• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Bán Vaio Core I5, ram 4GB bus 1600, card rời 2GB tại Đà Nẵng

Status
Not open for further replies.
Dạ thì em đang bán cái mác Vaio anh ạ, Dell xưa mới tốt bây h thì lỗi đầy, HP thì bạn em mới sắm con G1 15 chai đó cũng lỗi Wifi, mà hình như anh chưa tính cái Win 8 bản quyền của Vaio nhỉ ? túm lại mỗi người 1 sở thích, cái gì cũng có giá của nó anh àh, bạn nào thì Vaio thì cứ nhảy dô, đc giá thì bán ko bán đc em để sài thế thôi.
Chỉ là góp ý về giá thế thôi, giá thế này qua voz hoặc 5s bạn sẽ đủ xây nhà lầu. Tui thì chỉ dùng HP ghẻ thôi nhưng hiệu năng thì con của bạn Ko có cửa đâu. Giá chỉ tầm 11tr thôi

Gạch đá dữ quá nhưng vẫn up cho ai ghiền Vaio :) thanks các bạn đã Up nhiệt tình kaka

Chủ thớt ảo tưởng quá rồi, Nếu giá bán 17tr thì thớt có muốn bỏ thêm 2tr để tự bóc tem ko? dại cha chi đi mua 15tr mang tiếng hàng used,
Giá này chắc bán cho bò đi lạc.
Chỉ là chút ý kiến, ko phải gạch đá chi, thớt đừng cay cú với e :oops:

bác mới mua ở tiệm xài vài ngày chán bán lại 15chai em sẽ hốt,chớ bác xài 6 tháng rồi mà mong muốn 15chai thì có vẻ hơi ảo tưởng, đặt trường hợp em là bác em cũng ko dám nghỉ mình sẽ bán như thế
thân

Chỉ là góp ý về giá thế thôi, giá thế này qua voz hoặc 5s bạn sẽ đủ xây nhà lầu. Tui thì chỉ dùng HP ghẻ thôi nhưng hiệu năng thì con của bạn Ko có cửa đâu. Giá chỉ tầm 11tr thôi
Mình cũng có hp ghẻ 8540w i7820qm cũng có hơn 11tr chắc cũng giống của bác.

mình mới ném cái sony vaio xuống cống ngày hôm kia @@ thề từ nay trở đi ko bao giờ đụng vào hàng vaio nữa :)) Mac number one :D

Mình cũng có hp ghẻ 8540w i7820qm cũng có hơn 11tr chắc cũng giống của bác.
HP cùi lắm cấu hình có ntn I7 2620m - 8Gb ram cọc xê - ếch ếch đê 120 Gb - 15.6" - pin 3h đập có chết con vái ồ kia không nhỉ.

thuận mua vừa bán nhưng đừng lảng vảng mấy forum có người rành công nghệ, nội mấy chả comment đủ để ng nào có ý mua cũng né rồi. Nhà nghèo nên toàn dùng hàng used

Thôi em ko mua bán gì nữa, hãi mấy bác quá, từ nay xin chừa, em để sài vậy , kaka, MOD đi ngang close topic dùm em . thanks !

Với 15tr thì có nhiều lựa chọn. Tớ thì thích mua máy dùng Doanh nhân của Dell - HP - Lenovo được bảo hành 3 năm trở lên.

Vaio lỗi tùm lum - HDD dùng đến khi hết bảo hành hay bị hỏng. Chưa tính đến con máy đó là dòng E (dòng rẻ tiền) sau khi hết bảo hành sẽ sinh ra đủ thứ bệnh.

Với 15tr thì có nhiều lựa chọn. Tớ thì thích mua máy dùng Doanh nhân của Dell - HP - Lenovo được bảo hành 3 năm trở lên.

Vaio lỗi tùm lum - HDD dùng đến khi hết bảo hành hay bị hỏng. Chưa tính đến con máy đó là dòng E (dòng rẻ tiền) sau khi hết bảo hành sẽ sinh ra đủ thứ bệnh.
Cứ dell precision, hp elitebook mà phang. Ngon bổ đắt.

Thấy hơn mỗi tần số.
Xung cao hơn và điện tốn ít hơn, nếu không dùng thiên về cad cam thì 8540W hiệu suất thua chắc luôn. Con 820QM hơn lõi 4 nhân + L3 cache, còn lại thì thua tất. Chưa tính RAM + ếch ếch đê nữa nhé.
Thôi chả so sánh làm gì, nhu cầu tới đâu sử dụng tới đó cho chắc ăn

Xung cao hơn và điện tốn ít hơn, nếu không dùng thiên về cad cam thì 8540W hiệu suất thua chắc luôn. Con 820QM hơn lõi 4 nhân + L3 cache, còn lại thì thua tất. Chưa tính RAM + ếch ếch đê nữa nhé.
Thôi chả so sánh làm gì, nhu cầu tới đâu sử dụng tới đó cho chắc ăn
Cao thủ bác cho hỏi con này dùng ram bus 1600 vấn đề ji ko? Đang dùng 2 thanh 4gb bus 1600, kiếm 2 thanh 4 bus 1333 khó quá.

http://www.cpu-world.com/Compare/19...M_(BGA)_vs_Intel_Core_i7_Mobile_i7-820QM.html

http://cpuboss.com/cpus/Intel-Core-i7-820QM-vs-Intel-Core-i7-2620M

Chỉ tính riêng về CPU thôi nhé, còn hệ thông thì cứ show cả lên đi mới xác định được
Đúng là ko thể so sánh HP với Vaio được bác ah, Đừng xem mấy thông số đó mà so sánh, nếu cái laptop quan trọng mấy thông số đó thì mấy doanh nghiệp việt nam cũng làm đc :).
P/S : Em dùng acer cùi ghẻ 2 năm ni rồi vẫn ngon :3 , làm ra cũng đc vài chục cái như nó từ nó rồi :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,696
Latest member
KENCANDY

Most viewed of week

Most discussed of week