Bão paypal

Status
Not open for further replies.
Limit vẫn dùng như thường nhé ... cứ pay thẳng về mail đó 180 ngày sau rút luôn

thông báo tin buồn cho anh em đang nhận pp từ net nhé. PP limit tất cả những acc nhận tiền từ net thông qua tk cá nhân ( tức là nhưng net paid = tk cá nhân thì xác định đi nhé ) . Mọi người thử ngẫm lại xem sao:d

thông báo tin buồn cho anh em đang nhận pp từ net nhé. PP limit tất cả những acc nhận tiền từ net thông qua tk cá nhân ( tức là nhưng net paid = tk cá nhân thì xác định đi nhé ) . Mọi người thử ngẫm lại xem sao:d

Acc business add nhiều mail nhận $ trong thời gian ngắn (nhiều giao dịch thời gian lệch nhau tính bằng phút) có sao ko nhỉ :-s

đã vào tù nhập bọn chung với anh em cho vui

acc chẳng làm gì cả chỉ nhận $ từ net và log ngày 4, đến ngày 7 tự nhiên limited 180 day

Éo dám log vào PP gần tuần nay rồi , bao giờ đến lượt mình đây, chỉ dám ngắm các em êy qua meo và chờ sóng yên biển lặng:binhsua76:

Đùa thôi chứ giỏi thì PP limit cmn hết PP của mình đi xem nào ;)) Chết thì thôi, bố thách, chết nhiều rồi giờ nhờn thành ra éo sợ chết các bác ạ ;))

Last edited by a moderator:
đã vào tù nhập bọn chung với anh em cho vui

acc chẳng làm gì cả chỉ nhận $ từ net và log ngày 4, đến ngày 7 tự nhiên limited 180 day

Cái này giống y chang với acc hôm nay của mình bị Limit. Tổn thất đợt này nặng quá

Your account access is limited. Learn how to remove this limitation

Không dám log cả tuần nay, nay log vào định with về bank, đg cần $ gấp mà thế này đây.
Ko thấy có mail báo limit tưởng thoát.ai dè.
Đời sinh ra cái PP làm gì cơ chứ
Nó limit mà cung ko gửi mail à. Hix, mịa nó, tưởng ko có mail là an toàn, h củng lo như cá trên thớt, hix

Nó limit mà cung ko gửi mail à. Hix, mịa nó, tưởng ko có mail là an toàn, h củng lo như cá trên thớt, hix

Ngày nào cũng check mail, ko thấy báo limit, hí ha hí hửng, hôm nay liều log in
Limit 180days
chán éo muốn nói

h nó có chiêu limit ko gửi mail, phải log vào acc mới biết mình bị limit :|

PP nó điên hay gì thế này. Limit wài.

Limit ko báo mail luôn à :( thôi chờ xem mai VND mà về bank thì log vào coi xem sao @@ Biết để còn có phương án change mail pp khác cho các acc Net,limit thì cũng đã limit rồi ,sợ chả giải quyết đc gì

Éo hiểu thằng pp bị limit vì lí do gì, 2 cái acc trước cũng như acc này, mùng 6 có khách chuyển tiền về, liều với nó 1 phen kêu khách chuyển về acc này luôn, tới nay vẫn bình yên vô sự :binhsua117:

[/URL]

Các đồng chí có ai vừa nhận tiền đã log ko,mình thấy nếu vừa nhận tiền đã log trong ngày dễ ăn limit hơn thảy.

Xem mấy đại gia show proof mà thèm quá :(

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi, mấy bác kêu nhận tiền từ NET là nhận tiền từ đâu vậy? Có phải chơi offer ko?

Your account access is limited. Learn how to remove this limitation

Không dám log cả tuần nay, nay log vào định with về bank, đg cần $ gấp mà thế này đây.
Ko thấy có mail báo limit tưởng thoát.ai dè.
Đời sinh ra cái PP làm gì cơ chứ
chơi pp nhiều thì nên up lên premier cho đỡ phiền cậu ạ

acc ver cúi cùng chưa bị con đĩ pp nhòm ngó, đầu tháng tới giờ bị tất cã 7 acc, 5 unver, 2 ver.

acc ver cúi cùng chưa bị con đĩ pp nhòm ngó, đầu tháng tới giờ bị tất cã 7 acc, 5 unver, 2 ver.

Rút nhanh còn kịp đấy bác :))

- - - Updated - - -

Của mình toàn acc pre đây mà còn dính đây nè,ko bảo đảm đâu.
Hình như cứ add bank account vào là nó lên pre đúng không bạn, dùng nhiều acc quá thì dễ bị limit lắm, thằng bạn mình add nhiều email vào nhưng chỉ có 1 acc thôi, đến nay cũng chưa bị dính

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week