SCAM Banks_exchange chính thức bị phá hoại 100%

Status
Not open for further replies.
Cậu đùa à, có stk ATM là xong, công an nó tóm nó cũng phạt đc cả trăm, vấn đề gì đâu nhỉ? ai cũng nghĩ vậy nên scan càng nhiều. http://www.canhsat.vn/Default.aspx thử xem thế nào là biết thôi

cậu đùa à , cậu đưa nó VCB , hay EAB :-s , cậu đưa nó dollar ảo thì bắt kiểu gì @@

Cậu đùa à, có stk ATM là xong, công an nó tóm nó cũng phạt đc cả trăm, vấn đề gì đâu nhỉ? ai cũng nghĩ vậy nên scan càng nhiều. http://www.canhsat.vn/Default.aspx thử xem thế nào là biết thôi
Tôi biết nhưng vấn đề là cậu giao dịch đồng tiền ảo mà ko dc nhà nc công nhận thì ai giúp cậu ? Nó chả khác gì cậu đi mua bán hàng cấm rồi bị lừa sau đó đi báo công an . Năm mới sắp đến rồi mà nhiều người đen nhỉ , giờ tôi thấy chuyện này khó mà giải quyết dc .

Tất cả mọi người đều dính đòn vào ngày hôm nay và scamer hủy Yh ngay sau giao dịch hoàn thành lúc trưa? Phải chăng scamer nó biết sau vụ này ko thể làm ăn đc nữa chăng?
@canawan vào đi, nếu đúng như thread bác viết thì vào đi mà giải thích vụ tình ngay lý gian, call chục cuộc ĐT ko nghe là sao nữa?
Ah, mình nói thêm, bạn mình pm từ trước mà yh vẫn off,hôm nay yh đó tự pm lại.H nó đang buồn, nên cũng ko hỏi thêm làm gì. :-<

Lập nick cloe kẻo bị chém

Việc bị xóa yahoo là điều vô lý, muốn xóa yahoo thì phải log vào yahoo trên trình duyệt,

Mà kiểu j mod chả để bảo mật 2 lớp yahoo, xác nhận DT, hay là mod bị hạck cả só DT nữa,
Mã này chỉ dùng 1 lần, cho dù có để máy uy tín thì cũng máy mod vào dc,
Nên cho dù dính keylog cũng ko thể xóa yahoo dc, Log trên trình duyệt khác còn phải xác nhận, nói chi là máy khác,
hay là mod đi ra ngoài, ko tắt computer, rồi bị hack điều khiển máy, cái này chắc là ..................

Đâu phải muốn đóng là đóng đc đâu

Mà là Mod, thì để công khai số Z PM , VCB, DAB............ lên fourm, ai giao dịch thì theo số đó, thì ai scam nổi,
Mod mà còn dùng STK ko chính chủ thì .........................

Đằng này đổi số Z, PM soành soạch, cứ công khai số PM, số Z lên, thì scam cạp đất mà ăn, trong vụ này

trưa giao dịch với bác này lần nào, nhưng thấy ở chữ ký, site đều ko công khai số Z, thì cũng ko thể giao dịch, dù auto
Ảnh chụp màn hình_2014-01-29_202634.png

Last edited:
cậu này đi topic nào cũng nằng nặc đòi báo CA :) Nếu mọi chuyện dễ đến vậy thì tụi scam nó dám lộng hành à :) Có người bị scam số tiền lớn hơn cậu nữa đấy, s họ hông báo CA mà toàn là tự tìm info rồi giải quyết, giải quyết thế nào thì mình *** biết :v

vậy có 1 cậu exchang 10 triệu từ ĐÔng á sang VCB thì tố cáo đc rồi, hì. Thôi đợi canawan lên coi sao, vừa gọi thấy bảo 21h hoặc 21h30 vào. các bạn lúc ấy hỏi nhé

Hay nhỉ, vậy là có 1 đội quân bảo vệ bọn scan miễn phí là? Sao cứ phải nói chống lại anh em như thế nhỉ? Vậy cậu có sáng kiến gì hay không? Cứ nói ra đi, hay quay sang ủng hộ tất cả scan đi cho nhanh nhé cậu... pó tay

rất ghét bọn scam :-s , nhưng mấy bố bị scam cứ kêu dọa báo CA , nhưng hầu như là đéo báo , và đã báo nhưng đéo có kết quả gì

Anh em cố gắng cùng nhau tìm cách sút bọn scan này ra khỏi xã hội đi nào:)

đọc hết topic từ trang 1-3, mình thấy hoàn tiện lại cho chủ thớt là phải rồi ...
Bác có lộn ko đó, chủ thread là MOD mà, đây là topic report của ông ấy, đền bù cho nạn nhân chứ
Nói chung là mọi người những ai bị scam trước khi ông lập thread báo cáo bị hack lần 2 lúc 13h13ph nên đúng luật nick ông đi scam thì ông phải refund cho mọi người nếu ko thì trảm còn bảo hiểm thì share % theo thiệt hại cho từng người, biết là nhiều nhưng cũng lỗi là do ông bất cẩn
Nhưng xin lỗi 1 câu MOD mà còn scam và chừng này anh em ko đc đền bù thỏa đáng thì em xin phép éo tin thằng nào từ MOD cho tới Admin
còn thông tin của MOD thì Admin hay các MOD khác cũng biết thôi, post thông tin lên thì anh em bị scam cần gì công an, nếu scam thật cứ tới chém chết mịe luôn

Last edited:
Thông báo acc bị hack nhưng đâu phải ai cũng biết. 12h đêm nay cũng làm cái topic yahoo bi hack xong mai đi lùa được cả đám vịt rồi vin cái cớ đã thông báo để rũ bỏ trách nhiệm. Đến cái yahoo cũng không bảo vệ được thì có xứng làm mod quản lý 1 box không :)

Bác có lộn ko đó, chủ thread là MOD mà, đây là topic report của ông ấy, đền bù cho nạn nhân chứ
Nói chung là mọi người những ai bị scam trước khi ông lập thread báo cáo bị hack lần 2 lúc 13h13ph nên đúng luật nick ông đi scam thì ông phải refund cho mọi người nếu ko đúng luật mà trảm còn bảo hiểm thì share % theo thiệt hại, biết là nhiều nhưng cũng lỗi là do ông bất cẩn
Nhưng xin lỗi 1 câu MOD mà còn scam và chừng này anh em ko đc đền bù thỏa đáng thì em xin phép éo tin thằng nào từ MOD cho tới Admin
còn thông tin của MOD thì Admin hay các MOD khác cũng biết thôi, post thông tin lên thì anh em bị scam cần gì công an, nếu scam thật cứ tới chém chết mịe luôn

like

site đổi tiền mà éo công khai số Z. U,
dù có auto, đổi số Z, U đi, thì có mà con kiến kiện củ khoai,

trò này quá wen

tốt nhất ko giao dịch với ai, ko công khai số Z trên site, hay trong top

Last edited:
Thông báo acc bị hack nhưng đâu phải ai cũng biết. 12h đêm nay cũng làm cái topic yahoo bi hack xong mai đi lùa được cả đám vịt rồi vin cái cớ đã thông báo để rũ bỏ trách nhiệm. Đến cái yahoo cũng không bảo vệ được thì có xứng làm mod quản lý 1 box không :)
Chuẩn, cái đó ai cũng làm được, cái hơn nhau là ở tinh thần trách nhiệm, để mọi người tin tương thôi

đọc hết topic từ trang 1-3, mình thấy hoàn tiện lại cho chủ thớt là phải rồi ...
Bạn này nhầm thread, thread của mình bị NAM TUOC tạm thời close chờ @canawan lên giải quết mà hì. Không sao, like cho bạn

Vụ này khó cái là đang TẾT, ai cũng bận việc riêng, nên nhiều lúc ko online được, nhưng nếu mình là CANAWAN, mình sẽ check lại những bạn bị scam, ai bị thật thì đền bù thiệt hại theo thỏa thuận, vì thật sự chẳng ai muốn sự việc như này, mất uy tín là chết, làm ăn gì nữa :|

Mong anh em bình tĩnh, chờ khổ chủ lên nói chuyện xem sao

Vụ này khó cái là đang TẾT, ai cũng bận việc riêng, nên nhiều lúc ko online được, nhưng nếu mình là CANAWAN, mình sẽ check lại những bạn bị scam, ai bị thật thì đền bù thiệt hại theo thỏa thuận, vì thật sự chẳng ai muốn sự việc như này, mất uy tín là chết, làm ăn gì nữa :|

Mong anh em bình tĩnh, chờ khổ chủ lên nói chuyện xem sao

Mình cũng mong @canawan suy nghĩ như bạn. làm ăn lâu dài thì cần phải như vậy mới đúng 1 mod chuẩn. Lần sau bán cho bạn nhé mkcvnvn hì

Xin lỗi vì giờ mới online đc, tết nhất chạy xô khắp nơi. Và mình xin giải thích cho mọi người hiểu như thế này. Còn mọi người không hiểu thì mình cũng chịu.

Hôm 22 mình đã bị hack hầu như toàn bộ, từ nick yahoo cho đến cả tài khoản ngân hàng ( kẻ hack chỉ login đc phần ngoài chứ ko gửi đc tiền đc vì có sms về đt ). Ngay sau đó mình đã thông báo đến tất cả mọi người là phải gọi điện khi giao dịch, ai ko gọi điện mình ko chịu trách nhiệm. Ngay sau đó mình đã mang máy đi cài lại win và đã đổi lại pass YM , . Nhưng ko hiểu sao nó vẫn hack đc yahoo lần 2, sau đó mình đã change toàn bộ từ câu hỏi bảo mật, số điện thoại vậy mà hôm nay nó vẫn hack đc, chưa hết giờ nó còn xóa luôn tk YM ko cho lấy lại mật khẩu nữa.

Nói về thông tin trên diễn đàn mình chưa đổi thì mình xin nói rõ là càng gần về tết mình bận bù đầu, ko có thời gian online, mình đã edit ở chữ ký là khi giao dịch phải xác nhận phone rồi và sau lần hack thứ 2 mình đã change toàn bộ info nên đã tưởng như hacker sẽ ko hack đc nữa và mình cũng thông báo rất rõ ràng trên 4rum và trong list yahoo của mình là nick mình bị hack và yêu cầu anh em cẩn thận rồi ( mình đã 2 lần spam + treo statut cảnh báo rất rõ ràng rồi ) nên cũng ko để ý đến yahoo ở info

Nói về thông tin trên website : doitiente.com thì mình đã cảnh báo bằng cái dòng to đùng là "
TẠM THỜI BÊN MÌNH SẼ KHÔNG THU MUA WMZ VA PM NỮA NHÉ . CHÚNG TÔI SẼ KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM NẾU KHÁCH HÀNG TỰ Ý GIAO DỊCH " . vậy mà có bạn nào đó bảo lên website để xem thông tin thì mình cũng không hiểu nữa

Còn có bạn bảo mình là pro nên ko thể dễ dàng bị hack như vậy đc thì mình cũng nói là mình chỉ hơn các bạn về thời gian mmo thôi chứ mình vẫn còn gà lắm, 1 tháng kiếm đc vài triệu là mừng rồi, còn khoản bảo mật thì mình cũng xài KIS đó thôi, tại sao mình bị hack thì mình cũng chịu

like

site đổi tiền mà éo công khai số Z. U,
dù có auto, đổi số Z, U đi, thì có mà con kiến kiện củ khoai,

trò này quá wen

tốt nhất ko giao dịch với ai, ko công khai số Z trên site, hay trong top

Xin lỗi cậu vì cái cặp mắt của cậu sinh ra cho đẹp mà thôi, trên website mình đã thông báo là tạm ngưng giao dich wmz và pm rồi nên mình phải cất đi, chứ để lên thì khách lại giao dịch thì làm sao mà thanh toán đc hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week