Banned T.mod svtcnh

Nếu cậu ấy biết có lúc như vậy sao vẫn làm, chuyện có nhiều acc là bình thường nhưng dùng acc đó làm gì mới đáng nói, mà đây lại là dùng nick của mình tự up cho mình, tự tham gia vào trò của mình, đúng đây là TH uy tín, còn TH khác thì sao, rule là chung cho các mem, vì trên thế giới mạng này chúng ta có thể biết trước chữ ngờ ?
Theo mình nghĩ thì scvtnh không biết việc bạn ấy làm là phạm rule và không biết hậu quả ra sao. Va mình cũng chỉ nói cho các mem khác là Svtcnh vẫn thanh toán đầy đủ chưa scam, và yêu cầu các bạn ấy đừng gắn mác scamer cho svtcnh(nếu các bạn cho rằng mod svtcnh scam thì hãy cho bằng chứng đi). Mình thấy vụ việc này nhỏ và mod trung đã đưa nó đi quá xa, topic của mod trung nên lập ra ngay sau khi Svtcnh(hoăc một ai khác) cho đánh đề với số $ lớn hay mở hội huy động vốn lớn nhằm cảnh báo mem chẳng hạn (như thế nó sẽ có ý nghĩa hơn).
P/S: Tội trạng của mod svtcnh thì mình cũng đã nói ở các post trước là tùy BQT định đoạt.

Các bạn MMO hay có cái thói hế cứ mở mồm là nhắc đến scam :(
cái này không gọi là scam mà chỉ đơn giản là mánh để cho topic thêm vui thôi
không biết có phải tại mình tham gia vào box Gambing nên bạn ý mới thế này không, mình không có ý định cạnh tranh với bạn chỉ quảng cáo dịch vụ chút thôi

Vụ này căng hơn cả vụ của mình , gióng như sờ căng đang trong JANTV ^^, mai cũng phải clone vài cái đã

Mình tham gia các site PTC của Dũng từ những tuần đầu. Có thể nói Dũng là một người RB đang hoàng, tạo được cho mình lòng tin khi tham gia 4rum MMO4VN. Dũng cũng giúp mình những bước đầu là newbie nữa. Vì vậy mà những bạn nào nói Dũng scam là điều không có căn cứ. Nhiều bạn nên tìm hiểu về định nghĩa SCAM trước khi nói một mem SCAM. Như một site PTC đòi invest không có nghĩa là SCAM, chỉ khi bạn invest không rút được thì mới gọi là SCAM.
Mình hoàn toàn đồng ý với việc ban toàn bộ các nick clone để cho Dũng có thêm thời gian suy nghĩ. Uy tín mà Dũng xây dựng được với các REF đã là một yếu tố giúp Dũng rồi, đâu cần phải clone nick như vậy. Biết được việc này thì VAnh có hơi thất vọng về Dũng chút nhưng nếu nói là lòng tin của Dũng nơi mình mất thì chắc chắn là không.
Cảm ơn Dũng nhiều!

Originally Posted by promise1 View Post
thằng nào dám nói là trong forum này chỉ có 1 nick ?
tui cũng có mỗi 1 nick này từ lúc tham gia 4rum nè :))

Không phải là minh lone nick để lấy uy tín.
Mọi ngừoi xem mình có bao giờ tự vote 2 chữ uy tín cho mình đâu.
Thêm 3,4i nick cũng chỉ dự đoán như anh em, chơi cùng anh em để topic thêm đông vui thôi.
Chứ chơi cái này có đáng bao nhiêu mà cần uy tín với scam,tiền đặt cược của mỗi người trung bình cũng chỉ hơn 1 $ chứ mấy thỉnh thoàng có mem vip vao chơi đc 5-10$.
mà cái này diễn ra hàng ngay từng đơt,scam bằng đó mất cái nick mình tạo dựng gắn bó với anh em gần nửa năm trời á.

uhm , mod svtcnh nói vậy rồi bỏ qua đi , dạo này 4rum mình xãy ra nhìu chuyện rồi , đừng làm các mem suy nghĩ ko tốt về các mod , với lại chuyện này đâu phải là clone nick phá hoại 4rum hay scam gì đâu :(

Không phải là minh lone nick để lấy uy tín.
Mọi ngừoi xem mình có bao giờ tự vote 2 chữ uy tín cho mình đâu.
Thêm 3,4i nick cũng chỉ dự đoán như anh em, chơi cùng anh em để topic thêm đông vui thôi.
Chứ chơi cái này có đáng bao nhiêu mà cần uy tín với scam,tiền đặt cược của mỗi người trung bình cũng chỉ hơn 1 $ chứ mấy thỉnh thoàng có mem vip vao chơi đc 5-10$.
mà cái này diễn ra hàng ngay từng đơt,scam bằng đó mất cái nick mình tạo dựng gắn bó với anh em gần nửa năm trời á.

mình tin ở cậu là cậu rất uy tín , các bạn khác cũng nên rộng lượng đi ,tớ cũng reg 2 nick nè , heheheheh

Thực ra bác k có ý gì xấu,vụ clone này dù sao cũng chỉ để topic thêm đông vui hơn và giới thiệu về topic của mình cho các member biết, mình đã reg cho bạn mình nhiều site và thanh toán song phẳng
Scam tức là k thanh toán tiền,lừa đảo nhưng mình chưa thấy bạn mình có hành vi gì gọi là lừa đảo cả

Thân!

báo lỗi rồi bỏ qua

ai report? hay là chủ ý soi mói của mod nmtrung :))

Mình cũng ko tiện nói, mà thôi chuyện thế gian cũng ko cần giải thích nhiều :)

tôi vừa EX xong của bạn ấy , có chuyện nhỏ mà cũng xé chuyện to hay sao
Mình nghĩ thế này là đủ rồi! MOD close thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week