• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Bfsunrise Reivews : SCAM or LEGIT ?

Đã nhận RB và BN của chủ thớt đợt đăng ký :) Ko biết khi nào mới nhận RB tiếp nhỉ? 15 hả bạn? Đang cố click khí thế lấy BN típ (chỉ là giấc mơ) =))

Đã ref PTC BOX
id=83204
LR : U8477556
Hợp tác vui vẻ nha bạn

Đã check thấy bạn nhé. Hợp tác vui vẻ! :)

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 07:48 AM ----------

Đã nhận RB và BN của chủ thớt đợt đăng ký Ko biết khi nào mới nhận RB tiếp nhỉ? 15 hả bạn? Đang cố click khí thế lấy BN típ (chỉ là giấc mơ)

Mình cũng nâng cấp thêm chế độ BN cho các bạn đã rè cho mình nhé!
+Chế độ bảo hiểm scam: Bn 0.05$ mỗi bạn nếu site scam(áp dụng cho các bạn đã tham gia ít nhất 1 tuần
+Chế độ hợp tác lâu dài: mỗi ngày thứ 7 mình RB, bạn nào đạt hiệu số 30click/tuần sẽ dc BN0.05$
Các bạn có thể check lại số click của mình trong danh sách ref mình đã đính kèm

Last edited by a moderator:
đã click đủ 30 click và nhận RB từ bác bfsunrise .....thanks bác nhiều , ráng kiem tiền di uống starbuck coffee thôi ....:binhsua162::binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom