SCAM Bfsunrise Reivews : SCAM or LEGIT ?

đã click đủ 30 click và nhận RB từ bác bfsunrise .....thanks bác nhiều , ráng kiem tiền di uống starbuck coffee thôi ....:binhsua162::binhsua162:
View attachment 8112

Đợi mai thứ 7 vào đợt RB thì mình Bn cho bạn 1 thể nhé. Giờ mình mới có tiền đi ăn ở hồ Tây thui:binhsua121:
Nhắn bạn dell7749: bạn chỉ còn 3 click nữa là đạt mốc 30click rồi đó. Ráng lên bạn! :)

$$$Proof lần 2 mới nhận lúc 17h45 hôm nay, pay instant nha các bạn( nhận tiền sau 15s request!!!)

Tối nay sẽ ngồi check RB cho các anh em!!

Mình đã hoàn thành đợt thanh toán tiếp theo. Các ref nhận được vào xác nhận dùm mình nhé.

Các bạn cùng chúc mừng 2 bạn dell7794 và bạn nothing-to-lose đã đoạt giải trong cuộc thi đua click tuần này nhé. BN mỗi bạn 0.05$

Mình đã hoàn thành đợt thanh toán tiếp theo. Các ref nhận được vào xác nhận dùm mình nhé.

Các bạn cùng chúc mừng 2 bạn dell7794 và bạn nothing-to-lose đã đoạt giải trong cuộc thi đua click tuần này nhé. BN mỗi bạn 0.05$

thanks ban nhieu, đả nhận bonus từ bạn
have a good day

Đã check thấy bạn nhé. Thanks đã hợp tác.

Còn bạn nào nhận BN ma chưa xác nhận thì vào xác nhận thì mình mới xét BN lần sau nhé

Đã nhận RB và BN ngon lành! Chủ thớt làm ăn rất uy tín! Anh em ủng hộ đi! À send cho mình cái link ref Buxstore inbox nhé! Tớ sẽ click đều tay :)

Đã nhận RB và BN ngon lành! Chủ thớt làm ăn rất uy tín! Anh em ủng hộ đi! À send cho mình cái link ref Buxstore inbox nhé! Tớ sẽ click đều tay :)

Thanks bạn, mình muốn đầu tư lâu dài nên phải lấy uy tín làm đầu mà. Site này đủ 200click là bạn có thể cash out rồi đó, min pay 1$ nhé bạn :)
P.S: ghi nhận cho bạn 1slot buxstore nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back