Bị khóa tài khoản GA rồi :(

tiptazoc

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chán quá đi. Cả ngày đi làm về mở mail lên như sét đánh.

Có pro nào cho mình hỏi. giờ mình tạo 1 tài khoản GA mới với tên khác, số điện thoại khác nhưng vẫn địa chỉ cũ thì có sao ko mấy bác

Attachments

123 KB · Views: 283
Thôi chia buồn! bác tham khảo ad của qadabra em thấy cũng hiện quảng cáo adchoise đấy. mà bác làm sao mà bị khóa vậy

Đã từng bị... bác bị click tặc rồi. Có 2 trường hợp: 1 là bác tự click quảng cáo, 2 là bị click tặc. Có 2 khả năng xảy ra với trường hợp bị click tặc: 1 là bác bị thằng nào cố tình chơi, 2 là bác đem video lên mấy trang surf tăng view, view to view nhưng lại không tắt kiếm tiền. Bọn kia thừa cơ click, click, click và click ...

click tặc ko bao giờ bị hết, cheat thì nó ban thôi

cheat thì ăn ban thôi,google không dễ nuốt đâu,pro mới qua mặt được

Đăng ký địa chỉ cũ thì xác định luôn, name thì ko sao nhưng add mới đi nhé :)

đừng chém mạnh miệng thế,tới xài cùng đỉa chỉ cả 1 rôt ga rồi có sao đâu

click tặc ko bao giờ bị hết, cheat thì nó ban thôi

Phán như thần. Mình bị mất kênh 20k sub, 3 tr view vì click tặc nè. Nếu bạn tự tin ko bị thì show kênh lên anh em click thử xem có bị không :D

Phán như thần. Mình bị mất kênh 20k sub, 3 tr view vì click tặc nè. Nếu bạn tự tin ko bị thì show kênh lên anh em click thử xem có bị không :D
nói như bạn thì muốn ban 1 acc ga quá đơn giản.
kiến thức ga của mình còn hạn hẹp ko dám chém với bạn.
chúc bạn chăn dc nhiều gà

GA ăn gian lắm, ko cheat ko gì cũng ban acc, sau một thời gian quyết định bỏ nó :D

Đăng ký địa chỉ cũ thì xác định luôn, name thì ko sao nhưng add mới đi nhé :)
add mới dki lấy của nhà bên canh dc ko bạn, vi dụ: add cũ là số 57, h add mới lấy số 56 or 58 nhà bên:eek:

Mình có thể click mà không bị google phát hiện ăn gian, bạn nào chơi google thì hợp tác với mình nhé, mỗi ngày click 30,40 phát keyword nhiều tiền, đảm bảo không bị google phát hiện. Các bạn chỉ việc câu view còn click để cầy tiền cứ để mình, hợp tác chơi GA đôi bên cùng có lợi nhé. Nick yahoo của mình là langtubu0n_dkny

Các bạn có thể đăng ký lại với cách đăng ký như sau: Số nhà 21 tầng 2 phố Yết Kiêu - Hà nội ( Bạn nào trong ngõ ngách thì cho thêm vào càng tốt), Tên thì sửa đi 1 chút càng tốt. không thì để nguyên đấy sửa địa chỉ là chính : Số nhà 21 ngõ 132 phố Yết Kiêu - Hà nội >>> Số nhà 21 tầng 2 ngõ 132 phố Yết Kiêu - Hà nội :D . Nhưng mà có điều cái domain bạn đăng ký chơi GA thì phải là domain khác với domain của account GA bạn bị block nhé

đừng chém mạnh miệng thế,tới xài cùng đỉa chỉ cả 1 rôt ga rồi có sao đâu

Ko thừa thời gian chém nhé! Bạn không sao không có nghĩa là an toàn nhé! Mình đã từng reg 1 acc bị ban sau đó 1 năm nhờ nhân viên Google khởi tạo và anh ấy đã nói Name + Add này đã vào blacklist thậm chí còn show cụ thể email vs lý do. Sau đó mình phải dùng 1 email khác + 1 add khác name vẫn như cũ để anh ấy tạo nhé, thân!

Các bợn tranh cãi làm gì, chắc chắn là phải có lý do, chỉ người làm biết thôi, cãi nhau chi cho mất thời gian, có gan làm thì có gan chịu thớt ơi ! chúc bác làm lại acc khac ngon hơn :);)

Đầu tiên em xin được chia BUỒN cùng bác VÌ ĐÃ BỊ KHÓA ACC :(:(
Và kế tiếp em xin chia VUI với các bác VÌ EM KHÔNG BỊ KHÓA ACC DÙ EM ĐÃ DÙNG WEB TRAO ĐỔI LIKE :p:D;)
Mấy ngày nay em đứng ngồi không yên đợi đến hôm nay xem có bị khóa acc hay không và mai mắn đã hé cười với em, vào thanh toán nó để : Thu nhập phải trả: xxxx $. em vui như thằng đuôi mới thấy đường vậy :p:D

Ai nói cheat ban? Minh có 2 kênh, bạn vào tăng views giúp thì có. Ban gì mà ban

Bạn này đảm bảo là mượn đao chém người rồi. Đã report cho mod. Lợi dụng thời cơ vào đây post channel đối thủ lên để hạ người ta à.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,920
Latest member
jianq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week