• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Bao lâu tiền từ GA về Bank?

lechienvn

Hero
Reactions
622
MR
0.700
Insuree Balance
0
Xin chào các bác.
Chả là vừa được GA paid hôm 23. Có 300$ rút về bank đã được GA thanh toán về thẻ ACB debit. Mà ngóng mãi chưa thấy gì? Thông tin thẻ mình điền cẩn thận và chính xác rồi. Bác nào từng nhận tiền từ GA về Bank tầm bao lâu tiền về vậy? Vì lần đầu nên hơi nóng lòng
Cảm ơn các bác đã đọc topic

2 ngày là có trong tk

Sao không nhận WU cho nhanh bạn?

Xin chào các bác.
Chả là vừa được GA paid hôm 23. Có 300$ rút về bank đã được GA thanh toán về thẻ ACB debit. Mà ngóng mãi chưa thấy gì? Thông tin thẻ mình điền cẩn thận và chính xác rồi. Bác nào từng nhận tiền từ GA về Bank tầm bao lâu tiền về vậy? Vì lần đầu nên hơi nóng lòng
Cảm ơn các bác đã đọc topic
nhận bằng WU ý bạn...nhanh gọn nhẹ đơn giản..:D

nhận bằng WU ý bạn...nhanh gọn nhẹ đơn giản..:D
Nhanh thôi chứ không gọn bạn à. Nhận qua thẻ là gọn nhất. Chẳng phải đi đâu :D. À mà wu có hình thức nhận tiền online phải không ta :D

DONE 2 ngày có $ :D

thẻ của bạn là tk USD hay VND, USD thì nhanh hơn

gọn là tạo tài khoản nhận WU online trong tài khoản ngân hàng luôn. Khi có code là nhập vào là tiền vào thẳng tài khoản.

Nhanh thôi chứ không gọn bạn à. Nhận qua thẻ là gọn nhất. Chẳng phải đi đâu :D. À mà wu có hình thức nhận tiền online phải không ta :D

đúng rồi đó bạn..:D

gọn là tạo tài khoản nhận WU online trong tài khoản ngân hàng luôn. Khi có code là nhập vào là tiền vào thẳng tài khoản.
Ngân hàng nào cho nhận WU online thế bạn? Mình xài Đông Á không thấy mục đó

@lechienvn có đâu bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back
Top Bottom