Bị cùng đường khi bị hack acc paypal

shenlong446

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Mình đã bị mất acc paypal và mail.....
khi tìm được người giúp thì bạn ấy nói là bị keylog nên mình bấm cái gì nó biết hết
nên giờ mình mất hết paypal, 3 mail liên quan...

http://mmo4vn.com/showthread.php?24028-BI-cap-paypal-biet-duoc-mail-danh-cap-mong-cac-pro-tiep

đang điên đầu với nó thì lại có chuyện nửa
hồi sáng mình cần mua 5 cái cvv để làm off mà bạn jaranguyen
đã gửi cho mình check trước mình báo tối nay mình check xong sẽ tính với bạn ấy giá 5 cái là 2.5$

Nhưng vì bị mất hết cả paypal và mail nên sợ keylog quá đã ghót máy lại cho an toàn
rồi
hiện giờ bạn
jaranguyen

đòi mình trả tiền cái cvv
thật sự mình giò này ko còn 1đồng để mà làm việc mất hết 30$ paypal
ức lắm
mình làm ăn thế nào mong các bạn trong mmo4vn cho ý kiến
thật sự mình củng mất hết tk nên ko cần mua cvv lam chi
chưa động đến mấy cái đó luôn
mong mọi người cho 1 ý kiến

Thôi bỏ đi anh jara hiểu là đựoc rồi mai mốt mình cũng làm cách này hehe
Oke! Hiêu rồi dek nói nhiều nữa ta bó cái 3.1$ Paypak ấy nó chẳng là cái gì cả!
Bỏ anh em mình đi ngủ! Anh đi ngủ em đi coi đá banh đi! Tks tất cả mọi ngừoi đã nói giúp mình

Upvote 0
Thật sự tình ngây lý gian
mình thật sự ko lấy cái cvv của bạn ấy ko test ko dùng ko cop gi hết
nếu bạn ấy kiểm tra lại thì biết
mình ko cần giải thích thêm
con đường mmo chông gai ai củng cần 1 sự uy tín
chẳng lỹ đánh đổ mọi thứ như thế
mình xin dừng tại đây ko còn gì để giải thích
ai có lòng thì xin ý kiến tí

Upvote 0
chẳng biết nên nói theo phe nào nữa. hay mỗi bác chịu 1 nửa. ~~".
căn bản một bác thì vào đường cùng không còn tiền.
Một bác thì bán acc nhưng chưa được nhận tiền.
Mà quả thật em thấy bác nào cũng có lý của mình :(

Đừng gay gắt quá mất hòa khí. Còn làm việc nhiều mà

Upvote 0
chẳng biết nên nói theo phe nào nữa. hay mỗi bác chịu 1 nửa. ~~".
căn bản một bác thì vào đường cùng không còn tiền.
Một bác thì bán acc nhưng chưa được nhận tiền.
Mà quả thật em thấy bác nào cũng có lý của mình :(

Đừng gay gắt quá mất hòa khí. Còn làm việc nhiều mà

pro nói hay nhỉ..

VD: tôi mua của pro 100LR.. nói chiều lấy $ đó đi mua hàng... mua hàng xong sẽ trả tiền mặt cho bạn...
.. tới chiều tôi bảo acc LR bị hack rồi.. chưa dùng đến số LR của pro đã sent...

vậy giải quyết sao...tôi ko trả tiền or mỗi đứa 1 nữa... or tôi phải trả tiền...

Upvote 0
Thật sự tình ngây lý gian
mình thật sự ko lấy cái cvv của bạn ấy ko test ko dùng ko cop gi hết
nếu bạn ấy kiểm tra lại thì biết
mình ko cần giải thích thêm
con đường mmo chông gai ai củng cần 1 sự uy tín
chẳng lỹ đánh đổ mọi thứ như thế
mình xin dừng tại đây ko còn gì để giải thích
ai có lòng thì xin ý kiến tí

người ta gửi rồi giờ bảo là chưa làm gì thì ko ai tin đâu :D. bạn muốn giữ uy tín thì phải trả tiền thôi, bên bán đã giao hàng, sử dụng nó hay vứt đi là quyền của cậu, người ta đã thông cảm cho nợ rồi giờ lại còn ko muốn trả nữa à

Upvote 0
tui nói thiệt là tui cũng chẳng biết làm thế nào cả :D
pro nói hay nhỉ..

VD: tôi mua của pro 100LR.. nói chiều lấy $ đó đi mua hàng... mua hàng xong sẽ trả tiền mặt cho bạn...
.. tới chiều tôi bảo acc LR bị hack rồi.. chưa dùng đến số LR của pro đã sent...

vậy giải quyết sao...tôi ko trả tiền or mỗi đứa 1 nữa... or tôi phải trả tiền...

Upvote 0
Bây giờ tớ tuyên bố luôn! Tớ cho cậu khất lại tiền này! Vì đây là 2.5$ LR = 3.12$ Paypal
Cậu đừng nói cái dzọng mất hết rồi thì mua vcc làm gì + cậu chưa đụng đến cái vcc
Thứ 1: lúc trưa đã nhận vcc và để cậu check.
Thứ 2: vcc cậu đã cầm, ai biết cậu làm gì rồi tới 4h bảo mất Paypal. Vậy trong khoảng từ trưa đến 4h cậu làm gì? Chẳng có cái vụ nào send vcc xong trả lại coi như chưa có chuyện gì?
shenlong chỉ test thôi.
cậu ấy hiên tại bị hack.cậu thông cảm cho cậu ấy.cùng là mmo4vn mà,còn gặp nhau nhiều.
tình cảm là chính.

Upvote 0
chán chủ thớt quá! có mấy $ thì vay or lấy $ túi ra mà mua trả thẻ đt ng ta cũng đc. Lập cái topic để xin mấy $. nản:binhsua27:

Upvote 0
3$PP để đổi hòa khí anh em..củng đáng đó shenlong ..Bạn giờ k có $ thì mai mốt bạn có $ bạn trả...Xem như một kinh nghiệm...jara cho bạn khất nợ mà..đâu phải đòi tiền liền..:)

Upvote 0
Ngta cũng khó khăn mà.
Nhưng nếu bạn nhẹ nhàng một chút, có thể ng đó sẽ pay bạn đầy đủ. dù sao chuyện này là ng ngoài k thể quyết định hộ chủ topic.
Theo chủ topic nói là làm ăn thì có uy tín.
Có muốn ép trả hay nói gay gắt cũng k cách nào lấy đc tiền :).
Bjo ngta nói ngta k sử dụng, còn chưa check đc.
một ng lại nói đã check r thì phải lấy. Thỏa thuận ban đầu đã lập, nói lý ra bạn shen cũng đâu có sai hoàn toàn ?

Làm ăn còn dài. mất mát trong mmo luôn là điều tất yếu. (ví dụ bị scam, bị hack....)
Bạn sheng sẽ k vì thế mà để mất uy tín trong mmo.
Vì thế dù sao cũng là ng ngoài trong việc này. hãy để hai ng đó tự thỏa thuận. :D. mình chỉ đưa í kiến khách quan đc thôi

Upvote 0
tôi không xin mấy đồng đâu
làm trên mmo này bao lâu rồi
giờ mới nghe bạn nói câu như thế đau lòng quá
ở đây mình cần ý kiến mọi người bản thân mình thấy sao nói vậy mình ko đụng đến gì hết
đã nói test được tối nay mới lấy
mình ko giải thích nửa]
bunnnnnn

Upvote 0
ở đây mình cần ý kiến mọi người bản thân mình thấy sao nói vậy mình ko đụng đến gì hết
mình ko giải thích nửa]
bunnnnnn
trả cho ngta tiền đi
mấy cái đó ko dùng thì send vào inbox cho tôi
cám ơn trước :x

Upvote 0
Huhuhu... bác mất 30$ mà tiếc thế rồi..em hiểu cảm giác của bác,em là newbie chơi tùm lum tà la, đến chùng kiểm tra lại mất tới trên 100$...mún khóc lun ấy chứ...chia bùn cùng bác

Upvote 0
Mấy cái đó mua rồi sao trả lại dc. Tin tưởng thì mua, gặp hàng cùi vẫn phải chịu.
Không lấy lí do mất acc PP mà ko phải trả tiền được. Dù sao thì cũng ít $, jaranguyen cho shenlong cái hạn để trả nợ.

Upvote 0
mình ko giải thích nửa]
bunnnnnn
nói bạn đừng ghét chứ trong làm ăn uy tín nhất là ở khoản tiền nong rõ ràng, ok có thì xin khất đi, chứ phải giả chứ, hàng bạn càm trongtay xài hay 0 ai biết đâu, giả lại thì người chịu thiệt là seller à

Upvote 0
cũng chia buồn thôi,jo` cướp bóc kinh thật,đủ đường mà vẫn bị hack 0.o còn chuyện kia,mih thấy có mua có trả,hàng đi rồi miễn nhận lại,trừ khi nó có vấn đề.Gọn.trả lại thì chẳng ai nhận đâu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back