắn tin cảnh báo rồi ko được cung cấp abcxyz cho bên thứ ba. Đại khái họ từ chối trách nhiệm tất cả. Chỉ làm việc khi có yêu cầu của bên điều tra. Mà C50 thì có vẽ không mặn mà, chắc TNT có hiệu quả hơn. có khi phải nhờ tới hội PCP :D
ai biểu khai ra cung cấp tin nhắn chi, cứ nói không bit sms nào cả, đt hôm qua giờ còn đút túi quần,
được hay không ở chỗ khéo nói. tổng đài viên phải xác định chắc chắn do lỗi hệ thống của vcb thì nó mới báo lên. còn lỗi người dùng thì tự chịu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week