• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Best Trading Journal I ! Được tài trợ bởi OctaFX - 600$ và có thể hơn

chắc mới diền ra 1 tuần chắc cũng có những anh tài đánh bài cào..acc về 0 hết rùi đây,,:binhsua162:

Lâu rồi mới thấy anh Hoàng tái xuất đó nghen ! Anh khi nào có dịp trị con bé Sai lầm giùm em cái, nó quậy quá trời luôn :((
Nai tơ kèm bé silent sao mà cháy acc rồi kìa ! =))
Chắc hết quậy nổi rồi đây mà .

Nai tơ kèm bé silent sao mà cháy acc rồi kìa ! =))
Chắc hết quậy nổi rồi đây mà .
ỦA cháy rồi àh :(( ít nhất còn vài vài chục USD đánh nhỏ nhỏ theo event chứ? cần gì phải đánh lớn để cháy luôn rứa trời :).
MÀ điểm danh luôn ai bị cháy acc nữa nào?

em cũng muốn tham gia nhưng trình vẫn còn gà. Cho em hỏi em lướt sóng TF M15 và không dựa theo news nào cả mà chỉ dựa vào system em đang sử dụng có được không? và em trade nhiều cặp tiền khác nhau nữa.

Vậy là các bạn sau này không thể tham gia rồi nhá ngày hôm nay nữa lf các bạn chỉ còn 14 ngày post nữa thôi ! Cố lên nào mình đang thấy một cuộc chạy đua khá hay đó. Hy vọng mọi người sẽ cùng thảo luận để học hỏi nhau các phương pháp trade thật hay nhá !.

phải có ít nhất là 15 bài viết (post) trong topic của bạn tất nhiên là các ngày khác nhau. ( cuộc thi diễn ra 1 tháng thì sẽ có tầm 20 ngày trade như vậy các bạn phải tranh thủ post mỗi ngày mỗi post thì mới hợp lệ nhận giải được).

Có vẻ như điều quy định thứ 6 này...ít người chú ý

thử vào tham gia thảo luận thế nào,cảm ơn bác nhiều

đã đăng ký nhưng chưa hiểu cách chơi lắm

Hfj vậy là chúng ta sắp kết thúc contest đầu tiên rồi đấy mọi người nhá ! Mình sẽ tranh thủ mấy ngày nghỉ lễ để tổng kết cho mọi người sớm nhất có thể! :D. Quên nếu các bạn thấy mình đủ điều kiện, có khả năng thắng giải thì tạo ngay trên Octafx một tài khoản Micro (nên dạng free swap) và để lại ID đó ở đây khi tổng kết xong thì mình sẽ email nó cho bên kia để họ nhanh chóng trao giải nhá !

Hfj vậy là chúng ta sắp kết thúc contest đầu tiên rồi đấy mọi người nhá ! Mình sẽ tranh thủ mấy ngày nghỉ lễ để tổng kết cho mọi người sớm nhất có thể! :D. Quên nếu các bạn thấy mình đủ điều kiện, có khả năng thắng giải thì tạo ngay trên Octafx một tài khoản Micro (nên dạng free swap) và để lại ID đó ở đây khi tổng kết xong thì mình sẽ email nó cho bên kia để họ nhanh chóng trao giải nhá !
Account 24088
Currency USD
Leverage 1:500 change
Swap Free Yes change
Account type Micro
Balance 0.00 USD

Nai tổng kết lâu vậy..kéo dài 1 tháng nữa là về 0 đây :binhsua31:

Nai tổng kết lâu vậy..kéo dài 1 tháng nữa là về 0 đây :binhsua31:
Hjj moị người chịu khó chờ tí vì mạng mình đang trong tình trạng tệ quá nên không thể tổng kết được sẽ cố gắng sớm mà :D
Vừa mới tổng kết xong tình hình là có khá nhiều bạn tham gia nhưng mà điều kiện để đạt giải là đạt ít nhất mỗi ngày một trade và phải vào lệnh ít nhất là 15 ngày như vậy nếu mỗi ngày vào một lệnh thì chúng ta phải có ít nhất 15 lệnh mới có thể đạt giải đựoc. ĐIều kiện này chỉ mới có một mem đáp ứng được là Yêu Tinh thôi ! Như vậy là Yêu Tinh đã đạt đựoc giải nhất trong cuộc thi này, về hành trình của Yêu Tinh cũng có thể nói là ổn rồi. Mình thật tiếc cho Tuanben bạn ni đã đem đến cho chúng ta một cách nhìn nhận mới, một phuơng pháp tính toán và quan sát market trong hành trình của mình, cái này mình thật sự khuyến khích. Thật sự rất muốn trao giải cho bạn ni nhưng mà số lệnh vào không đáp ứng đủ điều kiện trên nên mình không thể yêu cầu bên đó trao giải đựoc. Các mem còn lại cũng đa số bị mắc lỗi tại điều kiện trên và một số ít thì bị cháy tài khoản trong lúc dự thi khá sớm nên không thể tiếp tục hành trình và contest cùng mọi người đựoc. Kết thúc event mình xin đựoc cám ơn sự nhiết tình tham gia các bạn trong event lần này. Mình cũng rất buồn vì xin tài trợ tận 600$ nhưng mà chỉ có thể trao giải đựoc cho một bạn. Hy vọng các ban trong event lần sau sẽ cố gắng hơn, kỉ luật hơn và nhiệt tình hơn nữa......Tới đây mình sẽ nói chuyện xem thử có event vơi real acc luôn hy vọng mọi người ủng hộ một cách nhiệt tình nhá ! :D
1st : 300$ Yêu Tinh
Cuối cùng hy vọng mọi người chúc mừng cho người chiến thắng này nào !

Last edited by a moderator:
Hjj moị người chịu khó chờ tí vì mạng mình đang trong tình trạng tệ quá nên không thể tổng kết được sẽ cố gắng sớm mà :D
Vừa mới tổng kết xong tình hình là có khá nhiều bạn tham gia nhưng mà điều kiện để đạt giải là đạt ít nhất mỗi ngày một trade và phải vào lệnh ít nhất là 15 ngày như vậy nếu mỗi ngày vào một lệnh thì chúng ta phải có ít nhất 15 lệnh mới có thể đạt giải đựoc. ĐIều kiện này chỉ mới có một mem đáp ứng được là Yêu Tinh thôi ! Như vậy là Yêu Tinh đã đạt đựoc giải nhất trong cuộc thi này, về hành trình của Yêu Tinh cũng có thể nói là ổn rồi. Mình thật tiếc cho Tuanben bạn ni đã đem đến cho chúng ta một cách nhìn nhận mới, một phuơng pháp tính toán và quan sát market trong hành trình của mình, cái này mình thật sự khuyến khích. Thật sự rất muốn trao giải cho bạn ni nhưng mà số lệnh vào không đáp ứng đủ điều kiện trên nên mình không thể yêu cầu bên đó trao giải đựoc. Các mem còn lại cũng đa số bị mắc lỗi tại điều kiện trên và một số ít thì bị cháy tài khoản trong lúc dự thi khá sớm nên không thể tiếp tục hành trình và contest cùng mọi người đựoc. Kết thúc event mình xin đựoc cám ơn sự nhiết tình tham gia các bạn trong event lần này. Mình cũng rất buồn vì xin tài trợ tận 600$ nhưng mà chỉ có thể trao giải đựoc cho một bạn. Hy vọng các ban trong event lần sau sẽ cố gắng hơn, kỉ luật hơn và nhiệt tình hơn nữa......Tới đây mình sẽ nói chuyện xem thử có event vơi real acc luôn hy vọng mọi người ủng hộ một cách nhiệt tình nhá ! :D
1st : 300$ Yêu Tinh
Cuối cùng hy vọng mọi người chúc mừng cho người chiến thắng này nào !

Vậy thì trao 600$ đi nai có trade ..

đúc kết được thì các bạn tự thua khi ko chú ý đến phòng thủ mà chỉ lo tấn công...
SL: có người không đặt SL,
SL: đặt xa mà một khi đụng SL thì tài khoản về 0

Mình thì SL nhỏ ..nên qua event này thì thấy ai hạn chế lỗ tốt và áp dụng bài toàn quản lí vốn thì mới lâu bến với market

Tài khoản lúc đầu..1000 kết thúc thì còn 1350.....nên tỉ lệ ichimoku cũng khá ổn..

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom