Báo cáo tình trạng reg LR tràn lan của mem VN đến support LR

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Những ngày nay tình trang rao bán account LR mọc lên như nấm, ko phải mình ko ăn đc thì đạp đổ nhưng với tình trang mem VN reg account LR tràn lan như hiện nay thì ko biết tương lai LR nó có cho VN vào blacklist hay không.

Thiết nghĩ vấn đề này cần có 1 giải pháp trước khi quá muộn, và đã quyết định vào Live Chat của LR để report vấn đề này cho supporter, và nó đã khẳng đinh với mình sẽ xem xét vấn đề này nghiêm túc và báo cáo lại. Rất tiếc mình đang định chụp cuộc nói chuyện lại thì nó đã thoát ra, còn mỗi cái màn hình viết comment, ko còn nội dung nói chuyện như Yahoo hay Support của bọn Gator.
Một lần nữa các bạn chú ý rằng báo cáo này ko nhằm mục đích cá nhân.

Thanks đã đọc và nhận gạch đá dưới mọi hình thức.

rảnh thế. K biết cách tạo hay k có tool thì tới ta cho. Làm người ai làm thế, làm thế đừng làm người.;)).

acc càng nhiều càng lắm giao dịch càng được lợi . đâu như những paygate khác sợ dùng tiền bẩn đâu mà lo

Cũng rễ hiểu khi LR ko cấm sử dụng nhiều tài khoản ( trừ trường hợp reg cùng 1 ref để lấy tiền của nó )

rảnh thế. K biết cách tạo hay k có tool thì tới ta cho. Làm người ai làm thế, làm thế đừng làm người.;)).
account LR còn 14Lr vẫn đang bỏ ngỏ ko cần dùng sau vụ EM.
tool reg thì có mấy bác bán rồi, thích thì mình mua đc ngay nhưng ko phải sở thích

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

.....ko làm thế thì ai làm người ....... :))

chả có gì?!? bt thôi, reg ngày vài phút cầu may, nó ko thèm chú ý tới có lẽ do nó đã có thể kiểm soát đc tềnh hềnh, hoặc đã đưa vn vào tầm ngắm từ lâu ;)) lên đạn sẵn và... head shot!!! bình thường thôi...
:binhsua75:

gặp số đẹp mới login vào để tạo, số sấu thì để vài ngày nó del đi có ảnh hưởng gì đâu :| report cái gì chứ :| cùng lắm nó thay đổi source để tool ko chạy dc thôi
thèn chủ toppic cùng rãnh vkl :|

...................................
tớ: so you allow reg a lot of LR account only with 1 person in short time?
Nó: Yes. You may open as many Liberty Reserve account as you wish as long as each account has its own unique e-mail address.
nó:If you need more assistance or have any other doubt please do not hesitate to contact us. Thank you for contacting Liberty Reserve. Have a nice evening.

Thôi pó chiếu :|

...................................
tớ: so you allow reg a lot of LR account only with 1 person in short time?
Nó: Yes. You may open as many Liberty Reserve account as you wish as long as each account has its own unique e-mail address.
nó:If you need more assistance or have any other doubt please do not hesitate to contact us. Thank you for contacting Liberty Reserve. Have a nice evening.

Thôi pó chiếu :|

Nó khuyến khích tạo càng nhiều càng tốt đây mà =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back