• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D đi vào hóng roài lại đi ra.....:D Rung cây nhát khỉ

laoai

Banned
Reactions
46
MR
0.000
Bạn Cường xác định lên đường nhé. Vì như anh an ninh nói mình, đang điều tra để củng cố hồ sơ, có thể truy hình sự. Ko phải dân sự đâu
Tội kinh doanh trái phép có thể chuyển qua hình sự mà, như vụ bầu Kiên các bác xem sẽ rõ

okso1

Kindness
Reactions
645
MR
0.872
Call me! Call me! Chat with me via Skype
có giấy thì lên thôi . ban đầu tâm lý ai lên gặp công an cũng sợ này sợ kia . nhưng lân ko ngờ mấy Anh C.a nói chuyện rất tử tể ko như hình sự đâu . nên có gì khai nấy là được . còn mà được triệu tập mà không lên xác định là bị hốt về .. :)

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.025
cố một số trường hợp, một số bạn muốn chuyển tiền cho ai đó vào thẳng bank nhưng chỉ có LR nên vào site sell để chuyển thẳng vào bank luôn. có thể đó là lý do làm một số bạn không gd với NVC nhưng vẫn bị bắt lên vì nhận tiền từ tk của NVC

cố một số trường hợp, một số bạn muốn chuyển tiền cho ai đó vào thẳng bank nhưng chỉ có LR nên vào site sell để chuyển thẳng vào bank luôn. có thể đó là lý do làm một số bạn không gd với NVC nhưng vẫn bị bắt lên vì nhận tiền từ tk của NVC
chắt giống bạn nói quá, chứ toi ko co ex shoplr, nó xem sao kê, hỏi cái giao dịch 207k, hỏi bit của ai ko, tui nói ko, ko bit NVC, trong biên bản chỉ hỏi 1 câu biêt NVC ko, tra loi ko, con lại chỉ hỏi cách go captcha + exchange thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom