SCAM Bằng chứng mienphi2007

Status
Not open for further replies.
Giờ thớt có dám mua thêm 1 cái cp của mienphi2007 ad lại và thử reset lại nữa ko . Nếu reset lại mà bị mất ngay thì tại lỗi của bạn .Còn nếu reset ko mất , hoặc add cp vào rồi ko làm gì cả , để yên 2-3 ngày mà bị mất cp thì là do lỗi của mienphi2007 . Và cậu ấy phải hoàn toàn chịu trách nhiệm bồi thường cho cậu >2 cp .
Ở đâu các mod và ae sẽ làm chứng cho cậu nếu cậu đúng .

Vấn đề này đề nghị 2 bên thoả thuận và đừng lập thêm topic nữa . Loãng hết cả 4rum .

ok chơi cmn luôn : ))
h mình sẽ add visa và coupon vào tk của 1 người bất kì ( có thể acc fb của mod trung gian ) sau đó reset, nếu mất thì thằng thớt sẽ đền thêm tiền visa + coupon lần này, còn không mất mình sẽ trả lại tiền thằng thớt con coupon kia.
2 bên sẽ nộp tiền vào bank trung gian luôn nhé.
lần này chết cm thằng thớt đi, m lại chuẩn bị mất tiền ngu nữa rồi : ))

mặc dù ko biết gì về cp , nhưng qua tranh luận của thớt với mienphi2007 thì mình thấy bác thớt trẻ trâu lộ liễu vãi .
chưa gì đã đòi xin info của seller thì loại này cũng có ngày vào nhà đá thôi :rolleyes:

h mình sẽ add visa và coupon vào tk của 1 người bất kì ( có thể acc fb của mod trung gian ) sau đó reset, nếu mất thì thằng thớt sẽ đền thêm tiền visa + coupon lần này, còn không mất mình sẽ trả lại tiền thằng thớt con coupon kia.
:D ý kiến này có vẻ hay, cần thì pm mình trung gian cho nhé :)

thách đấu cái ****** gì. Cái thái độ của thằng ml này việc dek gì phải tử tế với nó. TRanh đấu với chó à. Ông nào trung gian làm vụ này ra đây, nói rõ cụ thể, làm trực tiếp tại nick tôi luôn, cái đệt bằng chứng rõ mười mười vẫn nói trắng sang kiểu khác dc

:D ý kiến này có vẻ hay, cần thì pm mình trung gian cho nhé :)
các bố có hiểu rõ vấn đề k mà comment như đúng rồi thế, bài viết chứng minh rõ k phải rõ tôi nghịch reset mà mã cp bị mất, tôi chứng minh 2 cái đó tách biệt thời gian nhau, các bố cứ hùa theo ý thằng thớt là thế nào vậy, làm ơn đọc kĩ vs phân tích bài đi ạ

mặc dù ko biết gì về cp , nhưng qua tranh luận của thớt với mienphi2007 thì mình thấy bác thớt trẻ trâu lộ liễu vãi .
chưa gì đã đòi xin info của seller thì loại này cũng có ngày vào nhà đá thôi :rolleyes:
bác nói thế cũng là ý kiến quá phiến diện thôi, mất tiền xong ôm tức đi thì biết, tôi đang đối xử 1 cách trẻ trâu với thớt, chứ k phải vs các thành viên khác, 1 thằng như mienphi2007 tôi chỉ có thể đối xử thế thôi ạ. còn vào đá hay k trách nhiệm thuộc về tôi, ok chứ?

Mod cho gộp topic đi,loãng index,xử lý cho họ đc thì xử,ko thì close kêu họ ra noài tự xử,nhìn thôi mấy hôm thế ah.

thách đấu cái ****** gì. Cái thái độ của thằng ml này việc dek gì phải tử tế với nó. TRanh đấu với chó à. Ông nào trung gian làm vụ này ra đây, nói rõ cụ thể, làm trực tiếp tại nick tôi luôn, cái đệt bằng chứng rõ mười mười vẫn nói trắng sang kiểu khác dc
Đã trung gian thì làm tại nick facebook trung gian mới đảm bảo tính khách quan chứ.
2 bạn có đồng ý xử lý vụ này theo kiểu này không.
Vì vấn đề này ko thử thì cũng khó phân xử được ai đúng ai sai.

Giờ thớt có dám mua thêm 1 cái cp của mienphi2007 ad lại và thử reset lại nữa ko . Nếu reset lại mà bị mất ngay thì tại lỗi của bạn .Còn nếu reset ko mất , hoặc add cp vào rồi ko làm gì cả , để yên 2-3 ngày mà bị mất cp thì là do lỗi của mienphi2007 . Và cậu ấy phải hoàn toàn chịu trách nhiệm bồi thường cho cậu >2 cp .
Ở đâu các mod và ae sẽ làm chứng cho cậu nếu cậu đúng .

Vấn đề này đề nghị 2 bên thoả thuận và đừng lập thêm topic nữa . Loãng hết cả 4rum .
các bác buồn cười quá, bác đọc kĩ lại bài giúp, tôi đã chứng minh là tk k reset khi mã cp bị ẩn rồi, với lại cái thằng này ý, tôi k đòi mã cp của nó, tôi đòi tiết thôi, tôi việt bài này mục đích cho thấy cái bản mặt 3 năm kinh nghiệm bán hàng chó mà của nó để anh em biết đường tránh xa

Đã trung gian thì làm tại nick facebook trung gian mới đảm bảo tính khách quan chứ.

cho tôi hỏi rõ bác đọc kĩ bài tôi chưa, tôi chứng minh rõ ràng cp bị ẩn đi khi nick tôi đang ở trạng thái bình thường, k hề reset. giờ các ông lại bảo là làm trên nick trung gian add vào xong reset xem có mất k . khác gì các ông tiếp tay cho thằng thớt, mà lại chả liên quan gì trường hợp của tôi ??

các bác buồn cười quá, bác đọc kĩ lại bài giúp, tôi đã chứng minh là tk k reset khi mã cp bị ẩn rồi, với lại cái thằng này ý, tôi k đòi mã cp của nó, tôi đòi tiết thôi, tôi việt bài này mục đích cho thấy cái bản mặt 3 năm kinh nghiệm bán hàng chó mà của nó để anh em biết đường tránh xa
Rất nhìu ng dùng cp đều nói k có ẩn j cả mà ông cứ ẩn ẩn cách kia rất hợp lý ông ko làm theo thì chỉ có tật giật mình thôi

sao 2 bác hk dồn vào 1 topic mà nc,lập chi 3 cái dữ vậy, thấy có 1 nội dung mà mấy ngày nay chưa giải quyét xong

cho tôi hỏi rõ bác đọc kĩ bài tôi chưa, tôi chứng minh rõ ràng cp bị ẩn đi khi nick tôi đang ở trạng thái bình thường, k hề reset. giờ các ông lại bảo là làm trên nick trung gian add vào xong reset xem có mất k . khác gì các ông tiếp tay cho thằng thớt, mà lại chả liên quan gì trường hợp của tôi ??
cái quan trọng là ko ai chứng minh đc việc bạn có rs hay ko cả đó mới là vấn đề, và 1 cái nữa những người thường xuyên dùng cp hay bán CP đều mới biết đến cái vụ ẩn CP này

nhưng ý c kia là nó die trước khi c ý rs cơ c ơi, nghĩa là rs cũng là 1 nguyên nhân nhưng mà trước khi bạn đó rs đã bị rồi , t hiểu nôm na như thế đó :D

y 2 đứa trẻ trâu. bó tay thật. thằng A chửi : đ*t bố mày. thằng B đáp lại: Đ* má mày :)))

Rất nhìu ng dùng cp đều nói k có ẩn j cả mà ông cứ ẩn ẩn cách kia rất hợp lý ông ko làm theo thì chỉ có tật giật mình thôi
bố có hiểu gì vụ này đâu mà phán, cái ẩn cp thằng mienphi2007 nó chính mồm còn nói tại đoạn chát Yh. ĐỌc kĩ đi rồi hẵng phán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week