• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (Bị hack, ngừng giao dịch )500k STR - rate 49k/1k viettinbank - vietcombank - baokim.vn

Status
Not open for further replies.
.SCR là file sceensaver. Theo em biết con Magic ps ăn cắp nick rất nhanh. Nó tạo ra đc mấy đuôi đó

Nick yahoo của thớt vừa chủ động pm hỏi mua 20k str với rate hẳn 60k, may mà mình tỉnh :D

Gửi file văn bản chỉ cần gửi file txt chứ thêm cả đuôi scr làm quái j biết ngay là thằng này định cài virus vào máy mình r khổ thân thớt gdich đúng thằng lập trình bẩn tính
hồi chiều e cũng dính thằng này cmn 20k..nó có gd lần trc của e luôn..có stk Bank đầy đủ..fck mất 20k :( còn đuôi scr là đuôi ảnh thôi ko có vấn đề gì,đuôi exe mới sợ bác ạ..:)

HD cho ai bị nó gửi file src
cách 1 :

Bạn vào Start => Run => Gõ : pk.bin

Nếu hiện lên 1 bảng thông báo là máy bạn chắc chắn bị dính virus rồi nhé

Còn hiện " Windows Canon find 'pk.bin'. Make sure you ............." Thì là máy bạn ko bị dính

Cách 2 :

1. Vào mục Start -> Run gõ : cmd
2. Ở màn hình Dos gõ : tasklist /m bpkhk.dll
Nếu không có Keylogger bạn sẽ nhận được 1 thông báo lỗi :

INFO: No tasks running with the specified criteria.

Nếu có Keylogger màn hình sẽ hiển thị :

Image Name PID Modules Diễn giải
================ ==== ===== ====== =========
explorer*************** 468 bpkhk.dll <--- quen thuộc
DUMeter*************** 1444 bpkhk.dll <--- quen thuộc
ctfmon*************** 1548 bpkhk.dll <--- quen thuộc
acrotray*************** 1820 bpkhk.dll <--- quen thuộc
notepad*************** 1956 bpkhk.dll <--- quen thuộc
firefox*************** 2012 bpkhk.dll <--- quen thuộc
bdmcon*************** 1744 bpkhk.dll <--- quen thuộc
TOTALCMD*************** 2396 bpkhk.dll <--- quen thuộc
bpk*************** 2812 bpkhk.dll <--- nó đây rồi ( chứng tở máy bạn đã dính perfect key )

các bác có ai bị "không vào được acc không , lúc đầu vào ok nhưng lát sau vào thì nó kêu mật khẩu không đúng @@"

:) chưa chắc là dính virut. Bán xong ôm 1 vố rồi ra lý do.
Mấy bác quá dể tinh.
10 người, mỗi người 10k .
100k str = 5tr vnđ rồi, đủ để scam chứ đừng cs nghĩ là bị hack hay ko :)

Con dog đó vẫn còn bám cái yahoo của mình. Mọi người đừng có giao dịch với cái yahoo: philongvvn2002 đó nữa, topic này đã trôi đi rồi có nghĩa là mình không mua nữa, còn nếu vẫn lên top 1 thì đó là lời cảnh báo vì mình đã sửa title. Sao vẫn còn 1 số người chưa biết vậy. Nó không hack được ai nữa nên có đòn nào đều quay lại chơi mình từ sáng giờ, bị gửi mã OTP tùm lum.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom