• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán Tút kiếm 10$/ ngày không cần vốn

Status
Not open for further replies.
Mình có 1 TUT có thể làm 20-30$ /1 đêm, TUT này không cần vốn, chỉ cần thank và tín dụng. TUT này yêu cầu 1 số đt và 1 pass (pass này phải có dạng "bạn anh a","bạn anh b", "bạn anh Mod"... mới kích hoạt được tool)

đây chẳng khác gì là đi bộ lên mặt trăng , nghe cái Gmail của thằng chủ bài này vietanhdhhh ( Việt Anh Đại Học Hằng Hải ) ôi 200 củ , đệ tử của anh quảng nổ Bkav rồi
Đại học Hàng Hải nhé, ko phải Hằng Hải, ngu lắm bạn ạ

Mình hóng gần như 90% topic của forum
Mình làm MMO rất ít nên rất rảnh. Mình làm trial-mod của box PTC nên hoàn toàn không có quyền gì ở các box khác (nhưng một member bình thường)
Xu lẻ đối với 200 triệu và 800 bitcoin thì đúng rồi cậu :D
Não, thế có biết định nghĩa box chat không, 800 bitcoin nó là topic giải trí đầu năm nên t để ở box chat nhé, nếu mẹ cậu quên không cho iot vào canh thì t thông cảm. Làm mod mà ng* ng* thế này thì nghỉ đi nhé. :eek:
Mình đang tưởng tượng viễn cảnh ! Box chat đầu năm với mục đích câu like ! Vì lúc đó nick cậu ta mới toanh chả có khỉ like nào nên chưa có uy tín ! Nhờ box chat đó mà cậu ta có trong tay 80 like từ a/e mmo ! => có like là có uy tín vì mọi người thường dựa vào like để đánh giá ! Mình thấy điều này đúng trên mmo => là diễn biến dùng nick này đi bán đủ thứ trên đời ! và viễn cảnh thế nào chắc các bác cũng hiểu !

MMO4me lai có thêm 1 danh hài "thần kinh lung linh". Mmo càng ngày càng bị các thánh gió thổi cho biến tướng. Đúng là điên bơi nghiêng....

ờm, ko dám public tài khoản NH, ko dám hold tiền qua trung gian, được cái vẫn dám vào phân bua, chửi rủa :D

mod vào ban mẹ thằng mặt lol này đi cho hết cửa đi lừa ae , đã scam còn nói chuyện bố láo . mặt trơ như đống shit . xin phép ị vào mồm mày một phát . DMM thằng lừa đảo :D

Muốn bán cái gì thì bán. nhưng trước tiên phải khoe hàng ra chứ. có bằng chứng hoặc hàng đẹp là anh em ủng hộ cho 1 phít.

đọc những reply của thằng thớt với những mem khác thì thấy nói năng bậy bạ . không có chút tôn trọng gì cả . đề nghị mod ban ngay nick thằng này và close topic :mad::mad::mad:

Mấy bác này mình nghĩ không scam gì đâu. Có điều là TUT của mấy bác này toàn là kết thúc bằng câu "trên đây chỉ là kinh nghiệm của mình. Còn kiếm được bao nhiêu còn tùy vào sự cố gắng của các bạn." :rolleyes:

Mấy bác này mình nghĩ không scam gì đâu. Có điều là TUT của mấy bác này toàn là kết thúc bằng câu "trên đây chỉ là kinh nghiệm của mình. Còn kiếm được bao nhiêu còn tùy vào sự cố gắng của các bạn." :rolleyes:
1 dạng scam trá cmn hình ! :confused::confused::confused::confused:

1 dạng scam trá cmn hình ! :confused::confused::confused::confused:
Nếu làm vẫn kiếm được $ mà bác :D. Có điều bao nhiêu thì phụ thuộc vào sự cố gắng và may mắn của mình mà thôi. Newbie mới vào thấy proof khủng thì ai chả ham. Chắc phải kêu gọi mod làm 1 bài cho mấy bác newbie hiểu được tình hình thực sự của mmo chứ cứ để nhiều thím chăn gà thế này thì còn ai dám đặt lòng tin vào anh em 4rum nữa :confused:

forum chuyển sang post hài à, vui nhề

mấy người sell tut ở vn còn trình kém xa các bác tây bên warriorforum. bên đó ng ta còn guard cho 30 ngày refund. các bác phải học tập đi nhé. mấy bác bán tut nhà mình con non và xanh lắm =))

mình thay mặt thớt fix giá như sau. 200k -> tùy lòng hảo tâm. không có nhiều tiền thì mua bó nhan cũng được. giúp thớt mau thành thánh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom