Ask Bị công an lưu log truy cập là sao? Quá sợ hãi nên không ngủ được.

dangkoha

Newbie
Reactions
0
MR
0.057
Chào mn, năm nay em là sinh viên năm 3. Trong 1 lần vượt rút gọn link để lấy mã ở 1 trang web cờ bạc thì bị hiện thông báo bạn đã bị lưu LOG truy cập??? Em rất sợ ạ, em chỉ muốn lấy cái mã để vượt link và KHÔNG hề đánh bạc. Em có bị công an triệu tập không ạ huhu.

ở VN thì khỏi lo đi b =]]

Upvote 0
Bạn không chơi cờ bạc online thì không sao đâu bạn

Upvote 0
bị nhiều rồi, chả soa đâu bạn, thậm chí bạn có chơi cũng ko sao, conan họ chỉ bắt bọn tổng đường dây, đại lí, hoặc những người chơi số tiền lớn, chứ họ cũng ko rảnh đi kiếm mấy người chơi lắt nhắt. Thế có bắt cả vạn người ko hết.

Upvote 0
T có cái web 3x cũng bị, trước mất ăn mất ngủ mấy ngày, gần tháng rồi chưa thấy gì=))
trang bilutv nổi tiếng vừa rồi cũng bị bế đi hết rồi đó, làm cái này thì 1 khi bạn bị sờ thì đã quá muộn rồi, conan họ cứ âm thầm thôi rồi 1 ngày tóm b sẽ ko hiểu gì xảy ra :v

Upvote 0
trang bilutv nổi tiếng vừa rồi cũng bị bế đi hết rồi đó, làm cái này thì 1 khi bạn bị sờ thì đã quá muộn rồi, conan họ cứ âm thầm thôi rồi 1 ngày tóm b sẽ ko hiểu gì xảy ra :v
Web nó to, web em lèo tèo chắc không sao =))

Upvote 0

Cái này hả bạn , cái hình này mình lưu từ 2016 đến giờ , mình thì chả cờ bạc j chỉ có 1 lần mình chơi thử 100k mình thua nhưng vô tình 1 lần mình vào web thì thấy thế này ,( nhưng mình vừa vào lại web này khi truy cập qua VPN thì mình thấy vào bình thường k hiện cảnh báo này k biết bị sao) , tiện cho mình hỏi nếu mình build 1 VPN đặt bên mỹ liệu c/a có truy vết ra mình k, khi truy cập vào VPN liệu mình có thực sự ẩn danh dc k ( mình thì chả cờ bạc hay đánh bạc j chỉ có hay coi xxx mà mấy page vn toàn chặn chán hết sức , mình còn nghe nói xem phim xx cũng bị bắt nên mình khá sợ). e cám ơn

Upvote 0
View attachment 247534
Cái này hả bạn , cái hình này mình lưu từ 2016 đến giờ , mình thì chả cờ bạc j chỉ có 1 lần mình chơi thử 100k mình thua nhưng vô tình 1 lần mình vào web thì thấy thế này ,( nhưng mình vừa vào lại web này khi truy cập qua VPN thì mình thấy vào bình thường k hiện cảnh báo này k biết bị sao) , tiện cho mình hỏi nếu mình build 1 VPN đặt bên mỹ liệu c/a có truy vết ra mình k, khi truy cập vào VPN liệu mình có thực sự ẩn danh dc k ( mình thì chả cờ bạc hay đánh bạc j chỉ có hay coi xxx mà mấy page vn toàn chặn chán hết sức , mình còn nghe nói xem phim xx cũng bị bắt nên mình khá sợ). e cám ơn
xem xx mà bị bắt thì Việt Nam mình mấy chục triệu người bị tóm rồi bác ạ

Upvote 0
không làm gì xấu thì không cần lo b ạ họ mời thì mình chỉ cần trình bày như mình đã làm và quy trình bạn truy cập với mục đích gì b khai như thế ,miễn bạn không vi phạm pháp luật thì không sợ gì nhé,công an họ không mời mà không có lý do đâu

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom