• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

okso1

Kindness
Reactions
645
MR
0.874
Call me! Call me! Chat with me via Skype
để mình nói luôn cho các bạn được hiểu nhé . các bạn nào ở ngoài nào vô cũng hiểu nhé

shoplr.vn tiền thân của site mmo vietmarker ... C.A gọi tắt là an ninh mạng . điều tra từ thời 2007 đến bay giờ tổng giao dịch của nó lên tới 100 tỷ .

và công an đang thu thập những ai giao dịch ít hay nhiều để cũng cố hộ sơ mà khởi tố thằng đó còn những ai có giao dịch thì chỉ cần khai báo là giao dịch gì ... đây là trường hợp nhẹ là mời . vì chưa có cơ sở = cứng gì để biết bạn rửa tiền hay không vì lr die . thì không thể nào kiểm tra được log . nên các bạn cứ yên tâm mà lên .

mình đã lên giao dịch của mình > 300 triệu ...

và nói luôn cho các bạn đây không phải là hù .... bắt đầu từ tháng 2 này . sẽ có 1 số exchanger bị mời . và số người được mời lên đến 5000 người .. đây là thông tin mình nhận rất chính xác nhé .

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
để mình nói luôn cho các bạn được hiểu nhé . các bạn nào ở ngoài nào vô cũng hiểu nhé

shoplr.vn tiền thân của site mmo vietmarker ... C.A gọi tắt là an ninh mạng . điều tra từ thời 2007 đến bay giờ tổng giao dịch của nó lên tới 100 tỷ .

và công an đang thu thập những ai giao dịch ít hay nhiều để cũng cố hộ sơ mà khởi tố thằng đó còn những ai có giao dịch thì chỉ cần khai báo là giao dịch gì ... đây là trường hợp nhẹ là mời . vì chưa có cơ sở = cứng gì để biết bạn rửa tiền hay không vì lr die . thì không thể nào kiểm tra được log . nên các bạn cứ yên tâm mà lên .

và nói luôn cho các bạn đây không phải là hù .... bắt đầu từ tháng 2 này . sẽ có 1 số exchanger bị mời . và số người được mời lên đến 5000 người .. đây là thông tin mình nhận rất chính xác nhé .

Mình không liên quan j đến vấn đề này, nhưng nghe bạn này nói xong mà nhẹ cả lòng :rolleyes:

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004

ở đâu tận 5k ex vậy bạn? :eek:

kuteovn

Newbie
Reactions
5
MR
0.000

Chỉ giao dịch LR mới bị mời lên thôi hả bạn. Giao dịch những cái khác (WMZ, PM...) có bị sao không bạn

Chỉ giao dịch LR mới bị mời lên thôi hả bạn. Giao dịch những cái khác (WMZ, PM...) có bị sao không bạn

1. luật ban hành từ tháng 1 .. thì chủ yếu nhắm vào các exchanger tạo site .. để đóng phạt và bắt phải tạo giấy phép nên hầu hết các exchanger nào cũng đều phải lên giải trình ... ko đơn thuần là các site auto tự động off mà ko có lý do khi làm ăn ngon ...

những người như chúng ta kiếm ít đồng lẽ từ mmo . cũng có thể bị dính đóng phạt nhưng số lượng lớn kìa .. còn nhỏ thì các bạn cứ yên tâm . cụ thể thế nào vài ngày nữa sẽ có topic tiếp theo :)

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
1. luật ban hành từ tháng 1 .. thì chủ yếu nhắm vào các exchanger tạo site .. để đóng phạt và bắt phải tạo giấy phép nên hầu hết các exchanger nào cũng đều phải lên giải trình ... ko đơn thuần là các site auto tự động off mà ko có lý do khi làm ăn ngon ...

những người như chúng ta kiếm ít đồng lẽ từ mmo . cũng có thể bị dính đóng phạt nhưng số lượng lớn kìa .. còn nhỏ thì các bạn cứ yên tâm . cụ thể thế nào vài ngày nữa sẽ có topic tiếp theo :)
thực sự thì hiểu biết về luật của đa số mem ở đây còn rất nghèo nàn. mong bạn lập topic về 1 số lưu ý quan trọng về luật để ae được nhờ + an tâm
tks tinh thần bạn :)

betvn

Banned
Reactions
107
MR
0.000
đã bị , đã lên và đã về , nói chung là mọi chuyện bạn cứ rành mạch đừng có ấp úng là được ....

baoceo9959

Verified
Reactions
797
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Vụ này thớt cứ xem như cờ 50 là paypal và bạn bị dính limit có step là đòi invoice...và bắt bạn chứng mình thôi...yên tâm đi ko có dính dáng đến long thể của bạn đâu:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week