Waiting for Answer Trả lời sonhoiqn

Status
Not open for further replies.
lần sau kiếm người uy tín, đóng bh roi hay gd
đến khi tranh cãi còn có thể lấy được tiền

im ****** họng đi bố đỡ cáu tiết. cùn cái bà già mày à. xóa cl gì, thằng nào ngu mà xóa, còn nếu bố mày sai ấy bố lặng im và cút ngay dek phải dây dưa vs mày, vừa ôm cục tức vừa dek lấy lại được gì. Mày cứ phải gặp bố mày ngoài đời, bố phang cho nát ****** mày bộ hàm ra,. bạn bè trên fb của mày chả lẽ bố k hỏi dc nổi cái info của mày chứ lại.280k cái coupon này tao mất vs mày, thì nay mai thôi khi cái info của m tao có rồi, nó cỡ nửa bịch máu đấy. đại học Y à. bố cho m hiến máu cho ngành m làm luôn. Tao khẳng định cái việc tao tìm info của m là tao chắc chắn làm, tao sẽ k đôi co nhiều trên đây vì mod cũng k giải quyết nổi. Mày nên sống tiếp trong lo âu đi, hà nội dek phải đất cho bọn làm ăn như l giống mày nhé, cứ xác định xem cái ngày bố phang mày mày còn dám nói những lời lẽ như trên đây k nhé

Chả biết vụ này đúng sai vì chẳng có kinh nghiệm trong nnhề, mà thấy câu từ bác phun ra hợp với cái avatar quá :D
Ngon cơm thì dừng gõ phím, im lặng mà làm, gõ phím 4 trang thế quanh đi quẩn lại cũng tìm info, gặp ngoài đời tát rụng răng này nọ :eek:
Bố đời theo kiểu trẻ con --> "bố trẻ" :D

Chả biết vụ này đúng sai vì chẳng có kinh nghiệm trong nnhề, mà thấy câu từ bác phun ra hợp với cái avatar quá :D
Ngon cơm thì dừng gõ phím, im lặng mà làm, gõ phím 4 trang thế quanh đi quẩn lại cũng tìm info, gặp ngoài đời tát rụng răng này nọ :eek:
Bố đời theo kiểu trẻ con --> "bố trẻ" :D
vâng. lời phun ra hợp với chó. chứ dek phải nói bạn, bạn cùng dòng vs thằng scam này thì bạn ngang chó rồi

Last edited:
2 ông này chiếm hết 2 slot index suốt,close hết đi,rủ nhau ra chém đi cho nhanh.

có một gợi ý nhỏ, nghe được thì nghe, không nghe được xem như chém gió nhé. Bác mienphi2007 share lại tiền lời bán coupon cho bạn sonhoiqn ( ví dụ lời được 20$), xem như làm ăn huề vốn 1 lần. Chuyện nhỏ xem như nhỏ xíu là vui vẻ hết, từ online mà lôi ra xã hội tốn chi phí cả hai bên đó, vài dòng góp ý.

:D Đính chính cho bạn Huy và các bác là tài khoản ads đã add coupon thì có rì xẹt nó cũng không mất nhé, trừ khi thêm tài khoản ads đó vào trình BM thì mới mất :p
đây người có kinh nghiệm bán coupon lên tiếng nhé, thằng mienphi2007 vào mà xác nhận câu nói ngu si của mày rằng reset tk mất coupon

Đừng có sủa nữa, Tóm lại máy có dám chơi không , m đ' thua t đi đầu xuống đất, ngu còn thích cãi cùn à

Rule:
h mình sẽ add visa và coupon vào tk của 1 người bất kì ( có thể acc fb của mod trung gian ) sau đó reset, nếu mất thì thằng thớt sẽ đền thêm tiền visa + coupon lần này, còn không mất mình sẽ trả lại tiền thằng thớt con coupon kia.
2 bên sẽ nộp tiền vào bank trung gian luôn nhé.
lần này chết cm thằng sonhoiqn đi, m lại chuẩn bị mất tiền ngu nữa rồi : ))

Last edited:
ông ta nói ông ta ko rs mà nó mất, nên ko chơi đc kiểu đó :D

tay nó reset nhưng mồm nó bảo không reset đó : )), nếu thế lại càng dễ, mình chỉ add coupon rồi để đó xem mất k, nói chung thằng này mà dám chơi lại thì nó xd mất 400k nũa :)

mặt khác khi mua bán không có 1 thỏa thuận nào là bảo hành cả, giao hàng add đủ coupon với visa là hết trách nhiệm, 1 số mặt hàng có thể bảo hành được, 1 số không thể bảo hành vì nhiều ng nhân chủ quan do ng sử dụng, mình đã tạo cho nó có cơ hội để xem ai đúng ai sai, t sai t trả lại tiền, nó sai nó chịu hậu quả.

Mod vào xem xét nhé
@ChuChung @hungtai1900 @danhmay24h

ngâm sủa đi con chó. Bằng chứng rõ ràng mày mới là cái thằng loanh quanh cãi cùn vô lý. Bán hàng vô trách nhiệm, đao đức *** có, ăn nói hàm hồ, mày sớm muộn tao cũng tìm được thôi. post cho anh em xem phốt gần đây của thằng này nhé facebook : https://www.facebook.com/huytommy?fref=ts bằng chứng quỵt tiền dek trả : http://prntscr.com/8fte2r

Đừng có sủa nữa, Tóm lại máy có dám chơi không , m đ' thua t đi đầu xuống đất, ngu còn thích cãi cùn à

chơi mẹ mày á. ok đi nhé. Chơi với chó chó cắn vào đít. Cùn như 1 thằng trẻ ranh dek tí học thức

đập vào mặt thằng d*g @sonhoiqn này, m nghịch ngờ u ngu nên mới làm mất coupon, khách t chạy cả tuần chẳng ai bị mất đâu : )), ng* k nhận mà còn bướng.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,250
172,291
Latest member
Nhutvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week