BB paid PZ rui`nak`ngay`10/10

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tinh` hinh` la` đã được paid bằng PZ nhé !!!
mà được paid đúng 1 acc . các acc còn lại ko thấy được paid . :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Ta tự nhiên nó paid cho $20 trong khi ta chả with, số dư trong acc vẫn còn nguyên xi.

Chúc mừng bác !!! Đầu tư mạnh thôi :binhsua136:

móa 9 acc vẫn Pending, chưa đc paid acc nào :( chủ thớt with ngày mấy vậy ?

Last edited by a moderator:
móa 9 acc vẫn Pending, chưa đc paid acc nào :( chủ thớt with ngày mấy vậy ?
ko biết 9 acc của bác có bị nghi nghi ngờ gì không !!!

chả thấy xèng đâu, chán vãi, mà sao BB nó ác nghiệt thế, with PZ ngày 31/8 thì ko paid, with STP ngày 14/9 thì paid chạy ko kịp. Cùng 1acc luôn, chán vãi thằng này

Không biết nói sao luôn, hóng cả ngày chưa thấy tiền về. Thà nó không paid thì không sao, đằng này nó paid cho người rút trước mình mới quái chứ.

Không biết nói sao luôn, hóng cả ngày chưa thấy tiền về. Thà nó không paid thì không sao, đằng này nó paid cho người rút trước mình mới quái chứ.

có hơn gì bác đâu, đang dài cổ nè, ko có xèng mua mì tôm rồi.

Người ta rút trước thì đc pay trước là đúng rồi, nó paid cho người rút sau mình mới đau nè

- - - Updated - - -

chả thấy xèng đâu, chán vãi, mà sao BB nó ác nghiệt thế, with PZ ngày 31/8 thì ko paid, with STP ngày 14/9 thì paid chạy ko kịp. Cùng 1acc luôn, chán vãi thằng này

PZ chưa về mà cậu RQ tiếp về STP àh ? như vậy cũng đc sao ?

- - - Updated - - -

tiền về rồi bà con ơi :)

BB đã về , trong acc BB thì thấy vần Pending, nhưng vào PZ thì đã có tiền

thì RQ là RQ, có lien quan gì đâu bác, cứ có tiền là RQ. Cái PZ RQ trc nó ko paid, cái STP RQ sau nó có từ hôm nào rồi

ID 50xxx tiền đã về Việt Nam :binhsua50: rút ngày 16/9

haha đã check về hết 9 acc rồi nha các bác :) vui quá là vui, lần đầu tiên thấy tiền nó sau 4 tháng chơi BB :)) Trời quả ko phụ lòng người

haha đã check về hết 9 acc rồi nha các bác :) vui quá là vui, lần đầu tiên thấy tiền nó sau 4 tháng chơi BB :)) Trời quả ko phụ lòng người

sao ngon thế bác, bác nói làm e bùn ghê lun. tiền ko ve acc nào hết lun. Chả hiểu sao nữa.

sao ngon thế bác, bác nói làm e bùn ghê lun. tiền ko ve acc nào hết lun. Chả hiểu sao nữa.

Rồi cũng đến lượt thôi :) tớ khỏe rồi, giờ RQ tiếp về STP cho no lành :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom