SCAM Bị lừa 4655$ skrill...

Đọc thấy buồn cho chủ thớt. Xin chia buồn.. chỉ mong mất cái này trời cho lại cái khác..

không hiểu sao cựu mem lại dễ dính . chia buồn với thớt

Tâm lý chủ quan thôi, hay giao dịch nhiều và hay giao dịch số lượng lớn thì sẽ phát sinh tấm lý đấy...Cày cả năm, mất trong tích tắc.

cái nầy là chấm với phẩy đây mà, phân biệt sao cho không bị dính nhỉ? Cuối Năm Rồi :eek:

cái nầy là chấm với phẩy đây mà, phân biệt sao cho không bị dính nhỉ? Cuối Năm Rồi :eek:

Chính xác hoàn toàn là lỗi này, nghĩ là dấu phân cách phần nghìn mà không xem lại những giao dịch cũ nó hiển thị khác hoàn toàn.

TẠI VIỆT NAM TA NGƯỢC VỚI NƯỚC NGOÀI,,, ""LUÔN LUÔN TỈNH TÁO, LUÔN LUÔN SÁNG SUỐT""

Tâm lý chủ quan thôi, hay giao dịch nhiều và hay giao dịch số lượng lớn thì sẽ phát sinh tấm lý đấy...Cày cả năm, mất trong tích tắc.
bác report cho skrill chưa , may ra còn kịp

Em chỉ mong chủ thớt kiếm ra cái thằng này rồi cho đi bóc lịch ! Thực sự thì em không có biết info thằng này chứ không đã cho nó 1 chân cháo sườn rồi

bác report cho skrill chưa , may ra còn kịp

Không được gì đâu vì đây là giao dịch chủ động, login từ máy trust. Skrill nó không can thiệp mấy giao dịch này được vì phải tôn trọng luật lệ, không tự ý hủy giao dịch, lock tài khoản. Chỉ khi nào nó có yêu cầu của cơ quan điều tra bất cứ từ nước nào thì nó sẽ cung cấp thông tin về tài khoản như IP address hay các thông tin khác cho cơ quan điều tra.

code btc-e ko có dấu phẩy phân cách phần nghìn. nên đâu cần phân biệt

Không tỉnh táo sẽ bị nhầm lẫn dấu cách trên phần history (giống như hình chụp history trên tài khoản BTCE của thread này). Nó sẽ đi thả tính kiểu đấy từ người này sang người khác, ai không tỉnh táo sẽ bị dính. Nó mất thì mất 1-2btce nhưng nếu được sẽ được 1xxx-2xxx USD.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,803
171,866
Latest member
Thvbear
Back
Top Bottom