Report Bị ăn cắp tiền trong tài khoản PM

Status
Not open for further replies.
:) có bạn nào đó up hình cái U.. của TK hack và mình tìm dc 1 sơ hở quá lớn : đó là TK hack , thời gian hack ~ 1nam , dư sức cho PM khóa TK này rùi , ko thể tung tăng đến giờ dc . Chả lẽ 1 TK hacker mà nó để lọt à , PM hiền thế =]]z .Mà bạn mau quên thế , TK LR cũng bắt đầu = Uxxxx mà . IP 45.xxx thì sao ? Nếu nó ng pháp ko nói , có thể nó dùng proxy dc mà.Mà bác trên kia nói đúng đó, 4p thì thánh nó mới hack , thời gian quá ngăn , trừ khi hacker nó bik TV và bik bạn đang chát gì mà me =]]z . Thui chấp nhận sự thật đi.Giờ mình dám 100% thằng hack là bạn chủ thớt.Việc còn lại tự bạn giải quyết đi. Vote đập nó !

Last edited:
nhìn lại đi đọc xem topic nói cái gì, cảnh báo nic pm scam, người a rậo viết cảnh báo chứ ko phải thằng chủ nic pm đó viết
đều là ng việt cả mà khổ thật nói éo hiểu hay sao ấy nhỉ :( ráng đọc cmt của tui rồi ngẩm đi :(
nói thế ko chịu suy nghĩ để hiểu còn nói lại ngay vấn đề ng ta cần mình hiểu haiz

:) có bạn nào đó up hình cái U.. của TK hack và mình tìm dc 1 sơ hở quá lớn : đó là TK hack , thời gian hack ~ 1nam , dư sức cho PM khóa TK này rùi , ko thể tung tăng đến giờ dc . Chả lẽ 1 TK hacker mà nó để lọt à , PM hiền thế =]]z .Mà bạn mau quên thế , TK LR cũng bắt đầu = Uxxxx mà . IP 45.xxx thì sao ? Nếu nó ng pháp ko nói , có thể nó dùng proxy dc mà.Mà bác trên kia nói đúng đó, 4p thì thánh nó mới hack , thời gian quá ngăn , trừ khi hacker nó bik TV và bik bạn đang chát gì mà me =]]z . Thui chấp nhận sự thật đi.Giờ mình dám 100% thằng hack là bạn chủ thớt.Việc còn lại tự bạn giải quyết đi. Vote đập nó !
mấy ông nội này y như thánh trên trời rớt xuống tìm từ cái U PM đó ra thì ko hề có bất cứ thông tin gì ngoại 1 bài viết của 1 ng Ả Rập viết cách đây 3 hôm, thì làm thế éo nào mà bác biết đc cái nick đó 1 năm rồi nhỉ =)) vãi loàn
mình ko dùng PM nên ko biết thế nào, ko lẻ PM có phần cho check ngày tháng reg acc của ng khác hả ta :(

Hỏi thớt 1 câu thôi:
- Nếu acc của thớt nếu chưa verify thì k thể đổi được email.
- Nếu acc của thớt đã verify rồi thì nó lợi dụng lúc thớt sơ hở nó đổi email và nó lấy tiền. Hết

Cái dở của PM là cho thay đổi tài khoản từ email chính sang email khác...
mail là của mình chứ nó k change. mình login vào bình thường và mình log xong thì nó cũng đã vào được acc bằng 1 cái login khác cũng IP

Tóm lại thì :

Mình nghĩ cái này là tự động, vì nó có tg quá ngắn.
Số PM và Username là khớp nhau. Nếu mình đã đâm trúng ổ kiến lửa thì cũng đành chịu.
Trước nay mình chưa nghe gì về việc bạn mình có tham gia MMO.
Nói chung là LỖI của mình. Vẫn biết teamview có nguy cơ keylog cao nhưng lại k cẩn trọng.
Chỉ k ngờ là nó làm rất nhanh chóng.
Mình có hỏi một số anh bên bảo mật thông tin mạng, và câu trả lời là hoàn toàn có thể.
Ngần ấy là tất cả những gì mình làm được gần 1 tháng. Thực sự rất tiếc, cứ nghĩ đến là thấy hối hận vô cùng. Tháng này chắc chả có 500k đóng trọ, nản lắm. 1 phút sai lầm để rùi phải tiếc nuối.

:) có bạn nào đó up hình cái U.. của TK hack và mình tìm dc 1 sơ hở quá lớn : đó là TK hack , thời gian hack ~ 1nam , dư sức cho PM khóa TK này rùi , ko thể tung tăng đến giờ dc . Chả lẽ 1 TK hacker mà nó để lọt à , PM hiền thế =]]z .Mà bạn mau quên thế , TK LR cũng bắt đầu = Uxxxx mà . IP 45.xxx thì sao ? Nếu nó ng pháp ko nói , có thể nó dùng proxy dc mà.Mà bác trên kia nói đúng đó, 4p thì thánh nó mới hack , thời gian quá ngăn , trừ khi hacker nó bik TV và bik bạn đang chát gì mà me =]]z . Thui chấp nhận sự thật đi.Giờ mình dám 100% thằng hack là bạn chủ thớt.Việc còn lại tự bạn giải quyết đi. Vote đập nó !​
Thánh phán nhở? Dính DNS changer bao giờ chưa hay con Auto Bank của bọn nước ngoài? mà phán kinh vcl thế? Trẩu tre thì tìm lại bài cũ của anh mà đọc đi,anh mày từng bị 1 lần roài nên rất rõ là các thao tác của nó cực kỳ nhanh với mấy trường hợp như LR hay PM hoặc Banking Online.
Còn nếu chú mày chưa tìm hiểu DNS changer là gì thì google và đọc cho kỹ vào
Anh nói đơn giản cho chú hiểu như khi chú dùng GOOGLE DNS thì thông tin sẽ bị gửi qua google DNS phân giải trước rồi mới về đến máy chú chứ ko đi trực tiếp từ DNS Vietnam ra nữa. Đó là cách mà một số người vẫn dùng facebook trừ file hosts.,như ở đây con DNS của hacker tạo ra thì thông tin khi chú mày thao tác khi bị dính con DNS changer đều sẽ qua máy chú của hacker trước và...xác định nếu có dùng PM thì chỉ có mất tiền,hoàn toàn tự động và rất khó phát hiện với những newbie.

đó là TK hack , thời gian hack ~ 1nam , dư sức cho PM khóa TK này rùi , ko thể tung tăng đến giờ dc

Anh đã gặp rất nhiều lời đe dọa về việc sẽ tố cáo PM để block acct của anh nhưng thực tế,không làm gì bị cho là phạm vào rule của PM mà chỉ đơn giản là những giao dịch bình thường có người gửi tiền qua,không Evoucher,không API thì có tố cáo thế tố cáo nữa PM cũng sẽ không block một cách vớ vẩn.​

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week