HYIP Benbuilding.com kế hoạch đầu tư hiệu quả

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
CHÁN VÃI L ỒN, BÀI HỌC HẠN CHẾ RỦI RO TỐI ĐA, GẶP NHIỀU LẦN MÀ CHƯA HỌC ĐƯỢC, LẦN NÀY CHẮC NHỚ TỚI GIÀ LUÔN

Người thứ 1: @dungvictory - $ 50
Người thứ 2: @thanhcongktkt5 - $ 100
Người thứ 3: @hoangtu1806 - $ 100

3 BẠN TRÊN GỬI MÌNH TÀI KHOẢN INBOX MÌNH TÍNH XEM THU ĐƯỢC BAO NHIÊU CÒN THIẾU BAO NHIÊU MÌNH BÙ

SCAM

Last edited:
sao k chuyển qua box hyip

đây mới là người chơi chân chính :D còn các ông Monitor HYIP post bài mà dep 200$ vào là có chuyện sau nửa vòng Site HYIP , khuyên những con gà nếu theo site nào của Monitor HYIP khi họ DEP 10$ hãy chơi , còn 100$ trở lên thì hãy dè chừng :D

đây mới là người chơi chân chính :D còn các ông Monitor HYIP post bài mà dep 200$ vào là có chuyện sau nửa vòng Site HYIP , khuyên những con gà nếu theo site nào của Monitor HYIP khi họ DEP 10$ hãy chơi , còn 100$ trở lên thì hãy dè chừng :D
bác nói cái quần hòe gì mà khó hiểu vãi =)))

đánh dấu

Đã ref, pay instant k bác ? :D

id happness
dep 10$
U9124166
Thanks!

ns vớ vẩn quá

chạy được 16 ngày rồi ngại dep ghê :D:D:D:D

đã ref,id: dungvictory,bác kiểm tra hộ em xem có không
còn chế độ bảo lãnh k bác, còn ít định dep :)

Transaction of 0.3 USD to account U9124166 was successfully completed.

Transaction batch#: 113806948

Timestamp:
12.19.2015, 03:26

Đã nhận, thanks!
Min with trang này là bao nhiêu vậy bạn?

vậy em chọn bảo lãnh, tí dep em sẽ báo danh bác sau
ok xác nhận cho bạn, từ giờ đến lúc bạn nhận lại đủ 50$ tiền vốn nếu website trả thiếu bạn bao nhiêu thì mình bù bấy nhiêu với điều kiện là chỉ deposit gói 2,9% 1 ngày và không nhận RBC

ok xác nhận cho bạn, từ giờ đến lúc bạn nhận lại đủ 50$ tiền vốn nếu website trả thiếu bạn bao nhiêu thì mình bù bấy nhiêu với điều kiện là chỉ deposit gói 2,9% 1 ngày và không nhận RBC
gói này phải k bác BIG SKY APARTMENT, STAUTON, VIRGINIA

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom