Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Tôi thì chỉ sợ các cụ ở nhà lo lắng mình làm gì nên đã phải làm công tác tư tưởng trước với các cụ rồi nên ko còn vấn đề gì nữa .Chứ còn hàng xóm thì kệ con mie chúng nó chứ quan tâm làm éo j cho mệt đầu :D .Tất nhiên việc nằm trong danh sách mời sẽ ảnh hưởng ít nhiều đến công việc của mình vì khi đó mình sẽ bị cơ quan CA địa phương để ý và theo dõi .Nếu sau này có vụ gì tương tự thì mình sẽ lại là người bị kiểm tra đầu tiên .Vì vậy chúng ta cần luôn sống và tuân thủ nghiêm túc theo pháp luật VN :D

Bạn hiểu sai về hợp tác điều tra với tiền án tiền sự. Ở vụ án này, mình chỉ là nhân chứng được mời lên phối hợp chứ ko phải là tội phạm, do vậy chẳng có bạn an ninh phường nào dám gọi bạn khi có 1 sự việc tương tự cả. Đừng tự dọa mình chứ

Cũng bình thường à cậu, nhưng mà in sao kê với mời ngày tiếp theo làm tốn thời gian quá. :(

Hôm nay mình bị mời, ngồi làm việc gần 3 tiếng. Mình chỉ chơi PTC, Captcha, HYIP. Mình có gd với shoplr 5tr thế là còn bị yêu cầu về in sao kê là sao nhỉ? Ngày mai lên làm việc ngày 2 :(
in sao kê là sao nhỉ ? in sao kê cả năm hay chỉ mỗi giao dịch với ông NVC ? tưởng họ in sẵn sao kê cho mình xem rồi chứ ?

CA họ có sao kê của NVC rồi nhưng giờ họ bắt mình in sao kê của toàn bộ giao dịch

CA họ có sao kê của NVC rồi nhưng giờ họ bắt mình in sao kê của toàn bộ giao dịch
toàn bộ giao dịch với ai - hay toàn bộ trong tài khoản ? có mà cả tập giấy A4 à

mấy hôm trước có 1 số gọi cho mình đầu số là 08 ko biết có phải mấy ảnh gọi ko nữa, vì mình lúc đó đang bận nên ko nghe máy dc, cũng ko gọi lại nữa. tới nay im ru luôn :D

Từ đầu lập thẻ đến giờ luôn. Mình nghĩ MMO 6 tháng rồi thế mà cũng dính. giao dịch với NVC đâu tháng 7/2012
dek từ đầu tới giờ thì cả tập giáy A4 chứ chẳng chơi

Đùa CA chỗ c chơi khó thế
Hàng bn giao dịch mà bắt sao kê hết
Lại còn mất 2 lần đi lại nữa chứ

uh but quan trọng mọi giao dịch nhỏ có lớn có
in ra cũng hàng xấp chứ chơi đâu c
MMO đâu có phạm pháp, mình cũng khai thật lòng. MMo thì mình chỉ có captcha, ptc, HYIP và làm một số việc nhỏ để nhận money, In ra thì nhiều vô kể :3

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week