SCAM Banks_exchange chính thức bị phá hoại 100%

Status
Not open for further replies.
Topic có vẻ nóng đấy các bác nhỉ, nói qua nói lại thì MOD canawan nói đền bù 10% mình thấy ko thỏa đáng tý nào, cám ơn các bác đã ủng hộ danhmay24h, nói đi nói lại thì cuối cùng thằng dính scam vẫn là thằng thiệt vì uy tín của MOD đổi = 200k và 1 câu tiền ko phải lá mít, thật tiếc cho những ai đã coi cái uy tín đó hơn lá mít và lãnh hậu quả bây giờ, sau tất cả những gì mình và các bạn post từ đầu tới giờ, quả thật mình cũng quá chán nản và mất niềm tin vào mmo

chắc chắn phải đền bu 100% rồi bác nhé! nếu không thì cứ việc report bọn tôi ủng hộ...
Cảm ơn cậu.

Có nói gì cũng vậy. Đã thỏa thuận với thớt rồi, 2 bên đều ko đạt đc thỏa thuận. Còn ai nói gì đi nữa cũng mặc kệ, hơi sức đâu mà giải thích cho nhiều.Bên mình đã rõ ràng thông báo và cảnh cáo rồi

ngoài lề 1 tí. mấy bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi. bị hack ở đây chỉ có keylog đúng ko. ? như mình được biết thì keylog chỉ có thể chụp lại những gì đánh bằng bàn phím. nếu dùng chuột. bàn phím ảo. thì máy có keylog cũng ko sợ đúng ko nhỉ ???

Không mong 100% thì cũng phải thỏa đáng, chứ 10% mình nhận làm gì cho mang tiếng, với lại cuộc nói chuyện mình có chụp ảnh lại rồi, dọc rất logic đấy chứ. không biết nói gì thêm nữa đây

Có nói gì cũng vậy. Đã thỏa thuận với thớt rồi, 2 bên đều ko đạt đc thỏa thuận. Còn ai nói gì đi nữa cũng mặc kệ, hơi sức đâu mà giải thích cho nhiều.Bên mình đã rõ ràng thông báo và cảnh cáo rồi

Mod như này thì làm mod làm cc gì! Vứt vứt... scam trắng trợn...! *** ai chả biết ông scam chả qua là không có bằng chứng để kêu ông thôi.
Refund 100% đi nhé! không thì MỌI NGƯỜI VÀO ĐÂY THẤY ĐÚNG THÌ BIỂU TÌNH ĐI NHÉ! ĐỪNG SỢ MOD MÀ SỢ CỨ LÊN TIẾNG CHỐNG SCAMMER.

Bất cẩn ko chịu very phone giờ đòi đền bù 100%
biết đâu thằng scam vừa hack nick vừa giao dịch . vừa ăn cắp vừa la làng .
Đời lắm cái hài hước.
Giải quyết sao thỏa thuận hợp lý là dc rồi

Nếu cậu hack nhiều vậy ? thế tước chức vụ mod của cậu để yên ổn forum cậu có ý kiến gì ko ? vì còn nhiều người chưa biết cậu bị hack liên tục vừa nick và yahoo ?

MOD thế này đây, MMO liệu còn tin ai nhỉ? hy vọng mọi thứ được giải quyết tốt , 10% thỏa thuận thì mình xin lỗi
không dám nhận , vì mình mà nhận chắc chắn làm anh em MMO thất vọng tràn trề.

Nói thật là đã từng gd với cậu Mod rồi , nhưng mình mới vừa check lại log yahoo .
>> Không thấy tin nhắn spam nào về cảnh báo hack hiếc gì hết , nếu mà mình gd ở time này chắc cũng ra bờ ruộng ăn Tết luôn rồi .
Mình biết cảm giác bị mất tiền rất buồn và time trôi qua cứ thấy bất an , làm việc khác khó mà tập trung được .
Thôi mình có đôi lời vậy , chúc mọi người năm mới vui vẻ ! Có gì thì người vẫn còn đó , qua 3 ngày Tết cùng nhau giải quyết , cuối năm ai cũng bận rộn hết.

Nếu cậu hack nhiều vậy ? thế tước chức vụ mod của cậu để yên ổn forum cậu có ý kiến gì ko ? vì còn nhiều người chưa biết cậu bị hack liên tục vừa nick và yahoo ?
chưa biết thì sao ko very phone . bất cẩn thôi

MOD thế này đây, MMO liệu còn tin ai nhỉ? hy vọng mọi thứ được giải quyết tốt , 10% thỏa thuận thì mình xin lỗi
không dám nhận , vì mình mà nhận chắc chắn làm anh em MMO thất vọng tràn trề.

10% thì nhận làm gì bác! Chó nó nuốt cục *** mà ăn cho ngẹnn đi bác! rồi cả nhà thằng scam đó chết thôi vì ăn cức mà ung thư chết mẹ hết đi.
Rồi đẻ con ra gặp quoái thai mà chết luôn đi!

chứ 10% bác vứt vứt!

Thưa Admin @Shin và MOD @legialoc, @animax1991, @binh6699 (những MOD trực tiếp quản lý topic scam) hiện giờ 2 bên ko đạt đc thỏa thuận chung, vậy xin các MOD và admin @Shin vào giải quyết cho anh em chúng tôi xin tiền đền bù
Anh em tôi bị member scam nhiều rồi, đừng để ngay cả MOD cũng tuyên bố band nick, ko bồi thường và 1 lần nữa chúng tôi lại bị scam, lòng tin của chúng tôi đã lung lay lắm rồi, rồi nếu ngay cả MOD cũng scam nữa, forum chúng ta sẽ đi về đâu? 1 forum kiếm tiền trên mạng lớn nhất Việt Nam
trong thread này trừ các Mod đa số đứng trung lập thì mọi người ai cũng thấy đúng sai thế nào và ko phải đương nhiên mà nhiều người lại ủng hộ danhmay24h đến thế. Xin cảm ơn mọi người nhiều lắm.
Tôi xin phép thay mặt anh tôi là danhmay24h xin Admin và các MOD sớm giải quyết và cho anh em tôi xin tiền bảo hiểm của MOD canawan

Bất cẩn ko chịu very phone giờ đòi đền bù 100%
biết đâu thằng scam vừa hack nick vừa giao dịch . vừa ăn cắp vừa la làng .
Đời lắm cái hài hước.
Giải quyết sao thỏa thuận hợp lý là dc rồi

Nói như bác!
Trước đó Mod còn vào được Yahoo sao không khuyên khách hàng là Verifon đi :))
Vãi cả L.. Xàm quá!

Thôi mình nghĩ anh em nên nghỉ sớm, mai chờ Admin lên giải quyết giúp vậy, MOD thế này thì chết. Nếu là 2 người thì chẳng có cuộc nói chuyện nào thân mật và hay như vậy đâu, nhắc lại là mình đã bị lừa 1 lần ngày 17/1 vậy mà giờ lại bị lừa (rất cảnh giác với Scan rồi đó) thế thì người lừa là cao thủ diễn kịch đóng giả @canawan. không biết cao thủ này là âi đc đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week