Analysis Bạn nào newbie muốn,đang học làm offer thì vào nhé

nhl91vn

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
NOTE: Mình mới biết đến offer 1 tuần,làm con lead con không nên tập hợp ae đang trong tình trạng như mình lại trao đổi.Nhiều bạn pm bảo mình dạy,viết rõ ràng thế kia rồi mà

Tình hình rất khó kiếm người chỉ dạy làm offer
-Vào group thì chủ ném cho cái site rồi hẹn ngày nộp acc
-Pm pro thì họ ko rảnh hoặc ko đào tạo newbie
Vậy bạn nào đang học làm offer thì chúng ta lập team trao đổi nhau biết đâu lại hơn.Học thầy ko tày học bạn mà:binhsua146:
Yêu cầu:
-Sock các bạn tự lo nhé
-Biết cơ bản làm off get info,mail,fake ip...
Nhiều bạn pm mình nhưng toàn kêu mình dạy làm offer @@.Các bạn phải xem video hiểu sơ sơ rồi vào nhóm mọi người nói mới hiểu được chứ.Hiện tại chỉ có 1 2 bạn trong group nên chưa thể trao đổi được
Team sẽ trao đổi bằng cách chát nhóm yahoo vào 1 giờ cố định nào đó.Mọi người add yahoo mình nhé:

Last edited by a moderator:
cũng hay!! nhưng làm seo cà cạp quen rồi! qua tết rồi chuyển qua off!! sẽ tìm bạn!
Bạn này giống mình, có vốn là sang OFF liền :binhsua163: sư phụ giờ khó kiếm lắm , tại học trò cũng quá loạn mà :binhsua160:

faceip+get info+reg mail,site chưa đầy 2 phút, chỉ khổ 1 cái là hông có sock và hông biết cách làm việc trên site!
hôm qua có pro pm hỏi tuổi xong kêu 9x không nhận, buồn dã man!

Cần tìm sư phụ dạy làm offer nhưng không ai chịu nhận tớ làm đệ hết, giờ chưa biết gì, đăng kí 1 chân rồi tìm hiểu thêm về yêu cầu của bạn.

:| muốn học, vốn có, đọc qua về fake infor... fake thử xong mạng chậm lòi.... chẳng biết có làm được không.... bác nào tận tình chỉ dạy em chút đi, rảnh ốm người rồi :binhsua155:

Bạn này giống mình, có vốn là sang OFF liền :binhsua163: sư phụ giờ khó kiếm lắm , tại học trò cũng quá loạn mà :binhsua160:

Không phải tìm sư phụ khó mà là học sinh khó :))
Mình có chỉ offer cho rất nhiều bạn ! Dậy xong lúc nó pm lại .....Có những câu như sau

ê có sock ko ?

Có sock chưa ?

Vứt cho ít sock

Dạy of đi

....................

Ko hiểu tại sao có những con người đi nhờ vả mà có những câu nói như thế này thì làm sao ai còn cảm hứng mà giúp

Có ông lại thế này ....

DKM pm ông hỏi học offer mấy hôm déo thấy trả lời !

Vãi cả hàng . com

Các bạn có đi hỏi ai thì cũng lịch sự chút nhé ! Chứ đừng có như mấy ông pm tớ - nản lắm

Mình có chỉ offer cho rất nhiều bạn ! Dậy xong lúc nó pm lại .....Có những câu như sau

ê có sock ko ?

Có sock chưa ?

Vứt cho ít sock

Dạy of đi

....................

Ko hiểu tại sao có những con người đi nhờ vả mà có những câu nói như thế này thì làm sao ai còn cảm hứng mà giúp

Có ông lại thế này ....

Vãi cả hàng . com

Các bạn có đi hỏi ai thì cũng lịch sự chút nhé ! Chứ đừng có như mấy ông pm tớ - nản lắm

Gặp trò kiểu này thì dư tiền dư thời gian cũng éo dạy eheheh
Ah bữa nào anh PM chú chỉ anh vài chiêu off nhé anh chả biết cóc gì về off

Thế anh chơi cái gì mà lắm tiền thế anh Dương :)) Em chỉ gà gà thôi ^_^ Kiếm tiền như a chơi off làm chi à :)

bạn nào biêt dùng HMA rồi vs có kiến thức về OFF thì adđ yahoo minh nhé. ( phía dưới) mình đang có vìa slot trống chiến off.

chỉ khi nào bạn gặp mình bạn mới có thể tin hay ko. ^^ thoải mái nhé.

p/s: newbie vài ngày thì học thêm Lý thuyết đã nhé.

Thế anh chơi cái gì mà lắm tiền thế anh Dương :)) Em chỉ gà gà thôi ^_^ Kiếm tiền như a chơi off làm chi à :)

Cậu dạy tớ off nhớ :binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:

ê có sock ko ?

Có sock chưa ?

Vứt cho ít sock

Dạy of đi

....................

Có ông lại thế này ....

Vãi cả hàng . com

chỉ một phần nhỏ thôi mà,chán quá đi mất!
hông có việc gì làm, cắm tool PTC dư time suốt ngày cứ chém gió trên mmo -->nản!có khóa học nào mới kêu mình với nhé!

Cậu dạy tớ off nhớ :binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:

t thấy thực ra bây h bảo dạy off thì thường là ko dc dạy đâu bạn ạ. chỉ dc chỉ qua 1 vài con cơ bản. từ đó tự ban thân mày mò thôi. chứ h bay hết chẳng khác nào đưa miếng ăn của mình cho ng khác :) đấy là tâm lý chung đây.

Theo mình nghĩ thì các bước cơ bản làm offer thì bác ttlnyth1812 đã làm video hướng dẫn rất là chi tiết rồi nên ai muốn làm thì xem hết video của bác ấy đi đã chứ mấy bác chưa biết offer là gì thì hướng dẫn các bác từ đầu thì làm sao hướng dẫn nổi. tự học là chính chứ.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back