SCAM Banks_exchange chính thức bị phá hoại 100%

Status
Not open for further replies.
Tại trước đây đọc đã thấy bức xúc rồi!
Nay đọc lại thấy vẫn tình trạng scam nên bực mình xúc luôn! Làm Mod như vậy thì thà Forum không có Mod còn hơn!
ừa biết là cậu bực xúc nhưng cứ bình tĩnh, spam nhìu quá loãng topic à :rolleyes:

mình chưa đọc hết topic này nhưng đọc đc #5 rồi và mình thấy vụ này có 1 số mod khá bao che canawan vì sao thì các bạn có thể đọc và kết luận tại sao mình nói như vậy, mình có theo topic bạn ấy nói là bị hack nhưng khoản 1 time sau đã vào nói đã dùng đc yahoo lại rồi " nói như thế này thì mn đều hiểu nick đã về lại 9 chủ rồi nên tất nhiên ai cũng yên tâm gd " nhưng sau khi phục hồi xong lại bị hack điều này là ko thể, yahoo có thể hack nhưng ko phải cứ nói là hack đc ngay trừ khi tự bản thân hack bản thân mình lại, với 1 điều nữa nếu đã có khả năng hack 2 lần thì thằng hack ko phải dạng gà mờ nữa mà là cao nhân rồi, nếu đã là cao nhân số vốn nó có ko phải ít giả thuyết là mình hack canawan bồi thường ít nhất cũng trên 50tr .
Và về trường hợp canawan nói đã thông báo trên site thông báo cũng chỉ là hình thức mà thôi bạn thông báo trên đó, nhưng bạn thu thì có làm sao lỡ ví dụ cần gấp hay đại loại thế, mình thấy trong vụ này canawan phủi bỏ trách nhiệm dễ dàng quá, và 1 số mod xem bộ cũng khá thiên vị vụ này, bạn nói ko có thời giản edit thông tin trên 4rum vậy sao ngay từ lúc đầu bị hack ko xin 1 vé bị band đi có phải hay ko .
Nhân đây cũng chúc mừng các bạn bị scam ko phải xoắn hay troll gì nhưng chúc mừng các bạn được 1 bài học rất quý kể từ nay cứ nhầm vào nick ai có BH mà gd ko thì có trung gian đừng tin ai, đối với tiền bạc cả người thân cũng ko tin đc chứ nói gì đến cái uy tín ảo .
P/S : 1 điều với 1 số mod đã nói là vì canawan có thông báo nên có thể ko chịu gì, MMO đâu phải ai cũng rãnh ngồi cả ngày trên web mà rình mà mò các topic để đợi xem các cậu cảnh báo, ko lẻ cứ mỗi lần gd họ phải ngồi mò hết 1 đóng topic reporf rồi gd với các cậu, đáng lý 9 canawan biết tết nhất ko onl nhiều nick lại bị hack như thế thì nên xin band đi rồi tính .
Làm 1 mod để nick bị hack liên tục 2 lần .

Post cái proof spam yh cái nào?
proof này cũng chưa chắc đc việc, nếu spam mấy ngày trước rồi giờ thu lại cũng đâu ảnh hưởng gì bị hỏi thì cứ nói đó là chuyện đã qua 100 người thì chắc chỉ 1 người nghi thôi:)

Ai hack hộ yahoo với, pass yahoo em có mỗi 7 ký tự và chả có 2 step verify, máy thì éo có anti virus. Chờ người tới hack mà chờ hoài không thấy :D
bác này dùng máy giống mình vl máy mình còn vào cả web ếch đây ảnh hưởng gì, cứ nói hack là hack đc thì loạn hết rồi .

Nguyên tắc trong giao dịch là very phone . Ai tiếc , hay lười ko xảy ra vấn đề thì ko sao, xảy ra vấn đề thì mới ra thế này đây. giao dịch zì hầu như mình cũng very phone .
thà xàm L còn hơn mất tiền . Thân ái
Ngu thi nín, đừng để tao phải chửi?
Trước khi giao dịch tao gọi ông bank_exchange tầm 2 cuộc mà ko nghe
Sau khi bị scam gọi cái nghe luôn
Vãi chưởng

Ngu thi nín, đừng để tao phải chửi?
Mình thấy bạn và bạn remi tranh thủ spam hơi nhiều. chửi thì bạn cứ chửi . Mất tiền thì bạn chịu chứ ko phải mình .

BQT đang thảo luận về Mod này, TH này cũng mới gặp cho nên các bạn thông cảm. Tạm thời để tránh TH tương tự mình góp ý các bạn giao dịch như sau:

- Cho dù là giao dịch với mod và đã giao dịch nhiều lần thì mỗi lần vẫn bắt mod comfirm topic hoặc inbox cho bạn vì nick forum và nick YH thường là khác pass, YH có thể hack bằng cách request mất pass chứ forum thì khó, cho nên mất cả 2 nick là khó xảy ra

- Xác nhận điện thoại trước khi giao dịch, mất acc mất cả điện thoại là ko thể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week