Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

vãi cả shoplr, tiền đâu mà giao dịch lên đến 100 tỷ nhỉ :( ko liên quan nhưng con số này đáng phải giật mình :O

trùi WMZ với PM ko biết nữa có giống LR ko, lỡ có 1 pác trung gian nào trong room dính tới rữa tiền rồi mấy người nhờ trung gian có bị dinh ko các pác

trùi WMZ với PM ko biết nữa có giống LR ko, lỡ có 1 pác trung gian nào trong room dính tới rữa tiền rồi mấy người nhờ trung gian có bị dinh ko các pác
Tiền điện tử bây h xài giống như phạm pháp vậy (chỉ riêng ở VN vì VN còn lạc hậu quá), nên tốt nhất là có mua bán gì nạp lên Bảo Kim cho dễ, dính đến ngân hàng là chán ak.

Last edited:
Hic, em ko làm gì liên quan đến UG cả. Nguồn LR của em từ đặt quảng cáo, exchange, đầu tư vào site hyip, justbeenpaid. Làm sao để chứng minh khi LR die rồi :(
cứ trình bày như vậy thôi ko sao đâu bác...có sao nói vậy :)

hồi đó gõ captcha CTđược vài chục $ mà không nhớ gd site nào nữa @@ hình như là LR.vn, mà không biết chủ site có bị điều tra không

thớt cứ an tâm lên gặp các bác. và nhớ đừng khai là làm Exchange nhé.. chỉ làm việc kiếm tiền thui, vì giờ LR die họ k đủ bằng chứng để truy nguồn gốc đâu.

lấy câu của bác Bình nhà ta "Exchange là gi ? em đâu biết" kakaka

các bạn nhận giấy mời qua đường nào vậy, gửi đến tận nhà hay bưu điện hay là có người cao cấp mang đến ?

các bạn nhận giấy mời qua đường nào vậy, gửi đến tận nhà hay bưu điện hay là có người cao cấp mang đến ?
Công an xã gửi về tận nhà luôn

bác @first123 ở đâu thế ^^ để xem nay đến khu vực nào rồi :D

Em ở BN. Trước tết có giấy từ C50 rồi nhưng giờ họ mới gửi :(

Ghê nhỉ. Làm ăn lớn có khác. Công an triệu tập sướng nhé :)

GD nhiều vậy sẻ dc mời lên nhiều lần đấy, ko phải 1 lần đâu, keke

À chủ thớt chụp cái giấy triệu tập hay mời mọc gì đây lên cho anh em hóng phát được không :)

xem lại các trang trước nhé

Nếu nhận được giấy triệu tập thì xác định là bị tạm giam vài ngày, chắc chắn số tiền bác nhận được có liên quan đến hành vi phạm tội , số tiền lên đến 12k LR thì xác định là ngồi tù không dưới 5 năm, nhẹ thì cũng đi cải tạo 2 năm nhé
bạn ko biết gì thì ngồi yên đi, giấy mời lên lần này mục đích hỏi đến nguồn tiền, bạn có nó từ đâu và có quen biết người gd mua tiền của bạn hay ko, chứ chưa nói đến việc yêu cầu bạn chứng minh vì đơn giản 1 điều LR đã die cách đây 1 năm rồi, bạn ko biết cứ dọa người khác, rồi lấy luật ra mà hù .
bạn chủ topic đừng vội sợ mời bạn lên chỉ hỏi xong rồi về thôi, bạn cứ khai trước kia nguồn tiền đó bạn có từ đâu bảo đảm 100% nếu nguồn bạn ko dính đến UG thì hoàn toàn ko sao, còn ngược lại thì bạn chuẩn bị đi là vừa, bên CA chỉ hoi chuyện bạn thôi ko yêu cầu bạn lấy bằng chứng để chứng minh hay xác thực đâu, vì bên nhà mạng có lưu lại log truy cập của bạn, bạn cứ khai trước đây làm gì có số tiền đó cứ đúng mà khai ko cần chính xác 100% nhưng cũng đừng bịa hết ra nha, sau đó bên CA sẽ tự có cách để chứng minh, chứ Lr die rồi thì kêu đưa ra bằng chứng kiểu gì, hơn nữa MMO có số $ lớn vậy chỉ invest hyip thôi mà 2 cái này có cái nào thọ đâu nên site cũng die hết cả rồi .
P/S : mấy ba ko biết gì thì đừng hù dọa người khác .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom