• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán paypal gấp giá rẻ

Status
Not open for further replies.

kelauka

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình có 1 acc paypal veri dc khoảng 5 tháng, rút tiền khoảng 10 lần, mới add 1 thẻ ACB thôi, mới add khoảng 4 hay 5 mail thôi'' nghe bảo là 100 mail ;là full''
mình có ngày làm 20 đến 30 $ thì nó gửi khoảng 20 --> 30 mail về paypal,, có khoảng gần 1000 giao dịch nhé. vậy mình bán pp 40 $ vậy ai mua pmm mình nhe.s hoặc ai quen người nào mua pp pmmm giúp mình với nhé, mua bán có teamview. ai quen ai mua pp thì pmm giúp mình với, hoặc có sđt thì cho mình xin với!!! tks all!! à quên, acc pp mình họ nguyễn nhé!

Last edited:
acc này đc 35$ lận cơ à

la cau co bao nhieu pp

bnaj ơi có khoảng 1000 giao dich cơ mà, acc tốt mọi thứ, chưa thấy cái j không tốt mình đang cần tiền lên bán thôi :(

team thử nào.

to mua pp thoi, ko mua acc cau oi. Cau co 35PP ah

co thi to lay khoang 250$

qua that tha ah :(

bán acc hay bán $ pp trong acc ?

người ta bán acc giá 40
giá thế thì quá tuyệt rồi ! 1k gd mà còn rút bank ! acc quá ngon ! các bác hốt nhanh kia

đã chính thức bị n3wbievn lừa nhá: bảo hành 20 triệu vô dụng thôi:) anh em cẩn thận với nó, bán 40$ tiền không dc 1 nghìn và mất pp luôn;( quá nhanh quá nguy hiểm

đã chính thức bị n3wbievn lừa nhá: bảo hành 20 triệu vô dụng thôi:) anh em cẩn thận với nó, bán 40$ tiền không dc 1 nghìn và mất pp luôn;( quá nhanh quá nguy hiểm
ko còn gì cứu vãn sao mà bị scam nhanh thế. check lại xem face ko hay thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week