Banned T.mod svtcnh

mình có ý kiến thế này,tạm thời phạt bác ấy bằng cách đóng bảo hiểm khoảng 20$ chẳng hạn,xem như cho bác ấy duy trì topic để anh mỗi ngày anh em được giải trí lô tô,nhìu lúc bác ấy tự pro cho mình tí thôi mà,làm ăn mà dám hỏi ai ko tự pro cho mình,ko pro xem như người đó ngu ko biết cách làm ăn :))

Mấy pác Mod ko chịu pmmm nội bộ trước , giờ ném đá phóng dao cái lỗ càng ngày càng lớn :( . Kinh doanh như thế là bình thường :) , pác ấy vẫn rất uy tín với ace nên mấy pác nên suy nghĩ kĩ trước khi nói người ta scam , uy tín gầy dựng và sụp đổ có thể rất nhanh nhưng giữ được mãi mãi mới là hay :)

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

Mất bò mới lo làm chuồng ^^ ;))

Topic này lập ra để giải quyết vụ clone chứ không phải để vào vu khống và khẳng định người ta scam :)

thằng nào dám nói là trong forum này chỉ có 1 nick ?
mình chỉ có duy nhất 1 nick nè bạn. Chém mạnh tay thế
mình có ý kiến thế này,tạm thời phạt bác ấy bằng cách đóng bảo hiểm khoảng 20$ chẳng hạn,xem như cho bác ấy duy trì topic để anh mỗi ngày anh em được giải trí lô tô,nhìu lúc bác ấy tự pro cho mình tí thôi mà,làm ăn mà dám hỏi ai ko tự pro cho mình,ko pro xem như người đó ngu ko biết cách làm ăn :))
mình cũng nghĩ vậy. Ban vĩnh viễn nick clone thì khỏi bàn rồi. Gián chức + theo dõi + đóng bảo hiểm (cao hơn những ng khác chẳng hạn). Sau vụ này thì uy tín bạn ấy cũng đã giảm đáng kể rồi.

Chài ơi ! Phải tổ hợp lại MMO4VN thôi chứ như thế này thì chết mất

mình cũng ủng hộ cái ý kiến này. coi như lấy ra làm bảo hiểm. 7h20 mỗi tối ae có cái mà hồi hộp :D

Mây bạn cho rằng scam ư? Các bạn sợ scam thì đừng có chơi, mình chơi và vẫn thấy thanh toán sòng phẳng.Còn cho rằng svtcnh tạo dựng danh tiếng sao này scam ư? thử hỏi qua vụ daigai còn ai dám dep cho một người đánh đề+cá độ+cờ bạc nữa không? Nếu mai mốt svtcnh lập topic HYIP có ai dám dep?
Chuyện này nhỏ thôi mà mấy bạn làm to ra( cái này kahcs hẳn 2,5k$ của bác daigai nhé, vì vậy đừng có đánh đong scam này nọ)

[/COLOR]

Dạ thằng em ạ, hiện tại chỉ có 1 nick duy nhất, còn tương tai chưa biết

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:42 PM ----------

Dạ e chỉ 1 nick twillno1 =))

Tôi nè :binhsua39: rùi sao :binhsua27:

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

nói chuyện hok chịu suy nghĩ hả :) đâu phải ai cũng như ông :)) ( Mod ơi pác ấy giấu đầu lòi đui kìa =)) )

xin lỗi bác. em chỉ có 1 nick thôi.
bác đừng chém thế

Mình chỉ có 1 nick từ hồi mới biết mmo4vn tới giờ

mình cũng chỉ có 1 nick , có phải ai cũng buôn bán trong đây đâu mà clone nick ,1 nick đủ chém gió rồi =))

Ta dám nói!

dạ em 1 nick anh.Tỏ ra nguy hiểm =)):m108:

tớ đây kaka cái gì cũng 1 nick , mặt dù có 2 line internet + vài máy tính

mình chỉ có duy nhất 1 nick nè bạn. Chém mạnh tay thế

mình cũng nghĩ vậy. Ban vĩnh viễn nick clone thì khỏi bàn rồi. Gián chức + theo dõi + đóng bảo hiểm (cao hơn những ng khác chẳng hạn). Sau vụ này thì uy tín bạn ấy cũng đã giảm đáng kể rồi.

Bằng này bạn ko clone nick nè .

thế còn lại banned hết đi .

P/S : ko có ý phản đối việc làm của mntrung nhưng bạn làm thế này quá bằng đạp người ta xuống bùn . đáng lẽ bạn nên pm và ghóp ý cho người ta thì hay hơn . cùng quản lý forum với nhau làm thế chẳng hay ho gì cả .

Bác check MMO forum xem. Tớ only nick anhhung500 nhá. "thằng nào dám nói là trong forum này chỉ có 1 nick ?" Câu này đụng chạm

dân mmo có ai ko biết fake ip ko ? ,nhiều người thậm chí còn có đến 2-3 line net nữa cơ , check ra bằng niềm tin . chỉ có người ta không muốn giấu vì không có gì phải giấu . với trong mmo có nhiều điều hơi bị nhạy cảm nên việc clone nick là chiện bình thường ở huyện rồi bợn .

đúng, đó là chuyện bình thường, nhưng đó cũng là mầm mống của sự hỗn loạn và là tiền đề dẫn tới scam, mình không ủng hộ clone.
Mấy bạn nhìn rõ vụ việc này một tí, cái gì cũng quy về scam, có biết nói mà không suy nghĩ như vậy ảnh hưởng đến uy tín của người khác không?

Có vi phạm Rules hay không thì không biết và không quan tâm.
Vì có rất nhiều mem vi phạm Rules mà BQT không thể xử lý hết được. Baner rùi lại lập ID mới ngay thôi
Hiện tại thì svtcnh vẫn thanh toán Uy tín trong mọi topic.
Còn về sau này thì không ai biết được
...
Hy vọng không có hệ quả
: Uy tín như DaiGai hay HHT rùi lại bán Cam cho chính a-e Việt Nam. Bán Cam cho tụi nước ngoài cho a-e được nhờ.

Mấy bạn nhìn rõ vụ việc này một tí, cái gì cũng quy về scam, có biết nói mà không suy nghĩ như vậy ảnh hưởng đến uy tín của người khác không?

Nếu cậu ấy biết có lúc như vậy sao vẫn làm, chuyện có nhiều acc là bình thường nhưng dùng acc đó làm gì mới đáng nói, mà đây lại là dùng nick của mình tự up cho mình, tự tham gia vào trò của mình, đúng đây là TH uy tín, còn TH khác thì sao, rule là chung cho các mem, vì trên thế giới mạng này chúng ta có thể biết trước chữ ngờ ?

Bác check MMO forum xem. Tớ only nick anhhung500 nhá. "thằng nào dám nói là trong forum này chỉ có 1 nick ?" Câu này đụng chạm
làm gì mà nóng thế bạn , gì mà thằng này thằng nọ ghê thế :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week