• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bị hack không hiểu Vì sao.thằng cha này "U3510112 (Google)"

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
U3510112 (Google)

Thăng cha này hôm nay nó chén của em hơn 30LR rồi.
Rõ ràng mình không bấm vào cái link nào của nó,tai sao nó lại hack được,liệu có phải chỉ cần biết mỗi AC lr : U....... là nó lấy đựoc mật khẩu.

Như thế này thì nguy hiểm quá.

Có Anh em nào bị thế này không :(

nguy hiểm quá thế này thì rút hết về bank thôi :))

Èo thăng google mà nó thèm 30LR của mình hả :(.

à ko thực ra là lúc đầu có hơn 2LR trong acc cơ.nó cũng lấy mất,

Đên lúc sau mình có 1 giao dịch gấp thế là sau khi lấy lại đổi hết pass,pin,cả pass gail,chưa kip lập acc mới nên cứ sent tạm vào acc đó,hồi chiều định chuyển hết đi lại ko login đựoc đến tối login lại thì tèo mất rồi.
Nản thật.

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

Là sao chủ thớt, nói rõ coi.
Show hình chụp coi.

Nó có reset pass, login pin, master key ko?

Hay ông có tạo api nào ko?

Nó reset hết tất cả cả pass gmail mới vãi trưởng

Cứ thế này chỉ cần lộ acc U..... ra là bị nó hack mất à.
Hay là tại tớ dùng roboform,với lại lưu infor trong FF nhỉ.

thật là nguy hiểm quá đi :( tớ là tớ ngại mấy cái link lạ lắm , cực kỳ khó chịu khi không xác định đc trong cái link lạ ? Nhất quyết k bao giờ rê chuột tới huống chi là click . . .

mình cứ có đồng nào là ex hết về Đông Á khi nào cần thì lại mua :m187: thế là an toàn

Có khi ta cũng phải học keylock với hack mới đc, nghề này kiếm chác ghê :binhsua112:

sát thủ nào mà hack dc thế :(

tôi thấy ông bị nó nuôi từ lúc acc ko có đồng nào rầu ý :)) . Máy tôi cũng có vấn đề này , tự nhiên trong phần đăng nhập của firefog lưu 3 4 tên lạ liền trong khi tôi sài có vài tên giống nhau , cũng ghê ghê, cơ mà chả còn đồng nào nên có khi nó cũng chê :"> , hoặc đang nuôi :) . chia buồn cùng gia quyến :D

mình cứ có đồng nào là ex hết về Đông Á khi nào cần thì lại mua :m187: thế là an toàn

Như thế này thì mất nhiều fee với lại chênh lệch giá quá.

Anh em có cách nào để bảo mất hơn không nhỉ.

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:44 AM ----------

Thế này thì chủ pic có kham nổi lô đề ko hay để em gánh topic cho nhé :D

Yên tâm mới chỉ bị hack LR thôi với lại có 30LR thôi ăn nhằm gì.

Vừa withdraw PP về bank xong lại có tiền mua LR rồi :)

Chỉ lo khi nào mua LR rồi nó lại chén mất thì cũng hơi giở đây.
Làm sao bây giờ ta.

ko xài crack lung tung , chịu khó bỏ 300k chơi cái kas update thường xuyên nữa :)

bạn có vào website nào giao dịch LR không?
có thể bạn đã bị website đánh cắp cookie khi dùng trình duyệt IE

Không gì cả acc này chỉ giao dịch qua lại với các mem trong forum thôi.chẳng login acc vào site nào cả.:(

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

ko xài crack lung tung , chịu khó bỏ 300k chơi cái kas update thường xuyên nữa :)

nhưng acc LR toàn ký tự đặc biệt gõ tay thì mất time quá:(

Anh em có cách nào để bảo mất hơn không nhỉ.
Có 1 cách đơn giản như đang giỡn:

- Tạo 1 account LR mới dùng Gmail
- Set 2-step verification cho Gmail

Lúc đó có trời mới hack được acc LR của pác.
Vì khi pác bảo vệ được mail, thì nó ko tài nào hack được acc LR.
Cho dù nó có bit được pass LR, thì khi nó login ở máy khác, LR sẽ đòi mã để verify location.

End.

Ai thấy hay thanks em phát. :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom