Suggest Bị lộ thẻ visa debit

hoannet07

Senior
Reactions
187
MR
0.004
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi mình bị lộ thẻ visa debit ACB bởi ngân hàng PP thì có bị âm tiền trong tài khoản visa không?

Cho mình hỏi mình bị lộ thẻ visa debit ACB bởi ngân hàng PP thì có bị âm tiền trong tài khoản visa không?

nói rọ hơn cậu. mà thẻ vis debit có the đỗi thẻ khác thỉ doi luon số bank. doi xong add thẻ vo pp thêm thôi có gì đâu

ngân hàng PP là cái gì zợ ? Visa debit mà bị lộ số thẻ với 3 số đằng sau là thằng khác tiêu tiền dc nhé

nói rọ hơn cậu. mà thẻ vis debit có the đỗi thẻ khác thỉ doi luon số bank. doi xong add thẻ vo pp thêm thôi có gì đâu
Nghĩa là mình up nhầm thẻ mặt trước mặt sau của thẻ cho Paypal để lộ hết thông tin số vcc cho bọn nhận viên bên đó có thể lấy tiền của mình và có thể làm thẻ của mình âm tiền được không

pp vài chúc k$ mình còn thấy k sao mà, bác cứ nên đủi thẻ chuyển tiền cho ok

Nghĩa là mình up nhầm thẻ mặt trước mặt sau của thẻ cho Paypal để lộ hết thông tin số vcc cho bọn nhận viên bên đó có thể lấy tiền của mình và có thể làm thẻ của mình âm tiền được không

PP ko bao giờ thèm mấy $ lẻ của bạn đâu !!!

PP ko bao giờ thèm mấy $ lẻ của bạn đâu !!!
PP thì nó không lấy nhưng đăng ký mấy cái linh tinh nó đòi visa nó yêu cầu 2 mặt :D. Chiều ra đổi cái thẻ khác mới được, đăng ký lung tung xèng giờ không biết đâu mà lần :D

Tuyệt đối không ảnh hưởng tới balance Paypal. Bạn yêu cầu khoá thẻ lập VISA khác cùng info bank nhé

ngân hàng PP là cái gì zợ ? Visa debit mà bị lộ số thẻ với 3 số đằng sau là thằng khác tiêu tiền dc nhé
lộ số thẻ + năm tháng là đủ hết $ rồi khỏi cần 3 số sau

lộ số thẻ + năm tháng là đủ hết $ rồi khỏi cần 3 số sau
C.C.N Hả bạn, vậy mình nói bạn biết thêm là chỉ cần mỗi số thẻ thôi là hàng tá trang chấp nhận thanh toán rồi :D Pass để 000, 111...vv tùy trang, vì thực ra VS chỉ cần mã thẻ thôi, nó hoạt động chả khác gì thẻ nạp đt.

Thường mấy site no bắt chụp hình thẻ nó sẽ yêu cầu che đi 8 số của thẻ, ko chụp mặt sau. site nào bắt up hết coi chừng scam

pp mà bạn dùng visa để veri thì nó cũng biết hết mà đâu có sao bạn! nhưng nói chung là visa dùng veri các website thì không nên để nhiều tiền trong đó làm gì:D

Bị ăn cắp tiền trong thẻ thì lên ngân hàng khiếu nại, sau 60 ngày nó sẽ hoàn tiền lại
trước thẻ hay giao dịch online, kiểm tra bị giao dịch trộm hơn 300k yêu cầu khoá luôn tài khoản, ra ngân hàng nói thẻ bị lộ k phải giao dịch của mình, vcb nói chờ 5 tháng sẽ xử lý =)) và cái kết là k có hồi âm = )) . biết thế khoá vĩnh viễn thẻ luôn, chỉ khoá thẻ nên mỗi tháng vẫn mất 5k = ))

thẻ debit thì thớt yên tâm là k âm tài khoản nhưng tài khoản sẽ về 0 = ))

credit thì mới bị âm

trước thẻ hay giao dịch online, kiểm tra bị giao dịch trộm hơn 300k yêu cầu khoá luôn tài khoản, ra ngân hàng nói thẻ bị lộ k phải giao dịch của mình, vcb nói chờ 5 tháng sẽ xử lý =)) và cái kết là k có hồi âm = )) . biết thế khoá vĩnh viễn thẻ luôn, chỉ khoá thẻ nên mỗi tháng vẫn mất 5k = ))

thẻ debit thì thớt yên tâm là k âm tài khoản nhưng tài khoản sẽ về 0 = ))

credit thì mới bị âm
Mình quên nói là có thể lấy lại đc hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week