• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bendrogger lừa đảo ae chú ý

sumale

Junior
Reactions
99
MR
0.000
Thằng này có nick 5 sao trên diễn đàn, em là newbie nên đã tìm tới nó hướng dẫn cách chơi, nó chỉ em chơi kolo,lúc này kolo không cho add group nên em solo, không biết tạo ví nên đã kêu nó chĩ dẫn, nó mua id vào add soft, làm dần dần, em được pay 3 lần, 2 lần 100k thì nó trả, lần thứ 3 nó rủ chơi zeek nên để dành tận 10$ sau đó scam luôn 250k. nó có 2 cái yahoo
đây là hình bằng chứng mong admin ban nick bendrogger đễ nó không đi lừa người khác được nữa

có cả ví Z của nó trong kolo trong hình đó nữa

Last edited by a moderator:
cảnh báo vs mọi người Bendrogger là LiverPool đã từng scam nhé, các bạn cẩn thận

sao mình không nhìn thấy hình nhỉ, mà nếu đầy đủ sao không post vào mục report scam nhỉ

ôi nhìn kìa bà con lừa đảo quá...

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

mod ơi vào xem giúp chủ pic kìa

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

Alo
upppppp lên...............

sao mình không nhìn thấy hình nhỉ, mà nếu đầy đủ sao không post vào mục report scam nhỉ

hix, newbie . không để ý . có gì mod move dùm em. thông báo cho ae biết nó scam vậy thôi, tại nãy thấy nó vẫn còn lỡn vỡn trên forum :binhsua72:

ghê thật dùng nick yahoo khác đi lưà người ta...........

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

Sao lại lừa newbie như thế.......

---------- Post added at 12:12 AM ---------- Previous post was at 12:09 AM ----------

Thằng này có nick 5 sao trên diễn đàn, em là newbie nên đã tìm tới nó hướng dẫn cách chơi, nó chỉ em chơi kolo,lúc này kolo không cho add group nên em solo, không biết tạo ví nên đã kêu nó chĩ dẫn, nó mua id vào add soft, làm dần dần, em được pay 3 lần, 2 lần 100k thì nó trả, lần thứ 3 nó rủ chơi zeek nên để dành tận 10$ sau đó scam luôn 250k. nó có 2 cái yahoo
đây là hình bằng chứng mong admin ban nick bendrogger đễ nó không đi lừa người khác được nữa

có cả ví Z của nó trong kolo trong hình đó nữa
nó có 2 yahoo luôn à tội nghiệp.....rủ chơi zeek rồi lừa luôn....

ghê thật dùng nick yahoo khác đi lưà người ta...........

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

Sao lại lừa newbie như thế.......

---------- Post added at 12:12 AM ---------- Previous post was at 12:09 AM ----------

nó có 2 yahoo luôn à tội nghiệp.....rủ chơi zeek rồi lừa luôn....
Cậu làm gì thế... @@

cậu kia chưa vào đối chứng mà các bác đã làm rộn cả lên. cứ từ từ đã nào

Thằng này có nick 5 sao trên diễn đàn, em là newbie nên đã tìm tới nó hướng dẫn cách chơi, nó chỉ em chơi kolo
:m043: :m043: :m043:......CÁi GÌ ĐÂY
Xin lỗi cậu:
Thứ nhất, mình có chơi gì captcha mà cậu theo mình để chơi kolo. Từ hồi lập nick forum tới giờ, Y!m để ở chữ kí vẫn là bendrogger. Cậu theo mình từ cái gì mà nói chuyện với yahoo khác.
Thứ 2. còn cái nick kolo bendrogger gì kia là có thể có kẻ tạo giống mình nhé.:binhsua72:
Thứ 3. tớ chưa lập tài khoản Webmoney :binhsua72:
Mình thấy Cậu nên xem xét lại, cậu hiểu nhầm gì mình rồi. :m017:
Nếu thắc mắc cái gì cứ add yahoo tớ mà nói chuyện.

Đi Học, tối rep

Mọi người không biết thì đừng có hùa theo...

:m043: :m043: :m043:......CÁi GÌ ĐÂY
Xin lỗi cậu:
Thứ nhất, mình có chơi gì captcha mà cậu theo mình để chơi kolo. Từ hồi lập nick forum tới giờ, Y!m để ở chữ kí vẫn là bendrogger. Cậu theo mình từ cái gì mà nói chuyện với yahoo khác.
Thứ 2. còn cái nick kolo bendrogger gì kia là có thể có kẻ tạo giống mình nhé.:binhsua72:
Thứ 3. tớ chưa lập tài khoản Webmoney :binhsua72:
Mình thấy Cậu nên xem xét lại, cậu hiểu nhầm gì mình rồi. :m017:
Nếu thắc mắc cái gì cứ add yahoo tớ mà nói chuyện.

Đi Học, tối rep

Mọi người không biết thì đừng có hùa theo...

oh, vậy ah , vậy là có 2 acc bend nhể 1 acc 5 sao 1 acc 1 sao
has updated link IMG lên top, chờ vào lâu rồi , giờ tung đòn cuối :binhsua49:

Mấy bọn tiểu nhân ấy mà,chứ chẳng đáng danh scammer,scam ngta scam cho đáng
Đằng này đi dụ dỗ mấy đứa newbie gà mờ rồi giở trò,ko bik nhục à ???

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom