SCAM Banks_exchange chính thức bị phá hoại 100%

Status
Not open for further replies.

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình thật ko biết tại sao nữa

Hôm 22/1 mình đã bị hack nick 1 lần và mình có thông báo tại đây : http://mmo4me.com/threads/tam-ngung-giao-dich-voi-canawan-nhe.152421/

Đi cài lại máy với lấy lại đc yahoo thì hôm nay lại bị hack tiếp và lần này thì thằng hack đã xóa tk yahoo luôn. Mấy ngày hôm nay bận lo tết nhất nên ko online đc, hôm nay đi ăn tất niên thì thấy điện bảo scam mới biết. Chán ko biết tại sao luôn

Giờ thì tài khoản yahoo đã bị xóa và ko đăng nhập đc. hic. Đây là thông báo từ yahoo :

Mình không hiểu tại sao nữa

Origial post from SonJG:

Xin lỗi canawan và bạn danhmay24h trước, vì có 2 topic liên quan tới vấn đề của bạn nên mình đã xin phép bạn @danhmay24h để closed topic của bạn ấy để tiện cho các MODs và MEMs theo rõi và tìm ra hướng giải quyết vấn đề này tại đây. Đây pà topic Report của bạn danhmay24h:

Mình bị Scan. Mình vừa bị thằng nick banks_exchange lừa 106.1$ PM

Last edited by a moderator:
cài kis hoặc bit , scan hết máy . Hoặc đi thay ổ cứng mới đi là ko bị keylog nữa

cẩn thận với các link người ta gửi, check kỹ vào bạn ơi, mã độc giờ nhiều lắm, mấy con chó hack bẩn , mình bị mấy lần mất mấy nick yh giờ chả dám add người lạ :D

Có thể nó nắm được câu hỏi bảo mật rồi :|

Có thể nó nắm được câu hỏi bảo mật rồi :|

cài lại máy thay đổi toàn bộ rồi cậu ơi. giờ nó chơi ác xóa luôn cả nick kìa. c hó thế ko biết. mà thằng hack lại chính là thằng hack lần đầu mới nói chứ. cài lại máy là tớ lo tết nên có onl đc mấy đâu. chán vkl

Có lẽ chủ thớt đã dính virus thay đổi host! Hầu như diệt virus ko phát hiện ra vì nó nhận được sự đồng ý của thớt khi lỡ tay xác nhận nhầm khi duyệt web! Tóm lại là 1 đường dẫn nhỏ đi qua vps hoặc host của thằng hacker đó trung gian giữa đường truyền mạng vs máy tính của thớt! Nên hầu hết những j thớt gõ trên bàn phím đều bị ghi lại! Nhưng kiểu hack này chỉ xảy ra ở 1 số trang web! Nhất là hack tài khoản banks online hoặc acc yahoo, gmail... Tóm lại nên cài lại win sạch sẽ và cài diệt virus vào! Những lần giao dịch nên dùng duyệt web trong hộp cát! Chúc thớt thoát nạn! Mình thông cảm vs thớt vì mình cũng bị dính 1 lần rồi! :D

Cậu đang online à. Nhắn lại cho tớ đi canawan.

Transaction of 106.1 USD to account U3809499 was successfully completed.
Transaction batch#: 47153328
Timestamp: 01.29.2014, 05:32

sent tu U5553623 hiện chưa nhận được tiền, chủ thớt off bảo RS models mà thấy off luôn, gọi điện 0938986823 thì bảo giao dịch bao giờ (cứ như chưa hề online và nói chuyện cũng như giao dịch cùng mình ấy), mình đang đợi chủ thớt lên giải quyết nhé. YAHOO của mình là: hoancodon1232000 Admin danhmay24h.com thanks

(banks_exchange: ki ta
»-(¯`v´¯)-»: thoi out ra roi dang nhap lai di la dc thoi ma cau
banks_exchange: to da bao de to reset mondem ko nghe
banks_exchange: de to reset modem cho nhanh
banks_exchange: 1 phut chu nhieu
»-(¯`v´¯)-»: uk cau rs di
»-(¯`v´¯)-»: tai to van chuyen cho thanh vien ma
»-(¯`v´¯)-»: dang chuyen luong hj
»-(¯`v´¯)-»: RS di
»-(¯`v´¯)-»: roi chuyen cho do mat thoi gian
»-(¯`v´¯)-»: RS chua
BUZZ!!!)​

Giải quyết tình cảm giúp mình đi, bị mất yahoo mà sao cậu không xóa yahoo ở web đi. giờ tin tưởng giao dịch lại bị thế này, biết làm thế nào đây.

Anh em MMO có thấu hiểu, gần tết bị 2 phát lừa. thàng mienphitenmienquocte ắm mất 5tr5 giờ đến lần này thêm khoảng 2 củ nữa. thật không hiểu sao số đen đến thế chứ

Trời. thì mình có phải mới gặp lão đâu. cũng biết từ trước và add yahoo trước rồi chứ có phải mới đâu ban

Bạn nào có số của Admin MMO không, cho mình số với

Bạn nào có số của Admin MMO không, cho mình số với

ban ấy đã thông báo dừng tất cả các giao dich liên quan đến bạn ấy từ mấy hôm trước rùi mà. mình nhớ ko nhầm thì nhưng ai nằm trong list YH của cậu ấy đề được spam cảnh báo rùi mà chủ thớt :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week