Matrix Bất ngờ nối tiếp bất ngờ về Zeek

Status
Not open for further replies.
Mình đang có 2 Cusomer Tây, một thằng nó mua có 25 bid, thằng kia mua 50 bid. Hy vọng thời gian tới mỗi thằng sẽ mua thêm vài ngàn bid :D

Mình đang có 2 Cusomer Tây, một thằng nó mua có 25 bid, thằng kia mua 50 bid. Hy vọng thời gian tới mỗi thằng sẽ mua thêm vài ngàn bid :D

Có ref tây sướng hey,mấy ổng đó sung lên cái thì..... giàu theo lun

Có ref tây sướng hey,mấy ổng đó sung lên cái thì..... giàu theo lun

ủa. đó là cus chứ ko phải ref (downline) đâu. :;)

hic, mình cũng spam ở classifiedgiant mấy tháng rồi mà chả có ma nào đăng ký giùm. HIc

thơm quá ah . mình cũng chơi trên classifileds mà chả thấy j:binhsua04:

mình cũng post rất thường xuyên và chia làm nhiều đợt 1 ngày. cũng chỉ hi vọng có 1 chú Tây giàu có dính vào nick mình thôi. hehe. ăn ở cũng tốt mà chưa thấy gì. :binhsua10:

bác chủ topic vào chỗ commission cashout report còn được 20% của 260$ nữa. Có thể rút về hoặc mua VIP. Hôm nọ mình mới có 1 ref mới lên VIP cũng được ăn 600$

Hôm nay có 1 ref Upgrate. bỏ Post ad một tuần mà hôm nay up VIP lại được 173VIP, cái này vẫn thua cái ông hôm trước nên ko post lên đây nữa. đó cũng là bất ngờ với mình lắm rồi.
Bất ngờ hơn là có 1 ref mới UP VIP 2 ngày, được hưởng luôn 260VIPtừ khách hàng --> số vip hiện có là 418VIP.
có anh em nào thu được số VIP lớn từ khách hàng như vậy chưa??????? Chia sẽ anh em với.
Vui cho ref quá nên chia sẽ cả nhà cùng vui. đừng ném gạch nhé. :))
View attachment 12584View attachment 12585

theo thông tin nhận được có 145 Vip thôi chủ thớt.

Chúc mừng chủ thớt, cus của mình được có vài bid à :D

ec đúng là may thiệt
mình cheat gần 100acc mả sao ko có acc nào dính cus hết vậy:binhsua01:hjhj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member