Suggest Bán thẻ payoneer thế nào ?

khangcn1

Verified
Reactions
192
MR
0.003
Insuree Balance
0
Tên nước ngoài thì ra nước ngoài bán đi bạn, giá cao đó.

Tên nước ngoài thì ra nước ngoài bán đi bạn, giá cao đó.
Ko hình đó là mình làm mẫu thoy, chứ tên mình reg là tên VN

Chắc có lẽ Card PO sẽ ko được buôn bán tại Forum này nữa!
Ai bán thì nên tranh thủ nhé! ;)

Bán thẻ PO cần full info email reg PO. Người mua kĩ tính hơn sẽ lấy bản scan CMNN OR bằng láy xe (thứ đã đem ver ở step 2-3) và tất nhiên phải giao thẻ cũng như pin code của thẻ!
Nhưng vì PO có thể làm chuyện ác đc. Nên nếu thẻ có thông tin fake và địa chỉ fake thì bán được, chứ kiểu thẻ chính chủ đem bán thì nguy cơ về mặc áo sọc cao :D

Bán thẻ PO cần full info email reg PO. Người mua kĩ tính hơn sẽ lấy bản scan CMNN OR bằng láy xe (thứ đã đem ver ở step 2-3) và tất nhiên phải giao thẻ cũng như pin code của thẻ!
Nhưng vì PO có thể làm chuyện ác đc. Nên nếu thẻ có thông tin fake và địa chỉ fake thì bán được, chứ kiểu thẻ chính chủ đem bán thì nguy cơ về mặc áo sọc cao :D

Zậy a cho em hỏi thẻ của em chưa ver thì khi bán cho ng khác change info đc ko a? Và giá thẻ unver đó thì khoang nhiu a?

Zậy a cho em hỏi thẻ của em chưa ver thì khi bán cho ng khác change info đc ko a? Và giá thẻ unver đó thì khoang nhiu a?
Theo như mình biết thì thẻ phải ver (CMND- license driver) thì mới vượt được step 2-3, rồi thẻ mới được về địa chỉ sao đó active pin và service mới được xài.?
Còn việc người mua đổi thông tin được hay ko thì mình không rõ.
Về phần giá cả: Thẻ - mail chắc tầm 1,8 M- 2M tại thấy đã có người mua giá đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week