• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bị hack không hiểu Vì sao.thằng cha này "U3510112 (Google)"

lộ ID mà hack được thì trình nó không cần tìm bạn làm gì đâu. chỉ việc nó đi ex vài website lớn lấy cái U về là hack

Đảm bảo do mail ko phải do pass gì hết, có bao giờ mà login vô LR bằng pass cũ mà mất tiền đâu, khi phát hiện thường là nó đổi pass hết rồi, và phải đổi thì nó mới vô lấy tiền đc, ko bao giờ nó biết đc pass mình, chỉ có cách hack mail. Ngoài ra thì chỉ có khả năng ấn link sao đó, chứ nếu hack LR dễ vậy thì sao mấy dịch vụ lớn như VMK, EX.vn, mualr...... toàn tự động và có API cả tồn tại mấy năm có làm sao ?

Đảm bảo do mail ko phải do pass gì hết, có bao giờ mà login vô LR bằng pass cũ mà mất tiền đâu, khi phát hiện thường là nó đổi pass hết rồi, và phải đổi thì nó mới vô lấy tiền đc, ko bao giờ nó biết đc pass mình, chỉ có cách hack mail. Ngoài ra thì chỉ có khả năng ấn link sao đó, chứ nếu hack LR dễ vậy thì sao mấy dịch vụ lớn như VMK, EX.vn, mualr...... toàn tự động và có API cả tồn tại mấy năm có làm sao ?

oh to vua đặt pass cấp 2 cho gmail hi vọng như vậy sẽ ổn

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

:binhsua17:Tạo máy ảo riêng dành log acc gd thôi ( ko dùng bất cứ tunnel nào chuyển bất cứ cái gì từ máy thật vào máy ảo, cần cứ lên web down cho lành ). Sang nữa thì bác làm hẳn con Netbook để dành chơi với mấy acc gd thôi ( chủ thầu đề chắc dư tiền mua mà nhỉ ) :binhsua115:
P/s: Bác bị hack tối qua thế tiền gd với em, sau khi bác gd xong với ng` kia là bị nó phổng tay trên bác àh. :binhsua38:

Vưa chuyể đi chưa đc 1 nửa định lập acc mới chuyên lốt sang mà ko login đc nữa.đến tối login đc thì ttaats cả đã chuyển hết sạch ko còn 1 xu:)

Ối có 2 cái winlogon.exe

1 cái ngay trên đầu có chữ In Hoa với Use name là tên mình.
1 cái kéo lui xuông dưới thì thấy nhưng mà là chữ thường với use name là sysTem

Liệu có phai là do cái này ko các bác

Chắc Cậu ấy bị cái này rùi :(

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

Bi giờ chỉ có bảo vệ Mail của mình thui :)

Các pro nên bảo vệ gmail bằng điện thoại là ok nhất,nó biết pass cũng éo vào được vì phải xác nhận điện thoại,nếu xài máy ở nhà thì cứ save lại là ok,nó ngồi máy khác mà login mail mình là éo thể vào được vì ko có xác nhận điện thoại (8 số lận !!)

cách của tớ là tạo 1 mail hoàn toàn mới rồi đăng kí LR . từ đó trờ đi không bao giờ đăng nhập vào mail .

cách của tớ là tạo 1 mail hoàn toàn mới rồi đăng kí LR . từ đó trờ đi không bao giờ đăng nhập vào mail .
Cách pác này mắc cười wa, giống như để khỏi bị tai nạn giao thông thì đừng ra đường, ở nhà trốn lun đi.
Lỡ có ngày pác mang lap ra wa'n cafe ngồi, mà có nhu cầu dùng LR, pác log vào LR = niềm tin à.

Cách pác này mắc cười wa, giống như để khỏi bị tai nạn giao thông thì đừng ra đường, ở nhà trốn lun đi.
Lỡ có ngày pác mang lap ra wa'n cafe ngồi, mà có nhu cầu dùng LR, pác log vào LR = niềm tin à.

thế thì bác đừng hỏi tại sao bị hack , hehehehe , mà cậu nói cũng đúng đó, muốn k bị tai nạn thì đừng bao giờ ra đường , muốn k bị hack thì đừng bao giờ đăng nhập vào mail , hehehehehe

Chắc Cậu ấy bị cái này rùi :(

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

Bi giờ chỉ có bảo vệ Mail của mình thui :)

con Keylog trắng trợn.. :binhsua20:

Mình bị y chang cậu này, nó reset pass và pin về gmail, dt báo có tn yêu cầu reset pass gmail--> mình vào gmail vẫn pass cũ bình thường thì thấy có mấy mail đổi pass và pin của lr. Chưa kịp làm gì thì lr mất sạch :|

Trời ơi sao nhiều ngừoi bị như thế này thế ? Tối qua 2h59 phút mình thấy điện thoại kêu biết có kẻ đang cố tình đăng nhập gmail nhưng không đăng nhập được vì mình bảo vệ 2 lớp. sáng nay vào đi tong hơn 10$ LR tối qua thằng em chuyển cho. Thằng google nó ghi là test anh em à. Nó reset hết pass, login pin mà master key.

Mình bị y chang cậu này, nó reset pass và pin về gmail, dt báo có tn yêu cầu reset pass gmail--> mình vào gmail vẫn pass cũ bình thường thì thấy có mấy mail đổi pass và pin của lr. Chưa kịp làm gì thì lr mất sạch :|
ôi thế thì chết bác sonloove mà còn bị hack thì mấy đồng bạc của em rút về vội :((

Sao ko enable cái security IP của LR lên :)

Xong chuyến này bỏ LR không dùng nữa, 2 lần bị thằng này lấy đi gần 30$ chẳng hiểu nó đăng nhập kiểu gì luôn. đến vài tháng nay không động gì đến LR tối qua thằng em nó trả nợ 10$ sáng dậy đã toi.

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Để ở chế độ cao nhất rồi bạn ơi. Gmail bảo vệ 2 lớp mật khẩu không vào được mà nó vẫn lấy đi được.

CaMauGov

đã từng bị thằng này lỏm mất 70$ :(.Tình trạng y chang bác chủ thớt . Mà do cái LR em còn chứa cái mail reset password LR cũ nên nó đăng nhập vào LR dễ dàng ko reset pass LR , mà chỉ mất pass mail => nó có đc pass mail .Chứ LR nó ko hack đc đâu . Mà nguyên nhân mất pass mail thì pó tay :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom