Report Bị ăn cắp nhờ các bác hay giao dịch WMZ giúp em 1 tay với

santi09

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chẳng là sau mấy tháng làm Youtube em cũng có kiếm đc ít $
Đến ngày Pay thì nhận được thông báo là đã thanh toán vào tài khoản WMZ của 1 thằng nào đó..vào check thì ối dồi ơi bị thay đổi hình thức thanh toán từ lúc nào không biết :((.Mất toi tiền và ức chế là không biết thằng nào hack

Nhờ anh em bên yt thì có tìm được ít thông tin của nó như này.bác nào đã giao dịch với bạn trẻ ấy thì tìm hộ cho em cái sđt e giao lưu với bạn ấy với đc không ạ.Chân thành cảm ơn các bác !
Thông tin bạn nó

chia buồn với bạn thớt
:oops:

200k hay 200$

200$ đó bạn, chứ 200k lập topic nhờ ae tìm info giúp làm chi cho mệt

thứ 2 là thớt bảo chiến mấy tháng rồi, chẳng nhẽ mấy tháng dc có 200k :(

thứ 3 là thằng hack đó cao thủ thật, hâm mộ mấy ông hack này pro thật, mon men từng ngóc ngách dc :oops:

Upvote 0
chia buồn với bạn thớt
:oops:

200$ đó bạn, chứ 200k lập topic nhờ ae tìm info giúp làm chi cho mệt

thứ 2 là thớt bảo chiến mấy tháng rồi, chẳng nhẽ mấy tháng dc có 200k :(

thứ 3 là thằng hack đó cao thủ thật, hâm mộ mấy ông hack này pro thật, mon men từng ngóc ngách dc :oops:

Akay thật.... sợ nhất là nó không làm gì mình..sắp đến ngày thanh toán nó change thành tài khoản nó mới đắng

Upvote 0
Chẳng là sau mấy tháng làm Youtube em cũng có kiếm đc ít $
Đến ngày Pay thì nhận được thông báo là đã thanh toán vào tài khoản WMZ của 1 thằng nào đó..vào check thì ối dồi ơi bị thay đổi hình thức thanh toán từ lúc nào không biết :((.Mất toi tiền và ức chế là không biết thằng nào hack

Nhờ anh em bên yt thì có tìm được ít thông tin của nó như này.bác nào đã giao dịch với bạn trẻ ấy thì tìm hộ cho em cái sđt e giao lưu với bạn ấy với đc không ạ.Chân thành cảm ơn các bác !
Thông tin bạn nó

thằng này tên quang khánh ở đường 23 TN, thái nguyên nhé
bạn click vào passport có link ảnh của hắn kìa

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week