SCAM Bị lừa 4655$ skrill...

Hôm thứ 4 vừa rồi có một con cũng xém scam của mình 3k pp, cũng may mình quen làm việc với con số rồi nên tự nhiên được tặng free $2.7. Mình vừa phát hiện ra thì xoá nick skype block mình luôn. Thủ đoạn thả tép bắt tôm này quả là thâm hiểm.

Ôi định mệnh chấm với phẩy, rất nhiều topic cảnh báo rồi mà thớt vẫn dính

Chắc mải làm ăn quá không có thời gian đọc à ông bạn

Chia buồn, số tiền bằng 10 năm đi làm của mình @@

Ít lên forum nên không nắm được, nếu có đọc thì chắc chắn không dính rồi.

Hôm thứ 4 vừa rồi có một con cũng xém scam của mình 3k pp, cũng may mình quen làm việc với con số rồi nên tự nhiên được tặng free $2.7. Mình vừa phát hiện ra thì xoá nick skype block mình luôn. Thủ đoạn thả tép bắt tôm này quả là thâm hiểm.

cuối năm em không có tiền nhưng cũng mới vừa bị scam 50k đó,,, em nghèo những còn nhiều người nghèo hơn em,,, thớt nầy hãi vãi,,,

thấy search trên mạng ra thông tin scam tùm lum
http://scam4me.com/trader/vo-thang-loi

- Thế là đc bát bún òi :D

:D nếu em đoán ko lầm thì thằng này ở Huế làm trong ngân hàng gì đó . Nó chuyên scam paypal mà dạo này chắc chuyển hướng sang btc-e skril

Đúng là "già còn dại, có cháu ngoại còn ngu". Như tiêu đề mình vừa bị thằng này lừa số tiền như trên, nó bán BTCE lấy Skrill, không có ngu nào giống ngu nào, mắt mở như 2 đèn pha mà nhìn còn nhầm lẫn: nó muốn đổi 2782 và 1975 BTCE lấy 2722 và 1933$ Skrill. Nó gửi code BTCE chỉ có 2.782 và 1.975 mà mình nhìn ra số nghìn nên bị lừa đau như vậy. Cựu rồi mà còn bị lừa. Mọi người ai biết thông tin thằng này chỉ mình với nhé, sẽ hậu tạ. Bằng chứng là hình ảnh bên dưới:

Thằng này làm ăn khá quá mới cách đây 2 hôm nó mới lừa của cậu em kia dc 30tr tiền mua PP
Nay lại kiếm dc 100 củ . Nghề scam hot quá

Mới bị 2 thằng chó kết hợp lại vào chat group định hack tài khoản của mình (trong ngắn hạn chưa thể xác định được định hack tài khoản gì, 99% là hack email trước). 1 thằng làm giả fb của Tai Giang (Cuipap) và 1 thằng khác nói là C50 (nghe là hài rồi), nói về vụ scam vừa rồi, nói mình đồng loã, thông đồng, mai có lệnh bắt (khekhe). Hỏi số điện thoại (để nhận code yêu cầu thay đổi pass đây mà), rồi hỏi email (email và số điện thoại mình đã public nên cho 2 ẻm cho ẻm vui tí). Rồi Cuipap giả nói em đang xác minh anh xem anh có đồng loã không, em gửi cho anh mã code từ số sim rác, anh cung cấp cho em. Code 6 số gửi mấy lần , mình đọc cho 2 số cuối . Hù mình tè le, đòi lock acc mmo luôn mới ghê, nói chút bị vạch mặt chạy mất dép. Trên forum có rất nhiều chó đi thả thính, mọi người cẩn thận nhé, scam rồi muốn làm hacker nữa...

Last edited:
em xin khẳng định là scamer là thằng giàu nhất năm nay - toàn vụ mấy k ko
KLQ lắm nhưng a khẳng định em là 1 trong những thằng hạnh phúc nhất năm nay

Nó cũng âm mưu thịt mình 1750 $ nhưng hên tỉnh táo , ko thì giao 2k amz cho nó rồi , thói quen lun coi tiền nhận 2 ,3 lần rồi mới đưa cho nếu giao dịch lần đầu , đc 1,750 $ btc nó tặng

Có bác này tìm đc info này, chắc do trước đây đi sell paypal, VCB ko phải Nguyễn Xuân Đạt chắc đây là VCB chính của nó rồi, cáic Nguyễn Xuân Đạt chắc vcb rác nên nó tự tin gớm.;););)
Cái này hôm nọ mình bị nó lừa PP đó

Nó cũng âm mưu thịt mình 1750 $ nhưng hên tỉnh táo , ko thì giao 2k amz cho nó rồi , thói quen lun coi tiền nhận 2 ,3 lần rồi mới đưa cho nếu giao dịch lần đầu , đc 1,750 $ btc nó tặng
định chúc mừng ô bị scam mà ko dc chúc mừng, kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,427
171,480
Latest member
Hakon2503

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week