SCAM Bằng chứng mienphi2007

Status
Not open for further replies.
cái quan trọng là ko ai chứng minh đc việc bạn có rs hay ko cả đó mới là vấn đề, và 1 cái nữa những người thường xuyên dùng cp hay bán CP đều mới biết đến cái vụ ẩn CP này
proof tôi chụp kia còn chưa rõ sao, ông đã click vào xem chưa, nếu thích mod trung gian vào tk tôi xác nhận lịch sử account luôn nhé, không ngại luôn

Add rồi kể cả chuyển vnd sang usd thì vẫn dùng đc acc đã add cp nhé :) không có chuyện add thành công ko dùng tự hết hay tự mất
Vậy bác giải thích giúp tôi tai sao nó add xong coupon rồi mà chính tay nó vào kiểm tra lại tk của tôi cp k hiện ra nữa ( mặc dù cái reset tk như tôi nói k liên quan gì đến thời gian add cp cả )

proof tôi chụp kia còn chưa rõ sao, ông đã click vào xem chưa, nếu thích mod trung gian vào tk tôi xác nhận lịch sử account luôn nhé, không ngại luôn
bên kia đã nói chưa gặp bao giờ có nghĩa là bên kia cũng ko biết nên mới nói đại là ẩn :)

2 thằng rảnh vãi chưởng, đã dùng đồ giá rẻ thì phải chịu rủi ro. Đôi khi bọn cung cấp dịch vụ nó thích thì nó cho ăn, ko thích thì thui, ko nói rõ nguyên nhân

Nếu ko tìm được nguyên nhân thì thương lượng với nhau 50-50, như vụ này này :p :p :p

https://mmo4me.com/threads/done.263597/

trẻ trâu mới có việc để bàn, người lớn như các bố vào phán khác ek gì mấy ông bói mù không
thế thì đem về nhà tự giải quyết đi cậu mang lên đây làm gì thế nhỉ? :eek::eek:

Last edited:
vụ này tới giờ vẫn chưa có phán quyết cuối cùng ah. Gợi ý tý: vào lịch sử acc ads fb thớt chụp toàn bộ thời gian liệt kê từ lúc add visa tới lúc tài khoản có vấn đề

Last edited:
Đọc kĩ nội dung chát của thớt thì cũng hiểu được ít rùi.

1. Người mua ko biết mình làm gì ttì coupon bị mất,thời gian bị mất ko liên quan đến reset tk.
2. Người bán giải thích "coupo bị ẩn , tí lại hiện lên" sau đó lại nói do bên mua reset tk nên mất +++> khẳng định suy đoạn ko căn cứ

Tóm lại ko ai nhường ai, đôi khi ta cũng cần phải chấp nhận cái sai sót của mình, thui mỗi người lùi một bước cho êm.

vụ này tới giờ vẫn chưa có phán quyết cuối cùng ah. Gợi ý tý: vào lịch sử acc ads fb thớt chụp toàn bộ thời gian liệt kê từ lúc add visa tới lúc tài khoản có vấn đề
ảnh chụp lịch sử tài khoản kia kìa thằng này sai 100% rồi, mấy ông bán coupon như alofree còn khẳng định có reset cug chả mất coupon cơ. Tôi làm bài này cho anh em nào khi mua coupon biết chọn nguồn ngon mà mua k lại khổ như tôi

2 thằng rảnh vãi chưởng, đã dùng đồ giá rẻ thì phải chịu rủi ro. Đôi khi bọn cung cấp dịch vụ nó thích thì nó cho ăn, ko thích thì thui, ko nói rõ nguyên nhân

Nếu ko tìm được nguyên nhân thì thương lượng với nhau 50-50, như vụ này này :p :p :p

https://mmo4me.com/threads/done.263597/
rảnh cái cc, scam thì report để mọi người cùng biết, thằng nào k quan tâm có thể biến, vào đây làm cái dek gì thế

bên kia đã nói chưa gặp bao giờ có nghĩa là bên kia cũng ko biết nên mới nói đại là ẩn :)
bán coupon 3 năm mà k biết. trong khi như những người bán khác như alofree comment có thể thấy là reset tk cũng chả mất coupon được, bác cho hỏi bán 3 năm cái đó còn k rõ thì làm ăn kiểu gì, chưa kể thái độ support khách sau khi gặp vấn đề như trên, như vậy có được k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week