• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (Bị hack, ngừng giao dịch )500k STR - rate 49k/1k viettinbank - vietcombank - baokim.vn

Status
Not open for further replies.

thanganh1000

Senior
Reactions
72
MR
1.063
Mình đã đổi lần cuối với quyền cao nhất là qua số phone, hy vọng lần này là chấm dứt
toi nghiep thot, ghost lai may di bac :(, gd với thớt này an toàn, cơ mà mấy bạn thấy địa chỉ str không biết là fake hay sao, bác thớt chỉ có 2 ví str thôi mà, m,n giảm án cho bác ấy đi :(

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
có phải thằng anathuyanh không thớt hắn bán fb xong gửi luôn cái file lệnh có tên luu facebook.txt.scr bọc trong file rar
Đúng, chính là nó, giờ mình mới đọc về cái key log đó, haiz, quá muộn. anathuyanh, ai biết thông tin gì về nó không

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.708
Chat with me via Skype
có phải thằng anathuyanh không thớt hắn bán fb xong gửi luôn cái file lệnh có tên luu facebook.txt.scr bọc trong file rar
tên này ông nào vẫn mua à.
nó đưa tôi 3 acc fb, tôi dùng ok,
sau mua phát 10 acc nữa, gửi 150k mà nó không send acc facebook cho, có 150k mà nó cũng scam vl.
Hôm sau thấy nó lập topic bán acc fb, mình vào cảnh báo các bác dưới topic của nó, nó lại pm bảo hôm trước rớt mạng, không gửi được,
vẫn có ông nào bị trúng chiêu à

Gửi file văn bản chỉ cần gửi file txt chứ thêm cả đuôi scr làm quái j biết ngay là thằng này định cài virus vào máy mình r khổ thân thớt gdich đúng thằng lập trình bẩn tính

ok, mình đang cài lại win, với lại, nó vẫn còn cố gắng thay đổi mật khẩu yahoo philongvvn2002, haiz, nó cố đấm ăn xôi quá, hix

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Follow me on Facebook
bác thớt xác định dính leylog gì đi (perfect, adramax . . . ), nếu xác định đc, pm tui xử con đó cho ;)

shjnhok

Junior
Reactions
27
MR
0.003
em chỉ mong lấy lại được 50k thôi = 1k str con nhà ngèo T_T

bác thớt xác định dính leylog gì đi (perfect, adramax . . . ), nếu xác định đc, pm tui xử con đó cho ;)
Làm sao để xác định được đây bạn, giờ mình đang cài kis 30 days. với lại chưa dám cài lại win vì sợ bay mất mấy cái log chat với con anathuyanh hay annathuyanh gì đó. Nếu có cách gì xử lý , bạn nói cho mình từng bước. Hix

trantapit

Banned
Reactions
41
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Làm sao để xác định được đây bạn, giờ mình đang cài kis 30 days. với lại chưa dám cài lại win vì sợ bay mất mấy cái log chat với con anathuyanh hay annathuyanh gì đó. Nếu có cách gì xử lý , bạn nói cho mình từng bước. Hix
nếu hiện tại máy cậu đang bị trojan , nhưng cậu k thể cài lại win ngay vì đang giải quyết 1 số vấn đề , thì cách tốt nhất là cậu dùng bàn phím ảo để change hết tất cả các pass cần thiết xong giải quyết cong việc hết rồi cài lại win
cách lấy bàn phím ảo :
bấm tổ hợp phím : window + R(nút window là nút nằm giữa ctrl và alt (đối với bàn phím máy PC ) , nút nằm giữa fn và alt ( đối với bàn phím laptop ) . xong gõ vào đó osk rồi enter . osk ( on screen keyboad ( nôm na là bản phím ảo )
sử dụng bàn phím ảo . lấy chuột click lên bàn phím ảo thôi , k cần phải gõ = bàn phím

chat có lưu lại lịch sử mà

kuteprovn

Newbie
Reactions
6
MR
0.015
20k của em giờ tính sao bác. Tối qua nick bác pm em bán vừa giá 45 bác phá giá lên 55 send zxong pm thì ko thấy tl 200k may mà GD lần đầu em chỉ sned 20k :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week