Matrix Bất ngờ nối tiếp bất ngờ về Zeek

Status
Not open for further replies.

ngoctu

Junior
Reactions
273
MR
0.003
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay có 1 ref Upgrate. bỏ Post ad một tuần mà hôm nay up VIP lại được 173VIP, cái này vẫn thua cái ông hôm trước nên ko post lên đây nữa. đó cũng là bất ngờ với mình lắm rồi.
Bất ngờ hơn là có 1 ref mới UP VIP 2 ngày, được hưởng luôn 260VIPtừ khách hàng --> số vip hiện có là 418VIP.
có anh em nào thu được số VIP lớn từ khách hàng như vậy chưa??????? Chia sẽ anh em với.
Vui cho ref quá nên chia sẽ cả nhà cùng vui. đừng ném gạch nhé. :))

Cập nhật thêm cái ảnh nhận được 52$ từ 260VIP trong mục: [FONT=Tahoma,Arial]Commissions/Cash-Out Report[/FONT]

Last edited by a moderator:
ặc ? khó hỉu nhỉ ? :binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Hôm nay có 1 ref Upgrate. bỏ Post ad một tuần mà hôm nay up VIP lại được 173VIP, cái này vẫn thua cái ông hôm trước nên ko post lên đây nữa. đó cũng là bất ngờ với mình lắm rồi.
Bất ngờ hơn là có 1 ref mới UP VIP 2 ngày, được hưởng luôn 260VIPtừ khách hàng --> số vip hiện có là 418VIP.
có anh em nào thu được số VIP lớn từ khách hàng như vậy chưa??????? Chia sẽ anh em với.
View attachment 12584View attachment 12585
Cẩn thận đâm chọt nhé chủ thớt :D dù sao cũng chúc mừng

:)) hên vãi mình mới đc có mấy chục $ thôi :))

Chúc mừng ref của bác :binhsua15:

ủa hưởng từ khách hàng là sao !! là số lượt click vào xem link ads của mình hả

View attachment 12584View attachment 12585

Check trong Bids Give Manage thì sẽ thấy cus ngay,chúc mừng.Hệ thống của mình có người được 600VIP từ cus

Ác, số hên ghê! Ko khéo lại mấy ông UG đâm cho 1 nhát thì...:binhsua10:

Chắc là acc nâng cấp diamond ngay từ lúc đầu.

oh mai gốt sao hên thế,tự nhiên có hơn 200$, mở event ăn mừng đê :m131:

Cũng lạ một chỗ nữa là đã có hơn 400 VIP mà VIP sinh ra ngày 22/6 chỉ có 3 VIP thôi :m186:

Check trong Bids Give Manage thì sẽ thấy cus ngay,chúc mừng.Hệ thống của mình có người được 600VIP từ cus

ac. vậy mà ko thấy bác chia sẽ chi hết. hehe. chúc mừng bác!

Ở hiền gặp lành bạn ạk ^^

Hên vãi mà mình hỏi thêm là post ad đầy đủ gì mà 1 tuần rồi mới có 115 points sau này cỡ nhiu vip hả mấy pro :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom