Analysis Bạn nào newbie muốn,đang học làm offer thì vào nhé

trơi ơi là trời, chẳng biết làm gì, bro nào nhận mình đi, teamview mình phát là mình biết làm ngay...thất nghiệp dài hạn nè! hic hic, ptc chẳng được bao nhiu! hic hic

thế lúc mày mới tập làm mày có phải newbie ko,sao mày ko nghỉ lại những lúc trước mày mới vào nghề chứ

bố mày làm off đc 4 năm rồi con à và từ lúc bố mày làm off cũng đek ai chỉ bố, chỉ có bố chỉ người ta thôi con :)

bố mày làm off đc 4 năm rồi con à và từ lúc bố mày làm off cũng đek ai chỉ bố, chỉ có bố chỉ người ta thôi con :)
uk thế thì là mày giỏi,mày ko chỉ thì thôi để người khác chỉ tụi newbie chúng tao,sao phải xoắn thế

xin mấy anh chị đừng cãi nữa ạ, đây là topic của newbie mà, ai pro không muốn chỉ dạy thì cũng không sao nhưng đừng vào đây buông lời cay đắng với newbie tụi em ạ!

em cũng là newbie tập tành làm off mấy bữa nay tầm sư học đạo bác google nhưng mà cũng có mấy cái ko hiểu lắm, bác nào chỉ zùm em
1. mấy bác cứ hay nói NET là cái j vậy
2. 1 acc 1 ip thì cho em hỏi rút tiền ra sao nếu lỡ died sock, và làm xong acc nào là request liền lun hay sao
3. nhiều acc rút về 1 LR dc ko? hay là mỗi acc phải rút về 1 LR riêng
4. em thấy có mấy trang như vncash.org chẳng hạn, e k hiểu lắm cái này lắm, là site của group hay sao vậy, nếu làm solo thì làm sao để kiếm dc site
chung câu hỏi pro nào trả lời dùm cái ah

thể loại như mày thể nào cũng ăn cháo đá bát :)) , rẻ rách :))
ÔI MÀY LÀ THÁNH PHÁN HẢ,THỂ LOẠI NHƯ MÀY BIẾT KO BÀY CHO NGƯỜI KHÁC THÌ THÔI,TOPIC NÀY DÀNH CHO NEWBIE MÀY PRO RỒI VÀO LÀM J,VÀO RỒI CÒN ĂN NÓI KIỂU "nên chung là ko nên nhận và dạy những đứa newbie làm off "

chuẩn luôn , ko thì lập hội luôn ! cùng nhau kiếm site rồi chiến

Cho mình xin 1 vé , Cơ bản về làm off đã tìm hiểu qua, các phần mềm đã chuấn bị sẵn chỉ chờ gió đông thôi
Mình chỉ có thời gian vào buổi tối, buổi ngày mình phải đi làm ,
Hiện tại đang :binhsua162: góp chút vốn rồi mua acc sock, Có mua 1 cái HMA về nghịch để tìm hiểu

em cũng là newbie tập tành làm off mấy bữa nay tầm sư học đạo bác google nhưng mà cũng có mấy cái ko hiểu lắm, bác nào chỉ zùm em
1. mấy bác cứ hay nói NET là cái j vậy
2. 1 acc 1 ip thì cho em hỏi rút tiền ra sao nếu lỡ died sock, và làm xong acc nào là request liền lun hay sao
3. nhiều acc rút về 1 LR dc ko? hay là mỗi acc phải rút về 1 LR riêng
4. em thấy có mấy trang như vncash.org chẳng hạn, e k hiểu lắm cái này lắm, là site của group hay sao vậy, nếu làm solo thì làm sao để kiếm dc site

1. Net có thể hiểu là 1 công ty offer (mình hiểu như thế :D), mỗi NET có 1 cách cài đặt nó lên web của mình. Mình làm offer thật ra là làm cho Admin 1 site nào đó. NET sẽ trả tiền cho Admin và Admin nó trả tiền lại cho mình. Các NET thông dụng như BLVD, RADIUM...

2. Thường là làm offer là nộp acc cho các SUB chứ solo thì hơi chua và dễ ăn baned. Trước giờ chỉ làm Paidtopia nên ko bit mấy loại solo đó :D

3. Nhiều acc rút về 1 LR thì ăn thua thằng Admin thôi, nó thích thì nó cho :|

4. Site của bạn hình như là 1 site của Admin VN. Đặc điểm dễ nhận biết của các site VN là điểm thấp vkl .. cũng phải thôi vì rủi ro rất lớn :|..

Để tìm đc site thì bạn chịu khó pm các pro trong mmo bảo họ chỉ cho nhé. Mình trước giờ ko solo nên cũng chẳng bit site nào :|

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back