Bị Khóa Nick Yahoo 12gio

RuaVietGroup

Verified
Reactions
1,748
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện nay nick yahoo Rùa không hiểu sao bị khóa 12 giờ nữa ai bit cách giải quyết chỉ giúp với
ai Friend trong list Rùa thì lưu ý nhe tới 11h đêm nay mới hết hạn khóa nhe ! hu hu eo' hiểu lý do luôn chán thiệt

Thế này nhé bạn!
Bạn muốn khóa nick yahoo ai đó thì bạn cứ lấy nick yahoo của người đó rồi đăng nhập, đăng nhập sai nhiều lần thì nó sẽ khóa trong vòng 24h.....Tuyệt đối bạn không được đăng nhập trên web, vì hiện nay có một số phần tử xấu làm link giống yahoo nhưng chỉ khác 1 hoặc 2 kí tự, khi bạn đăng nhập ban đầu nó bảo sai nhưng thật chất pass yahoo của bạn đã bị gửi về mail của người đó, lần thứ 2 đăng nhập thì nó chuyển đến trang chủ của yahoo đó bạn!
Biện pháp tối yêu: chờ 24h sau đăng nhập lại yahoo
Thanks nếu bài viết có ích nha/!

Upvote 0
Chắc chắn 100% nick rùa bị hack. Mình biết tên yh của rùa, muốn hack lại giúp b ấy.! nhưng b ấy hok lên tiếng mình hok dám tự ý lấy lại!

Upvote 0
rùi hĩu đã bi chiu này hack rùi vãi chưỡng thiệt

Upvote 0
thằng hack đang pm mình nè

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

nó đòi giao dịch , lam gi voi nó nhỉ :binhsua51:

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
cái đó mình có đọc r cậu.
nhưng yh cũ của cậu thì dù k xài thì cậu cũng nên lấy lại chứ.lỡ có ng k bik là cậu thay nickmới r bị scam thì sao :D
bị thay info mail chính + phone luôn sao lấy lại được ? chỉ Rùa lấy với

Upvote 0
bạn dùng supra login vào nick nó sẽ hiện code mới bạn nhập code vào unlock là được .no boot khóa 24h

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week